Thông tin mô tả
tôi chuyển công tác cần
đường trước mặt 15m cạnh vườn hoa rất đẹp
ai có nhu cầu xin
Giá: 50 Tỷ
Diện tích: 284 m2
Giá/m2: 176,06 Triệu/m2
527059
Mua bán
tôi chuyển công tác cần
đường trước mặt 15m cạnh vườn hoa rất đẹp
ai có nhu cầu xin
Mr Hùng
Phường Phường Phương Canh, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
23,5 tỷ
86 m2
Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội
Thỏa thuận
330 m2
Thỏa thuận
330 m2
đường Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội
1,65 tỷ
55 m2