Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,99 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.99 tỷ 105 m2 38 triệu/m2
      Cần bán chung cư 3 ngủ DT 105m2, cách ngã 4 Lê Văn Lương - Khuất Duy Tiến 700m.Dự kiến bàn giao tháng 9/2023.Đã xây ngăn chia, trát tường, cán nền, cửa...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Khu đô thị Mỹ Đình II, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá rẻ tại Nam Từ Liêm

      Thỏa thuận 82 m2
      Gia đình cần bán để trả nợ NH căn hộ chung cư tại tòa CT5, mặt đường Trần Hữu Dực. P. Mỹ Đình 2. Q. Nam Từ Liêm.+ DT 82 mét vuông, thiết kế 3 PN, 2...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 43 m2 48,84 triệu/m2
      hotline để chọn căn đẹp nhất: 0908.998.933.---------------------------------chào bán căn giá mềm nhất bảng hàng, chỉ 2.1 tỉ có ngay căn 43m2.Ký hợp đồng ...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 105 m2
      Chuyển xuống ở liên kế, chính chủ gửi bán nhanh căn 3 phòng ngủ view bể bơi đẹp nhất tòa A3 căn hộ vin Gardenia - đường Hàm Nghi, Mỹ Đình, Nam Từ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 85 m2 44,71 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp căn 3 phòng ngủ 2vs, 85m2, giá 3.8 tỉ tại dự án căn hộ The Emerald.- DT: 85m2.- đầy đủ nội thất.- Tòa E3.- bìa đỏ chính chủ.-...
      Dự án The Emerald, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 177 m2, giá 45 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      45 tỷ 177 m2 254,24 triệu/m2
      Tòa nhà căn biệt thự khu vip 5 tầng, thang máy, 2 cổng mở tự động từ xa, 2 nhà để xe oto, có vỉa hè, khu phân lô oto tránh, chạy vòng quanh không phải...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 8 tầng, 88 m2, giá 25 tỷ tại Đường Lưu Hữu Phước - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      25 tỷ 88 m2 284,1 triệu/m2
      Cần bán nhanh trong tháng tòa nhà văn phòng đường Lưu Hữu Phước, Nam Từ Liêm Thủ đô Hà Nội.DT 88 mét vuông, MT rộng 8m, xây dựng mới 8 tầng thông...
      Đường Lưu Hữu Phước, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.7 tỷ 96 m2 38,55 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay căn hộ chung cư 3 ngủ căn hộ chung cư Ecolife Capitol 58 Tố Hữu.- Thông tin cụ thể căn hộ chung cư:+ DT 96 mét vuông, 3 PN,...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Dương Thị Khánh Hương Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn hộ 1 phòng ngủ, 35 m2, giá 1,4 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.4 tỷ 35 m2 40 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán căn căn hộ chung cư studio căn view đẹp tầng đẹp toà GS - 17.09.Thông số: 34.8 mét vuông.Tầng: 17.chung cư: 09.Giá hợp đồng...
      Dự án The Miami, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 4 phòng ngủ, 142 m2, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 142 m2 38,74 triệu/m2
      Nhà mình bán chung cư tâm huyết, nhà rất rộng có thể ở 3 - 4 thế hệ đều đc tại tòa CT8 - The Emerald.- DT 142 mét vuông, gồm 4 PN + 3 vệ sinh.- full ...
      Dự án The Emerald, Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 128 m2, giá 35 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      35 tỷ 128 m2 273,44 triệu/m2
      Cần cho thuê tầng 1 - 2 căn biệt thự liên kế mặt đường 23 TP Giao Lưu Phạm Văn Đồng DT 128m * 5 tầng, 1 hầm, MT rộng 8m.Thiết kế tất cả các tầng thông...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 100 m2, giá tốt tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      chào bán độc quyền nhà liên kế khu đô thị Sông Đà - Foresa Villa Xuân Phương, giá siêu mềm nhất.DT 100 mét vuông xây 5 tầng, view vườn hoa, giá...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 79 m2 44,31 triệu/m2
      * GIÁ GỐC ĐỢT 1:- căn hộ chung cư 2 ngủ (79 - 88m), đầy đủ nội thất cao cấp. Giá: 3.5 - 3,9 tỉ.- căn hộ chung cư 3 ngủ (108 - 112m), đầy đủ nội ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,7 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.7 tỷ 43 m2 39,54 triệu/m2
      Mình bán nhanh căn hộ chung cư tại khu S2, vin Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, HN.Nội thất cơ bản: Bếp, rèm, điều hòa, giường ngủ, tủ,..DT 43m sử...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 68 m2 42,65 triệu/m2
      chung cư HẠNG SANG GIAO LỘ CẦU GIẤY - NAM TỪ LIÊM THE GARDEN HILL đi đâu cũng tiện. Gần Bến xe Mỹ Đình, trung tâm Hội nghị Quốc gia, nhiều trường DH,...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề 5 tầng, 90 m2, giá 11,25 tỷ tại Đường 70 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      11.25 tỷ 90 m2 125 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu ngay biệt thự liên kế dự án khu đô thị Sông Đà - Xuân Phương DT 90 mét vuông mỗi căn xây 5 tầng, view vườn hoagiá trực tiếp...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Đường 70, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 3 tầng, 100 m2, giá 10,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      10.3 tỷ 100 m2 103 triệu/m2
      - Nhà thuộc khu đô thị chức năng Tây Mỗ ( Viglacera Tây Mỗ), nằm trên trục chính đường đôi.- Vị trí nhà đẹp hướng đẹp, mát mẻ, để ở hay KD, cho thuê đều...
      Dự án Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 92 m2, giá 13,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      13.9 tỷ 92 m2 151,09 triệu/m2
      🔥🔥🔥 SIÊU MẪU PHÙNG KHOANG- VỈA HÈ oto TRÁNH- garage - KDMô tả:+liên kế 4 tầng, thiết kế hiện đại, nhà đc xây tâm huyết, hiện đang cho...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm