Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự 4 tầng, 285 m2, giá 55 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      55 tỷ 285 m2 192,99 triệu/m2
      Nhà mình chính chủ cần bán ngay căn hộ góc căn biệt thự 3,5 tầng mới 100 phần trăm dãy căn hộ góc GV7 vin GreerBay - khu đô thị vin Smart...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 29 tỷ tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      29 tỷ 200 m2 145 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh Bán căn biệt thự Louis City Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, thành phố Hà NộiDT 200 mét vuông ( rộng 10m x 20m) Tây Nam,đã có bìa ...
      Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 94 m2, giá 27,8 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      27.8 tỷ 94 m2 295,75 triệu/m2
      chính chủ CẦN bán nhanh BT HÀM NGHI DỰ ÁN VIMHOME-HÀM NGHI. DT 94m² X5 T GIÁ RẺ 27.8 tỉ.Khu căn biệt thự Hàm Nghi vô cùng tiện sang chảnh, quy hoạch ổn...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Khu đô thị Mễ Trì Hạ, 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,1 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.1 tỷ 54 m2 38,89 triệu/m2
      Bán chung cư 54m2 2 phòng ngủ KĐT Mễ Trì Hạ nội thất đầy đủ mới.- chung cư tầng cao thoáng mát, nội thất đầy đủ mới đẹp sẵn ở.- KĐT mát mẻ,...
      Dự án KĐT Mễ Trì Hạ, Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 54 m2 42,6 triệu/m2
      Cần bán ngay cắt lỗ căn hộ chung cư 2 phòng ngủ + 1 (rẻ hơn giá gốc 700tr).Nằm tại tòa I1 trực diện công viên biển hồ.Thiết kế 2  phòng ngủ...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.9 tỷ 73 m2 53,43 triệu/m2
      Một số căn hộ chung cư cực hot tại căn hộ Mỹ Đình Pearl.- Pearl 1: DT 73 mét vuông gồm 2 ngủ 2 nhà vệ sinh full đồ giá 3 tỉ 9 view hồ.- Hot...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 98 m2 32,66 triệu/m2
      DT chung cư: 98m2, thiết kế gồm 3 PN, 2 WC và 2 logia.chung cư nằm tại toà B căn hộ chung cư 789 Mỹ Đình, khu dân trí cao, an ninh tuyệt đối, bảo vệ...
      Dự án 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,39 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.39 tỷ 59 m2 40,51 triệu/m2
      Cần tiền trả NH, chính chủ bán ngay căn hộ mới tinh rẻ nhất tòa SA thuộc phân khu Sakura, dự án vin Smart City.DT tim tường 59m2 - DTTT 54.7m2 gồm 2 PN và...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 120 m2, giá 15 tỷ tại Đường 70 - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      15 tỷ 120 m2 125 triệu/m2
      Hiện tại đường Lê Quang Đạo nối dài đang khởi công GĐ 2.Dự án FLC Premier Parc nằm tại nút giao giữa đường 70 mới và đường Lê Quang Đạo nối dài nên đc...
      Dự án FLC Premier Parc Đại Mỗ, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội
      P
      Kinh Doanh Dự Án Flc Premier Parc Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 109 m2, giá tốt tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 109 m2
      Có tới 3 lô gia, Chỉ 52tr/ mét vuông, CK ngay 126 tr.+ Tầng 17, 24+ logia: hướng Tây Nam (đc che phía Tây không bị Nắng) View đẹp nhất toà căn hộ.+...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 62 m2 53,23 triệu/m2
      Sở hữu ngay căn hộ góc view hồ 2 phòng ngủ+1 có thể sửa thành 3  phòng ngủ, tầng chungThật không thể tin nổi cơn mưa quà tặng.Giảm ngay 700tr...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 307 m2, giá tốt tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 307 m2
      Gia đình tôi chuyển vào Nam sinh sống, không còn nhu cầu ở đến nên cần bán biệt thự đơn lập mặt hồ tại dự án vin Green Bay Mễ Trì- DT 306.8 mét ...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị FLC Garden City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 63 m2
      Quỹ căn sang nhượng 2 - 3 ngủ căn hộ chung cư FLC Đại Mỗ, bìa đỏ sẵn sàng giao dịch. contact 0972 916 ***.DT: 63 - 84 mét vuông.Nội thất: Cơ bản...
      Dự án FLC Garden City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,6 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.6 tỷ 77 m2 46,76 triệu/m2
      Bán căn 77 m2 - nội thất đầy đủ giá ngon bổ rẻ. Tầng đẹp tầng trung. BC hướng Đông Nam.hotline em Yến đi xem nhà: 0349 802 ***
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 5,25 tỷ

      5.25 tỷ 95 m2 55,27 triệu/m2
      Dự án Mỹ Đình Pearl - Góc 2 MT Châu Văn Liêm - Đại lộ Thăng Long, Phú Đô, Nam Từ Liêm.E Thuỷ Nguyễn đang có quỹ căn giá mềm phù hợp với mọi gia đình.- Tầng...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Đường Châu Văn Liêm, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Sun Square, 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 4,15 tỷ

      4.15 tỷ 92 m2 45,08 triệu/m2
      Quỹ căn ngoại giao ký HĐ, mua trực tiếp CĐT Sun Square 21 Lê Đức Thọ:liên hệ ngay 24/24: 0868 431 ***Zalo, mess, call).1, Mã căn B5 - tầng cao; A7 - tầng...
      Sun Square, 21, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 37 m2, giá 1,55 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.55 tỷ 37 m2 41,9 triệu/m2
      Tôi có chung cư Studio thuộc dự án The Miami, toà GS1 cần bán:- DT: 36.9 mét vuông - thông thuỷ: 33.8m2- Tầng 29 trục 11- Nội thất nguyên bản chủ ...
      Dự án The Miami, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 112 m2, giá 4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4 tỷ 112 m2 35,72 triệu/m2
      Tôi bán căn hộ chung cư góc gia đình đang ở full nội thất tại căn hộ Ecolife Capitol - số 58 Tố Hữu. Mua ký sang tên bìa đỏ, mang quần áo, bát đũa...
      Ecolife Capitol, 58, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm