Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn chung cư Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ, 190 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 190 m2
      Chuyển xuống căn biệt thự mặt đất Penthouse/duplex thông tầng tòa Roman Plaza mặt đường Tố Hữu.* Thông tin căn Penthouse/duplex thông tầng:* Vị trí:...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, thỏa thuận tại Nam Từ Liêm

      Thỏa thuận 55 m2
      Chủ đang cần tiền nên nhờ bán nhanh chung cư 2PN2 phòng vệ sinh phân khu Sakura, DT 55 mét vuông, đầy đủ nội thất như hình.Nhà làm nội...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 86 m2, giá rẻ tại Đường 70 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 86 m2
      * Bán liên kế căn biệt thự B32 Đại Mỗ (Thăng Long City Đại Mỗ), Nam Từ Liêm, giáp dự án FLC Đại Mỗ, đường Lê Quang Đạo nối dài, đường 70, gần đại siêu...
      Dự án Thăng Long City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 165 m2, giá 26 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      26 tỷ 165 m2 157,58 triệu/m2
      khu đô thị Vinaconex 3 Trung Văn - căn biệt thự - lô góc - vỉa hè 6m - 165m2 - 4 tầng - MT 22m - 26 tỉ.Vị trí lô góc - lợi thế KD đa loại hình.Thiết kế...
      Dự án KĐT Trung Văn - Vinaconex 3, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp biệt thự 284 m2, thỏa thuận tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 284 m2
      chào bán lô căn biệt thự cuối cùng tại vin Green Villas Đại Mỗ hàng kí mới chủ đầu tư.Quỹ căn đang bán.- GV21 DT 284m2 đơn lập Tây Nam chếch Nam nhiều...
      Dự án Vinhomes Green Villas, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà chung cư 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 4,6 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 89 m2 51,69 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng nữa, anh mình gửi bán chung cư 2 ngủ dự án The Matrix One. Thông tin chi tiết:- DTTT: 89 mét vuông, tầng cao 3x / 43...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 44 m2, giá 2,08 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.08 tỷ 44 m2 47,28 triệu/m2
      Đẹp nhất cái Q. Từ Liêm.căn hộ Ecolife Tố Hữu ngay đầu Tố Hữu - Lê Văn Lương.+ Bể bơi Bốn Mùa.+ TTTM.+ Sân BBQ Tầng 1.+ Và vô vàn nhiều tiện ích khác lúc...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Golden Field - Mỹ Đình, 3 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 65 m2 40,77 triệu/m2
      + Do nhu cầu không cần thiết của cuộc sống nên gia đình tôi cần bán nhanh căn hộ chung cư 65 mét vuông căn hộ Golden Fiel .+ Gia đình tôi đã...
      Dự án Golden Field Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 35 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.7 tỷ 35 m2 48,58 triệu/m2
      1. Thiết kế: Căn Studio 35m2 giá 1.7 tỉ hướng DDN tối ưu DTSD tạo cảm giác rộng rãi và sang trọng. 2. pháp lí: + SHR lâu dài, ký HĐ trực tiếp...
      Dự án Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 43 m2 48,84 triệu/m2
      Chương trình ưu đãi bao gồm giảm giá đặc biệt cho KH đặt mua sớm, tặng voucher giảm giá cho dịch vụ tiện ích trong KĐT và hỗ trợ vay vốn với LS ưu đãiBạn...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      Gia đình tôi đang ở chung cư 2 PN ở căn hộ chung cư Garden Hill thành phố Hà Nội. Do nhu cầu chuyển chỗ ở nên cần nhượng lại chung cư này cho người...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      vin Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội.bán ngay 2 phòng ngủ 1 toilet phân khu S1 - vin Smart City:Thuộc phân khu S1, nội khu hoàn...
      Dự án Vinhomes Smart City , đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 73 m2 43,84 triệu/m2
      BQL: Cập nhật quỹ căn hộ chung cư tầng đẹp, giá cực tốt đc chính chủ gửi bán.liên lạc: Em Hiệp: 0962 395 *** - Tư vấn nhiệt tình - am hiểu dự án.Thông...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 285 m2, giá 55 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      55 tỷ 285 m2 192,99 triệu/m2
      Nhà mình chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc căn biệt thự 3,5 tầng mới 100 phần trăm dãy căn hộ góc GV7 vin Green Villas - khu đô thị vin...
      Dự án Vinhomes Skylake, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.5 tỷ 64 m2 39,07 triệu/m2
      Do chuyển vào Đà Nẵng làm việc, gia đình tôi cần bán lại căn hộ chung cư ở căn hộ chung cư Garden Hill, thông tin căn hộ chung cư như sau.- căn hộ...

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Vinhomes Green Bay , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 70 m2 51,43 triệu/m2
      liên hệ 24/24: 0962 258 *** Ms Nguyên Hương - phòng KD vin.Chúng tôi kính gửi quý KH Bảng hàng chi tiết vin Green Bay Mễ Trì như sau:(Đặc biệt chủ đầu ...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 284 m2, giá 55 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      55 tỷ 284 m2 193,67 triệu/m2
      Nhà mình chính chủ cần bán nhanh căn hộ góc căn biệt thự 3,5 tầng mới 100 phần trăm dây GV7 Green Villas - khu đô thị vin Smart City, Đại Mỗ,...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư FLC Complex , 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 131 m2 30,54 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp căn 3 ngủ - 2VS, 131m, tầng cao view TP.Do gia chủ không còn nhu cầu sử dụng nữa, nên cần bán lại để đầu tư cái khác, cụ thể như...
      Dự án FLC Complex 36 Phạm Hùng, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!