Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 2,99 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.99 tỷ 104 m2 28,75 triệu/m2
      - Bán chung cư Phúc Yên 1, 33 Phan Huy Ích, P.15, Q. Tân Bình- DT: 104 mét vuông, 3 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh - Tặng nội thất đầy đủ-...
      Dự án Chung cư Phúc Yên, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 950 tr tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      950 triệu 30 m2 31,67 triệu/m2
      chủ đầu tư chào bán 5 chung cư studio mini ở đường Nguyễn Đức Thuận, P13, Tân Bình, Tp HCM.DT: 3,7x9.Giá: 995 tr 100 phần trăm giá.Tòa nhà: Có 5...
      Đường Nguyễn Đức Thuận, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.9 tỷ 81 m2 48,15 triệu/m2
      đc : 21 Trương Công Định , P. 14, Q. Tân Bình, TPTp HCMThông Tin : căn hộ chung cư : The Harmona Tầng Trung DT : 81m2 Công Năng : 2 PN , 2...
      Dự án The Harmona, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá rẻ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 83 m2
      - Chính chủ cần bán chung cư Central Plaza giá ưu đãi nhất quý IV 2023.- MT đường Phạm Văn Hai, Tân Bình.- DT 83m2.- 3 PN, 2 phòng tắm.- full nội thất...
      Dự án Central Plaza, Đường Phạm Văn Hai, Phường 3, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,22 tỷ tại Đường Cộng Hòa - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.23 tỷ 70 m2 31,72 triệu/m2
      căn hộ chung cư REPUBLIC PLAZA, TÂN BÌNHDT: 70mKết cấu: 2 PN, 2 phòng tắmlogia hướng Sân Bay rất đẹpfull nội thất.Tiện ích khu thương mại hạng sang,...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Quận Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá rẻ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán CH cao cấp The Harmona trung tâm Tân Bình.- DT: 75 mét vuông.- Kết cấu: 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.- logia dài, view hướng ĐN...
      Dự án The Harmona, Đường Trương Công Định, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Bán chung cư Phúc Yên 2.Tọa lạc: 31 - 33 Phan Huy Ích, P15, Q. Tân Bình, TP.HCM.Giá không ảo, chính xác thông tin.DT: 90 mét vuông với 2 phòng ...
      Chung cư Phúc Yên, 31 - 33, Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 1,94 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.94 tỷ 80 m2 24,25 triệu/m2
      Thông tin mô tả:Bán chung cư cao cấp Sky Center đường Phổ Quang Q. Tân Bình. Hoặc cho thuê Sky Center.- Diên tích: 80m.- Thiết kế: 2 phòng ngủ,...
      Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,71 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      1.71 tỷ 75 m2 22,8 triệu/m2
      Cần bán ngay, căn Sky Center - Phổ Quang.- Căn tầng trung view MT đường.- Giá căn hiện tại thấp nhất thị trường.+ CĐT: Tập đoàn Hưng Thịnh.+ Bao gồm 4...
      Dự án Sky Center, Đường Phổ Quang, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 4,5 tỷ tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      4.5 tỷ 72 m2 62,5 triệu/m2
      Cần bán chung cư Park Legend - Ngay công viên Hoàng Văn Thụ.Dt: 72 mét vuông, 2 phòng ngủ, 2 toilet lầu cao.Nhà đẹp sach sẽ.Tiên ích:...
      Dự án Park Legend, Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,05 tỷ tại Đường Trương Công Định - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      3.05 tỷ 76 m2 40,14 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp tại căn hộ chung cư The Hamona Q. Tân Bình.- DT: 76 mét vuông thiết kế 2 PN, 1 phòng khách, 1 bếp, và 2  nhà ...

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận tại Tân Bình - TP Hồ Chí Minh

      Thỏa thuận 80 m2
      - SHR, pháp lí rõ ràng.- DT: 80m2.- Kết cấu: 2 PN và 2 phòng tắm.- Tầng cao view thoáng mát, đầy đủ tiện nghi, khuôn viên riêng biệt gần trường học, siêu...
      Dự án Cộng Hòa Plaza, Đường Cộng Hòa, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 4 tầng tại Đường Thiên Phước - 9 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 0 m2
      Xuất cảnh nên cần bán nhanh nhà hẻm ô tô 10m đường Thiên Phước, Q. Tân Bình vị trí đẹp và sang trọng nhất nhì Q. Tân Bình, đảm bảo không có sự lựa chọn.-...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 12m tại Đường Cống Lở - 15 - Tân Bình, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 52 m2 67,31 triệu/m2
      Nhỉnh 3 tỉ có nhà dọn vào ở liền không nói nhiều , căn 52 mét vuông, 3 PN.- chi tiết -= cách đường lớn 20 mét đi bộ. xung quanh trường học , BHX 3 4...
      Đường Cống Lở, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 81 m2 tại Đường Bàu Cát - 14 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 81 m2 109,88 triệu/m2
      Kẹt tiền cần bán nhanh nhà đường Bàu Cát P.14 Tân Bình- DT: 4.8x17m sổ nở hậu, phong thủy tốt- Hiện trạng xây dựng nhà 1 trệt 1 lầu- Nếu xây dựng mới a/c...
      Đường Bàu Cát, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 93 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lam Sơn - 2 - Tân Bình, giá 25,5 tỷ

      25.5 tỷ 93 m2 274,2 triệu/m2
      Tân Bình, giáp sân bay Tân Sơn Nhất, căn hộ chung cư dịch vụ cao cấp 5 tầng 93m2 (5,6x17m), Đường Lam Sơn P. 2 nhỉnh 25 tỉ.+ căn hộ chung cư dịch vụ...
      Đường Lam Sơn, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 33 m2 tại Đường Đồng Đen - 14 - Tân Bình, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 33 m2 159,1 triệu/m2
      Gấp Bán Giảm 700tr Giá Mới 5tỷ25 - 4 Tầng Sổ Vuông Hoàn Công Đủ 20M Ra MT Đồng Đen TânBìnhMô tả: Nhà đẹp ở ngay: 4 tầng BTCT; sân thượng view đẹp;...
      Đường Đồng Đen, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 56 m2 139,29 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh nhà đẹp hẻm xe hơi đường Trường Chinh, P. 12, Q. Tân Bình.- DT: 4m x 14m (vuông vắn) không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt 2...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!