Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 80 m2 41,88 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ góc 3 phòng ngủ và 2VS vị trí trung tâm gần ngay công viên trung tâm, biển hồ, gần 2 garage 10 tầng thuận tiện gửi xe.- Nhà mới tinh...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,7 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.7 tỷ 64 m2 42,19 triệu/m2
      bán gấp căn hộ chung cư 2PN2 phòng vệ sinh + tại vin Smart City. Nhà mới tinh chưa qua sử dụng, tự nghiên cứu thiết kế theo phong cách của gia chủ.
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Xuân Phương Residence, 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 82 m2 34,15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ Báo Nhân Dân, Xuân Phương. Tầng trung căn 03 DT 82.5m2 chung cư thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh cửa vào Đông Bắc logia hướng Tây Nam....
      Dự án Xuân Phương Residence, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 96 m2 39,59 triệu/m2
      chính chủ có tuổi cần bán ngay để xuống thấp tầng nên giá siêu mềm nhất hiện nay( đảm bảo khó tìm căn thứ 2. Thông tin căn: DT: 94  mét vuông- Số...
      Dự án Ecolife Capitol, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 5 tầng, 122 m2, giá 26,5 tỷ tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      26.5 tỷ 122 m2 217,22 triệu/m2
      căn biệt thự liên kế - KD - ngã 4 phố - nhà đẹp lung linh - tặng nội thất đầy đủ,Mô tả:DT: 122 mét vuông.5 tầng.Mặt phố Phùng Khoang (khu đô ...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà biệt thự 1 tầng, 87 m2, giá 27,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      27.5 tỷ 87 m2 316,1 triệu/m2
      cực hiếm - siêu hot.Toà nhà văn phòng - sát phố - vỉa hè - oto tránh - trung tâm Mỹ Đình - thang máy - thông sàn - hầm - thông số chuẩn vàng.+ Vị trí đắc...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,95 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.95 tỷ 59 m2 50 triệu/m2
      1: Thông tin căn hộ chung cư: LH xem ảnh chi tiết: 0968 659 ***- căn hộ chung cư tầng cao thoáng mát, view Paronama TP, Đông Nam, 2,5 ha hầm để xe, 5...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 120 m2, giá 130 triệu tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      130 triệu 120 m2 1,09 triệu/m2
      Bán căn liên kế Tasco cả dãy ở kín, thuộc khu vực tập trung nhiều văn phòng nhất của khu đô thị.ngôi nhà nằm vị trí trung tâm khu đô thị Tasco /...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,35 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 80 m2 41,88 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ DT: 80.2m (T) chỉ nhỉnh 3.35tỉ nhận nhà ở ngay. Quà tặng tới 400tr + Ck 8 phần trăm duy nhất tại Phân khu Sakura vin Smart.Căn...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 87 m2, giá 3,9 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 87 m2 44,83 triệu/m2
      Duy nhất căn 3 phòng ngủ chỉ 3,9 tỉ với đầy đủ các phương án TT.Duy nhất một căn giá 3.9 tỉ căn 3 phòng ngủ2VS tại TonKin (TK). Căn số 14 view...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,35 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 70 m2 47,86 triệu/m2
      chung cư mới nhận bàn giao tháng 11 - 2022.nội thất đầy đủ cao cấp.căn hộ góc logia rộng rãi, các mặt view thoáng mát.Tiện ích đầy đủ tại chân tòa...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn liền kề 4 tầng, 189 m2, giá 27,4 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      27.41 tỷ 189 m2 145 triệu/m2
      Bán ngoại giao biệt thự view sông ngay mặt Tố Hữu trung Tâm Hà Đông - sát Thanh Xuân gần làng Việt Kiều Châu Âu.Xây 3 tầng 1 tum đã hoàn thiện có thể nhận...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 43 m2 48,84 triệu/m2
      contact để chọn căn đẹp nhất: 0908.998.933.---------------------------------Nhận bảng giá quỹ ngoại giao 43m (1 + 1) view nội khu Vị trí: Tầng trung,Ngay...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị Mỹ Đình II, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.6 tỷ 120 m2 30 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư CT2A Mỹ Đình 2.chung cư DT 120 m2, 3 phòng ngủ, 2 toilet.Cửa chính hướng Bắc, logia chính hướng Đông nhìn xuống...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 43 m2 48,84 triệu/m2
      contact để chọn căn đẹp nhất: 0908.998.933.---------------------------------chào bán căn giá siêu mềm nhất bảng hàng, chỉ 2.1 tỉ có ngay căn 43 mét ...

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,22 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.22 tỷ 108 m2 48,3 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 107.94 mét vuông, 3 ngủ 5.4 tỉ chủ đầu tư căn hộ chung cư Hoàng Thành Pearl, 55 Nguyễn Văn Giáp, Nam Từ Liêm, HN.----liên ...
      Hoàng Thành Pearl, 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán biệt thự 100 m2, giá tốt tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ gửi bán căn nhà phố thương mại. Cụ thể:L2 không lỗi lầm, view trực diện công viêngiá 14,8 tỷ cực hợp lý
      Dự án Louis City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 70 m2
      1. Thiết kế:+ Tối ưu 2 phòng ngủ + 1 bằng thiết kế 3  phòng ngủ và 2VS, giá nhỉnh 4 tỉ, hướng Đ - N cực mát, cân hộ quốc tế của các thương gia...
      Dự án Masteri West Heights, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm