Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 280 m2, giá 31 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      31 tỷ 280 m2 110,72 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập 280 mét vuông, quản lý vận hành 5* CBRE Giá quá yêu thương : 31 tỉ Dòng căn biệt thự đơn lập nằm trong KĐT giờ siêu ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 177 m2, giá 45 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      45 tỷ 177 m2 254,24 triệu/m2
      - Nhà căn biệt thự bán thuộc KĐT Mỹ Đình 2 - Phố Lưu Hữu Phước giáp phố Lê Đức Thọ. Gia chủ chuyển về căn biệt thự DT lớn hơn, thiện chí mua bán.- DT...
      Dự án Mỹ Đình II, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 82 m2 41,47 triệu/m2
      Do nhu cầu công việc gia đình tôi chuyển sang khu khác nên cần bán ngay chung cư Florence Mỹ Đình, DT 82 mét vuông 3 ngủ 2 vệ sinh giá 3.4 tỉ.Căn...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.7 tỷ 43 m2 39,54 triệu/m2
      vin Smart City.- S4 - 02 logia hướng Đông Nam view đẹp.- Loại hình: 1 phòng ngủ 1 toilet + 1 43,3 mét vuông.- Nội thất: Nguyên bản CĐT.-...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 70 m2 42,86 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ + 1 với không gian + 1 cực rộng có thể thiết kế thành 3 phòng ngủ.DT: 70 mét vuông, 2 mặt thoáng với 2 nhà vệ sinh,...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,8 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.8 tỷ 60 m2 30 triệu/m2
      Tôi như ngồi trên đống lửa khi gặp vấn đề tài chính, hết khả năng trả nợ NH nên bán chung cư của tôi đi để có tiền, căn này Đông Nam mát mẻ view ra Aeon...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 90 m2, giá 13,5 tỷ tại Đường Xuân Phương - Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13.5 tỷ 90 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay nhà Villa Xuân Phương 90 mét vuông, phân lô, nhà để xe oto, vỉa hè, KD mọi loại hình giá 13.5 tỉ.Nhà nằm KĐT sinh thái Foresa,...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 135 m2, giá 4,6 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.6 tỷ 135 m2 34,08 triệu/m2
      Full quỹ chung cư sang nhượng 2 ngủ - 3 ngủ căn hộ Iris Garden - 30 Trần Hữu Dực.Em là dân cư tại căn hộ nên đc quý KH tin tưởng gửi chìa khoá chung ...
      Iris Garden, 30, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 125 m2, giá 35 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      35 tỷ 125 m2 280 triệu/m2
      - call ngay: Bình Nguyên: 0399 230 ***.căn biệt thự vip - vị trí đắc địa - garage, sân vườn - nội thất xịn xò - ở sướng - KD đỉnh.DT: 125 mét ...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Bùi Xuân Phái, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,65 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.66 tỷ 70 m2 37,89 triệu/m2
      Nhà ở xã hội NHS Trung Văn là dự án căn hộ nhà ở xã hội nằm ngay mặt đường Tố Hữu, cạnh hồ Trung Văn, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội. Đây là một trong...
      Dự án NHS Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 43 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 43 m2
      Chủ đang cần tiền nên bán ngay chung cư 1 phòng ngủ + 1 phân khu S3 vin Smart City, logia hướng Đông Nam mát mẻ, tầng trung đẹp, nội thất đầy ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề 6 tầng, 200 m2, giá 20 tr tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      20 triệu 200 m2 0,1 triệu/m2
      Tôi có nhà 5 tầng cho thuê ở Đại MỗDT 100 mét vuông, MT 5m. Nhà có thang máy, mỗi sàn 2 phòng, mỗi phòng đều có  phòng vệ sinh riêng, nhà hoàn...
      Dự án Khu đô thị Đại Mỗ - Hà Nội, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Dreamland Bonanza (Dream Land Plaza), 300 m2, giá rẻ

      Thỏa thuận 300 m2
      - Là chung cư cuối cùng trong số 08 chung cư tại dự án 8 sở hữu vườn cây với hệ thống tưới thông minh tự động. Bên cạnh đó là không gian tiệc BBQ ngoài...
      Dự án Dreamland Bonanza, Đường Duy Tân, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư The Sun Mễ Trì, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 82 m2 40,25 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 phòng ngủ dự án The Sun Mễ Trì chính chủ gửi bán giá 3.3tỉ hotline ngay : 0365 775 ***- DT : 82m2- Thiết kế : 3 phòng ngủ...
      The Sun Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.8 tỷ 80 m2 47,5 triệu/m2
      KHAI TRƯƠNG NHÀ MẪU VÀ chào bán CHÍNH THỨC 21/5Quỹ căn ngoại giao chủ đầu tư giá siêu mềm nhất thị trường, 2 phòng ngủ & 3 phòng ngủ tầng...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 81 m2 35,81 triệu/m2
      (Giá Sốc) căn hộ chung cư 81m dự án Garden Hill Trần Bình giá chỉ 2.9 tỉ call ngay ngay : 0365 775 ***- DT : 81m2 - Thiết kế : 2 PN, 2 WC- Hướng : ĐB -...
      The Garden Hills - 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,86 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.87 tỷ 85 m2 57,18 triệu/m2
      1. Thiết kế:DT 85 mét vuông, thiết kế 3 phòng ngủ + 2VS giá cho căn hộ chung cư 5* chỉ với 4.86 tỉ đẳng cấp của uy tín, thương hiệu.hotline...
      Dự án Masteri West Heights, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh biệt thự 4 tầng, 144 m2, giá 24,34 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      24.34 tỷ 144 m2 169 triệu/m2
      căn biệt thự SONG LẬP INTRACOM 1 - TRUNG VĂN TỪ LIÊM - TỐ HỮUDT: 144m, 4 Tầng, MT: 6.2m- căn biệt thự nằm trong KĐT Intracom 1 Trung Văn, KĐT có hạ tầng...
      Dự án Tòa nhà Intracom1 - Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm