Thông tin mô tả
Nhà 15m ra hẻm tải tránh mới ở ngay
Mô tả:
- Nhà cách
- Nhà mới đẹp dọn
- Nhà đúc 1 trệt 2 lầu, 2
- Vị trí cực đẹp ngay trung tâm Tân Bình gần
- Sổ vuông đẹp tại nhà, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.
Giá: 3,5 Tỷ
Diện tích: 23 m2
Giá/m2: 152,17 Triệu/m2
963061
Mua bán
Nhà 15m ra hẻm tải tránh mới ở ngay
Mô tả:
- Nhà cách
- Nhà mới đẹp dọn
- Nhà đúc 1 trệt 2 lầu, 2
- Vị trí cực đẹp ngay trung tâm Tân Bình gần
- Sổ vuông đẹp tại nhà, hoàn công đầy đủ, công chứng nhanh.
Hoa
Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
75 tỷ
162 m2
Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,9 tỷ
21 m2
Đường Bạch Đằng, Phường 2, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh
2,2 tỷ
55 m2
Mặt tiền 1504B (131/5) Hồng Lạc, P. Bảy Hiền
9,9 tỷ
40 m2