Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 43 m2 48,84 triệu/m2
      liên hệ ngay để chọn căn đẹp nhất: 0908.998.933.---------------------------------chào bán căn giá mềm nhất bảng hàng, chỉ 2.1 tỉ có ngay căn 43 mét...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 62 m2, thỏa thuận tại Nam Từ Liêm

      Thỏa thuận 62 m2
      căn hộ chung cư thuộc toà Sapphire 4 tại vị trí trung tâm.Những tiện ích KH đc hưởng:- Bể bơi 4 mùa (2 cái) và các bể bơi nội khu.- Khu chơi thể thao:...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.5 tỷ 94 m2 47,88 triệu/m2
      Nằm ngay phân khu Sakura mang phong cách của Nhật, có đầy đủ tiện ích như bể bơi 4 mùa trong nhà, hồ cá khôngi, vườn dạo bộ trên mây là nơi nghỉ ngơi lý...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 4 phòng ngủ, 156 m2, giá 4,1 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 156 m2 26,29 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán cắt lỗ căn hộ góc 156m tại căn hộ CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá chỉ 4.1 tỉ bìa đỏ trao tay.căn hộ chung cư thiết kế : căn ...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 69 m2, giá 1,35 tỷ tại Xã Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.35 tỷ 69 m2 19,51 triệu/m2
      Tôi Là chuyên viên tư vấn của văn phòng giao dịch từ CĐT tại dự án NHS Trung văn - Nam Từ Liêm - HN. - Tư vấn , thủ tục, pháp lí. từ A- Z- hỗ trợ giấy tờ...
      Dự án Nhà ở xã hội NHS Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, hướng Tây, giá 3,24 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.24 tỷ 54 m2 60 triệu/m2
      Masteri West Heights chào bán đợt 1 toà West B - cho vay đến 100 phần trăm giá trị căn hộ, HTLS 18 - 36 tháng.- chính sách bán hàng độc quyền...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,15 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.15 tỷ 76 m2 41,45 triệu/m2
      Siêu phẩm chung cư đẹp Vin Smart - lô góc - 3 ngủ - tặng đầy đủ nội thất.* Mô tả:+ Nhà DT 76 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ + 2 toilet...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà lk 5 tầng, 100 m2, giá 15 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      🌺 GIẢM GẤP 800TR - CÒN 15 tỉ 🚗 TRỤC CHÍNH liên kế - khu đô thị TỪ LIÊM P.LÔ 2 THOÁNG - VỈ HÈ RỘNG - THANG MÁY XỊN - NỘI THẤT ĐẸP 🚗 Mô tả:Xuân Phương...
      Xuân Phương Tasco, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự liền lề 3 tầng, 257 m2, thỏa thuận tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 257 m2
      Do gia đình có việc cần tiền nên bán gấp biệt thự đơn lập vin Green Villas vị trí đẹp giá cả hợp lí.- DT 257m2, căn hộ góc 2 MT.- Hướng Tây tứ trạch.-...
      Dự án Vinhomes Green Villas, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3,85 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.85 tỷ 126 m2 30,56 triệu/m2
      - căn hộ chung cư bán DT 126 mét vuông bố trí 3 PN, 2 vệ sinh, Khách, Bếp, 2 logia view đẹp.- Cửa chính hướng Bắc, logia phòng khách hướng Nam,...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 26 m2, giá 1,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.3 tỷ 26 m2 50 triệu/m2
      Tôi cần nhượng lại căn hộ chung cư studio mới sử dụng.Đồ đạc mới nguyên vị trí trung tâm.View thoáng, full đồ.Phân khu Sakura - Với các tiện ích nội khu...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,19 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.19 tỷ 106 m2 39,5 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm dự án ngay trục hot Lê Văn Lương giá 40tr/ mét vuông.Slot oto định danh trên hợp đồng mua bán.Vay trả chậm không cần thế chấp hợp ...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,19 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.19 tỷ 106 m2 39,5 triệu/m2
      căn hộ chung cư nội thành tiếp cận Láng Hạ trong 5p chỉ 40tr/ mét vuông MHD Trung Văn - 29 Tố Hữu.- Áp dụng CK 10 phần trăm + gói nội thất +...
      MHD Trung Văn, 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Vinhomes Green Bay , 4 phòng ngủ, 130 m2, giá tốt tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 130 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng gia đình cần bán lại chung cư 4 phòng ngủ 130 mét vuông vin Green BayDT 130 mét vuông thông thủy View cực...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 128 m2, giá 3,55 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.55 tỷ 128 m2 27,74 triệu/m2
      căn hộ góc 2 thoáng vị trí đẹp chỉ cần chút nội thất là lung linh.Nhà gần bến xe Mỹ Đình, gần chợ Mỹ Đình, gần đại học Sư Phạm, đại học Ngoại ngữ, gần...
      Dự án B.I.G Tower, 18 Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 5 tầng, 93 m2, giá 27 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      27 tỷ 93 m2 290,33 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn liên kế vị trí hoa hậu tại vin Gardenia, nằm trên mặt đường lớn, KDC sầm uất, thuận tiện cho mọi hoạt động KD, đầu tư cho thuê...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 130 m2, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 130 m2 23 triệu/m2
      Chủ cần bán căn hộ chung cư an sinh xã hội tòa B cạnh Iris Garden, tầng trung.- DT 130 mét vuông, 3 PN 2 vệ sinh.- Cửa chính hướng Tây, logia...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 57 m2 44,74 triệu/m2
      bán gấp căn căn hộ The Garden Hills 99 Trần Bình. Nhà đẹp giá rẻ nhất, phù hợp cho mọi KH.Thông số cơ bản: - DT : 57 mét vuông. - Thiết kế 2 PN +...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm