Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,28 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.28 tỷ 106 m2 40,35 triệu/m2
      Đóng trc nhỉnh 2tỉ nhận nhà luôn tháng 9/2023 tại MHD Trung Văn - 29 Tố Hữu.- chung cư 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh từ 105 mét vuông,...
      MHD Trung Văn, 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 30 m2, giá 1,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.6 tỷ 30 m2 53,34 triệu/m2
      Căn studio chỉ 1,x tỉ tại Masteri West HeightsPhân khu duy nhất có 02 tầng hầm để xeCửa kính Low-E 3 lớp kịch trần giúp tránh nóng, tránh nắng, cản tia...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 68 m2 38,24 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng hay cho thuê nên tôi cần bán căn hộ chung cư bên tòa B căn hộ chung cư The Garden Hills.- DT: 68 mét vuông.- Thiết...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 42 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      42 tỷ 200 m2 210 triệu/m2
      căn biệt thự SÂN VƯỜN - VIP NHẤT khu đô thị MỸ ĐÌNH - MẶT PHỐ - VỈA HÈ - ĐẲNG CẤP CHỦ SỞ HỮU - TT Q. NAM TỪ LIÊM - nội thất đầy đủ - HÀNG XÓM QUAN...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      CHỈ 3.4 tỉ ĐỘC QUYỀN CĂN 2 phòng ngủ (66 mét vuông) - TONKIN2 - CK 19 phần trăm giá trị căn hộ NHẬN NHÀ Ở NGAY liên hệ ngay 0986 023...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn biệt thự 4 tầng, 75 m2, giá tốt tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 75 m2
      Bán liên kế ROMAN PLAZA,khu đô thị Mỗ Lao, Hà Đông., 0906 021 ***Do chuyển công tác gia đình cần bán căn liên kế nhìn căn hộ chung cư ROMAN PLAZA, DT...
      Dự án Roman Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 160 m2, giá 28 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      28 tỷ 160 m2 175 triệu/m2
      căn biệt thự Phùng Khoang Nam Cường tọa lạc mặt đường Tố Hữu thuộc địa phận P. Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm.Dự án đc đầu tư và phát triển bởi tập đoàn Nam...
      Dự án Phùng Khoang, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Golden Palace Mễ Trì, 4 phòng ngủ, 163 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 163 m2 25,16 triệu/m2
      Cần bán căn 141 mét vuông - 163 mét vuông. Golden Place. Giá: 4.8 tỉ. liên lạc: 0898 567 ***- Hai căn 4 phòng ngủ + 3 Vệ sinh view cực...
      Dự án Golden Palace, đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 30 m2, hướng Tây - Bắc, giá 1,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.6 tỷ 30 m2 53,34 triệu/m2
      + Vị trí: Nằm phía Tây thành phố Hà Nội thuộc P. Đại Mỗ - Q. Nam Từ Liêm, dự án có DT 280ha; 14,7 phần trăm quy hoạch thiết kế văn phòng, nhà ở,...
      Dự án Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,65 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.65 tỷ 64 m2 41,41 triệu/m2
      bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh đầy đủ đồ đạc tại vin Smart City.liên hệ: 0961 288 ***
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 4 tầng, 110 m2, giá 9,9 tỷ tại Đường 70 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.9 tỷ 110 m2 90 triệu/m2
      1 cơ hội cuối cùng của quí 1 năm 2023 cho những KH yêu thích ở hoặc đầu tư khu vực Mỹ Đình 3 Xuân Phương này, khi giá cả còn rất rẻ, chỉ chưa đầy nửa năm...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 4 tầng, 172 m2, giá 21,5 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      21.5 tỷ 172 m2 125 triệu/m2
      - Chủ mở chuỗi nhà hàng Hải sản nên cần bán biệt thự trong khu đô thị mới Trung Văn.- Đỉnh cao an sinh xã hội, ngập tràn tiện ích, khu vực cực kì đáng...
      đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 4 tầng, 100 m2, giá 13,8 tỷ tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13.8 tỷ 100 m2 138 triệu/m2
      + Cần bán nhà liên kế Trung Văn - Phùng Khoang - Nam Từ Liêm...+ MT: 7.6m.+ DT: 100 mét vuông x 4 tầng.+ Dòng tiền gần 30 tr/ tháng.+ Có thể thêm...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 43 m2 53,49 triệu/m2
      Thật không thể tin nổi cơn mưa quà tặng.Giảm ngay 700tr khi sở hữu căn hộ chung cư tại phân khu cao cấp Masteri West Heights.Vị trí trung tâm trực diện...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán biệt thự 4 tầng, 150 m2, thỏa thuận tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 150 m2
      1. căn biệt thự đơn lập 306m2, hướng Tây tứ mệnh, nhà đã hoàn thiện, mặt hồ Hoàng Lan, giá hơn 200 tỉ.2. căn biệt thự song lập 194m2 trong dự án vin...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay căn liền kề 85 m2, giá 8,9 tỷ tại Đường 70 - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.9 tỷ 85 m2 104,71 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư liên kế vigracera Xuân Phương 85m2, view thoáng giá 8.9 tỉ.Nhà đc thiết kế hiện đại, nội thất nhập khẩu sang trọng,...
      Đường 70, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.7 tỷ 68 m2 39,71 triệu/m2
      bán ngay chung cư ở The Garden Hills 99 Trần Bình để chuyển công tác vào HCM.Thông tin cơ bản:- DT: 68 mét vuông.- 2 PN + 2  nhà vệ sinh.-...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 70 m2 48,58 triệu/m2
      Cần mua căn hộ chung cư 3 ngủ nên già đình muốn bán căn hộ chung cư đi tháp 3 Dolphin Plaza thiết kế căn hộ chung cư như sau.- Hướng nhà chính...
      Dự án Dolphin Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm