Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 800 triệu tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      800 triệu 58 m2 13,8 triệu/m2
      CĐT căn hộ bán trực tiếp căn hộ chung cư T1 Phạm Hùng - Bến xe Mỹ Đình - Nam Từ Liêmcontact Hưng CĐT: 0982 882 ***Tòa nhà xây mới - nhận nhà luôn. Giá...
      Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Dolphin Plaza, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 72 m2 45,84 triệu/m2
      Gia đình cần xuống mặt đất nên bán chung cư tâm huyết do chính tay 2 vợ chồng tự thiết kế và thi công hết gần 800tr ở Dolphin Plaza.Thiết kế 2 PN 2 vệ...
      Dự án Dolphin Plaza, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình Sông Đà - Sudico, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 110 m2 37,28 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư CT6 - Sudico Mỹ Đình Sông Đà, 110m2, 3 PN, 2 phòng vệ sinh, Giá: 4.1 tỉ. L/H: 0379 455 ***- DT: 110m2, 3 PN, 2 phòng vệ ...
      Dự án Sudico Mỹ Đình, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 33 m2, hướng Đông - Bắc, giá tốt tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 33 m2
      * Masteri West Heights sở hữu vị trí kim cương tại vùng lõi của đại đô thị đáng sống bậc nhất Thủ đô Smart City, ôm trọn hồ trung tâm 4,8ha cùng tầm nhìn...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.2 tỷ 30 m2 40 triệu/m2
      - chung cư cao cấp hưởng trọn tiện ích của hệ sinh thái Vingroup.- Giao thông thuận tiện, môi trường sống xanh, sạch, hiện đại, an ninh an toàn đc bảo...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 4 phòng ngủ, 130 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 130 m2 23,08 triệu/m2
      3 tỉ có ngay căn hộ chung cư sát Mỹ Đình - 4ngủ - oto chạy vòng quanh - chủ cần bán nhanh.- 4 PN, 1 khach, 1 phòng ăn và bếp, 2 W.- chính chủ tăng toàn...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 5 tầng, 115 m2, giá 20 tỷ tại Đường Tố Hữu - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 tỷ 115 m2 173,92 triệu/m2
      Chính chủ cần đẩy nhanh nhà Lô góc - Gần Mặt phố - Đối diện căn hộ chung cư - Roman Hải Phát - Galaxy- Mỗ Lao- Tiện ích đủ+ DT 115m2.+ Lô góc 1 mặt 6m- 1...
      Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      Bán chung cư CT2 The Emerald - khu đô thị Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm.căn hộ góc - 3 phòng ngủ - tặng toàn bộ nội thất - view nội khu - môi trường...
      Dự án The Emerald, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 33 m2, thỏa thuận tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 33 m2
      căn hộ chung cư Studio, vin Smart city.DT: 33 m2.1 logia dùng phơi đồ để máy giặt.Tầng cao view thoáng - có thể đầu tư cho thuê trung bình 7 tr/...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 66 m2 48,49 triệu/m2
      chung cư 2 phòng ngủ Độc quyền thiết kế đẳng cấp. Hướng nhà hướng Đông Nam cực mát. Mua ngay hoặc không bao giờ có đc.nội thất đầy đủ nhập khẩu...
      Dự án The Matrix One, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,72 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.72 tỷ 43 m2 40 triệu/m2
      Giâ đình co căn 1 phòng ngủ + 1 43m2 nội thất cơ bản muốn bán. Rèm cửa giàn phơi. Sàn gỗ. Nhà tắm đã có vách kính tăm nóng lạnh. Bếp có tủ bếp hút...

      Sở hữu căn 4 phòng ngủ, 185 m2, hướng Tây - Bắc, giá 7,5 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.5 tỷ 185 m2 40,55 triệu/m2
      * Cam kết chuẩn ảnh 100 phần trămbán nhanh căn hộ chung cư penthouse dự án Iris Garden, chủ căn hộ chung cư người nước ngoài thu hồi vốn cần...
      Dự án Iris Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      P
      Công ty TNHH Bất Động Sản Hanoi Prime Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,68 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.68 tỷ 104 m2 45 triệu/m2
      * Cam kết chuẩn ảnh 100 phần trămBán căn hộ chung cư dự án Iris Garden, chủ căn hộ chung cư người nước ngoài thu hồi vốn cần bán nhanh căn hộ ...
      Dự án Iris Garden, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      P
      Công ty TNHH Bất Động Sản Hanoi Prime Hơn 1 năm trước

      Bán căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 2,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.21 tỷ 47 m2 46,92 triệu/m2
      căn hộ chung cư 1 phòng ngủ +1 Masteri west height - vin smart city, 47 m2 giá 2.205 tỉ , Masteri west height bàn giao căn hộ chung cư với kính...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Tuấn Phan Masterise Homes Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 32 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      32 tỷ 200 m2 160 triệu/m2
      căn biệt thự Sân Vườn Mặt Phố Hoài Thanh khu đô thị Mỹ Đình II Nam Từ Liêm 200m2x4T. Vỉa Hè oto dừng Đỗ ngày đêm - không khí trong lành mát mẻ- Tiện ích...
      Mỹ Đình II, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 79 m2, giá 4,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 79 m2 54,44 triệu/m2
      Thật không thể tin nổi cơn mưa quà tặng.Giảm ngay 700tr khi sở hữu căn hộ chung cư tại phân khu cao cấp Masteri West Heights.Vị trí trung tâm trực diện...

      Bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 150 m2, giá rẻ tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 150 m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn song lập mặt đường Thạch Thảo.Hướng Tây tứ trạch.+ DT 150m2. 3 tầng nổi, 1 tầng hầm, đã nâng mái.Nhà đã hoàn thiện thô sơn sửa...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 6 tầng, 110 m2, giá 19,9 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      19.9 tỷ 110 m2 180,91 triệu/m2
      SHOP HOUSE - HAI THOÁNG - VIEW CÔNG VIÊN CÂY XANH - SỐNG XANH - VỈA HÈ KD ĐỈNH CAO - ĐẲNG CẤP Ở SƯỚNG DOANH NHÂN- ngôi nhà có DT 110m2, 6 tầng MT rộng 6m.-...
      Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm