Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh năm 2026

      Có 8.187 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 52 m2 102,89 triệu/m2
      Nhà bán Phan Huy Ích P. 15 Tân Bình gần chợ Phạm Văn Bạch và chợ Bảo Ngọc Tú.Đường 6m thông oto vào trong nhà.+ DT: 4x13m đúc 1 tấm BTCT + mái BTCT.+ Hẻm...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi, giá 30 tỷ

      30 tỷ 140 m2 214,29 triệu/m2
      Vị trí nhà nằm trong con hẻm đẹp bậc nhất cung đường huyết mạch Nguyễn Văn Trỗi, P. 1, Tân Bình. Hẻm tập trung nhiều căn hộ chung cư dịch vụ cao cấp và...
      307/2, Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lý Thường Kiệt, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 64 m2 140,47 triệu/m2
      Bán nhà oto vào nhà Lý Thường Kiệt Tân Bình 4x16mx 4 tầng không 1 lỗi nhỏ chỉ 8 tỉ hơn.Mô tả:Kết cấu: Trệt 2 lầu, sân thượng trước sau, phòng thờ, bếp,...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 1 tầng, 131 m2 tại Đường Trường Chinh - 14 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 131 m2 80,16 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà hẻm xe hơi Trường Chinh Tân Bình- DT: 7m x 20m DTCN 131m2 - Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, đang tự khai thác lên gần 30tr/ tháng- Vị trí: gần...
      Đường Trường Chinh, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 60 m2 88,34 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 3 gác, Ni Sư Huỳnh Liên, Tân Bình, 5 tầng, 4x15m, nhỉnh 5 tỉ.+ Vị trí nhà nằm ngay căn hộ chung cư Bàu Cát 2, gần BigC Âu Cơ, Coopmart, chợ...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 3m tại Đường Thiên Phước - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 70 m2 127,15 triệu/m2
      - Ngang 3.8m, nở hậu đều 4.6.- Nhà 2 tầng, 2 sân thượng trước sau. Có  phòng ngủ dưới tầng một cho người lớn tuổi. Tổng 3 phòng ngủ, 1 phòng...
      Đường Thiên Phước, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 18 m2 tại Đường Bùi Thế Mỹ - 10 - Tân Bình, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 18 m2 141,67 triệu/m2
      Căn siêu phẩm cọc ngay - khu Bàu Cát - Tân Bình.ngôi nhà vuông vấc 3*6m (2tỉ 550).Vị trí độc tôn kết trung tâm Tân Bình - khu Bàu Cát.Kết cấu 1 trệt 2 lầu...
      Đường Bùi Thế Mỹ, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Lạc, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 45 m2 110,89 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 4m Hồng Lạc Tân Bình 4,2 x 11m x 4 tầng hoàn công đủ không lộ giới chỉ 4 tỉ hơn.Mô tả:- Khu phân lô, cực an ninh, tiện KD online,.. Ngay ngã 4...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà mặt phố 2 tầng, 117 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 2 - Tân Bình, giá 39,9 tỷ

      39.9 tỷ 117 m2 341,03 triệu/m2
      Chưa lên sóng chưa 24h chủ báo hạ sốc 1.1 tỉ - chào mới 39.9 tỉ TL chốt nhanh.MT Lê Văn Sỹ nóng bỏng tay - của hiếm ngang (7.3m x 16m).- MT Lê Văn Sỹ, P. 2,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà phố 3 tầng, 300 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 63 tỷ

      63 tỷ 300 m2 210 triệu/m2
      bán ngay MT Trường Chinh, P13, Q. Tân Bình, HCM.- DT: 10,07x 30m nở hậu 12m.- Kết cấu: 1 trệt 2 lầu.HThue: Điện máy xanh thuê 220 tr/tháng, 1 năm tăng...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà mặt phố 3 tầng, 39 m2, mặt tiền 20m tại Đường Trường Chinh - Tân Bình, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 39 m2 215,39 triệu/m2
      + 39m2, 4,2/5 x 9m; diện tích sử dụng 121m2.+ Nhà 3 tầng đúc BTCT, 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ngủ 3 toilet, tiện vừa ở vừa KD đa ngành nghề, đặt...
      Đường Trường Chinh, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hồng Lạc - Tân Bình, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 90 m2 154,45 triệu/m2
      Trung tâm của Q. Tân Bình. Khu vực giao thông tấp nập, KD sầm uất.- Trục giao thông huyết mạch kết nối Tân Bình, Tân Phú về Q. 10.- Đường đang mở rộng 16m.-...
      Đường Hồng Lạc, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      D
      Nguyễn Hoàng Quốc Dũng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà mặt phố đẹp 6 tầng, 152 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Thái Bình, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 152 m2 174,35 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nhà góc 2 MT nằm trên trục đường sầm uất nhộn nhịp Nguyễn Thái Bình, P. 12, Q. Tân Bình Tp. Tp Hồ Chí Minh.- Kết cấu: 1 trệt 5 lầu sân...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 1 tầng, 85 m2, mặt tiền 6m tại Đường Trung Lang - Tân Bình, giá 8 tỷ

      8 tỷ 85 m2 94,12 triệu/m2
      Bán nhà c4 MT đường Trung Lang, Q. Tân Bình TP. Tp HCM. Giá siêu rẻ chỉ 8 tỉ cho khách đầu tư và khách mua ở MT đường 8m 2 xe tải né nhau khách mua về sửa...
      44, Đường Trung Lang, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà mặt tiền 2 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Hà - Tân Bình, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 84 m2 248,81 triệu/m2
      MT Hồng Hà - kế bên sân bay - ngay ngã 4 lớn.Không lộ giới - ngay ngã 4 lớn - vỉa hè 4m - KD sầm uất.DT 84m2, 2 tầng, ngang 4.3 x 19.5m, P. 2 Tân Bình.+...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà mặt phố đẹp 2 tầng tại Đường Trường Chinh - 12 - Tân Bình, giá 21 tỷ

      21 tỷ 0 m2
      Bán căn nhà phố đường Trường Chinh, Q. Tân Bình Thành phố Hồ Chí Minh. DT 7x14m tổng 88.1 mét vuông DTSD cung đường đông nhất quan trọng bậc...
      Đường Trường Chinh, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà phố 5 tầng, 128 m2, mặt tiền 8m tại Đường Nguyễn Hồng Đào - 14 - Tân Bình, giá 38 tỷ

      38 tỷ 128 m2 296,88 triệu/m2
      căn nhà phố KD Nguyễn Hồng Đào, P. 14, Tân Bình, vị trí đắc địa ngay khu víp Bàu Cát, 128m2, ngang khủng 8m sổ nở hậu tài lộc, thiết kế 5 tâng đẹp lung...
      Đường Nguyễn Hồng Đào, Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhà mặt phố đẹp 5 tầng, 65 m2 tại Đường Đặng Lộ - 7 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 65 m2 181,54 triệu/m2
      Q. TÂN BÌNH - MT KD - LÔ GỐC 5 TẦNG - NGANG 4.9M - KHU VIP BẮC HẢI - CHỈ 11.6 tỉ.- Vị trí: MT Đăng Lộ, Tân Bình. Khu vực KD sầm uất, dân trí cao. Kế bên...
      Đường Đặng Lộ, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Tân Bình TP Hồ Chí Minh có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!