Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 81 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 81 m2
      bán ngay chung cư 3 phòng ngủ tại toà Mỹ Đình Pearl.DT 81 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ 2VS.Để lại đầy đủ nội thất bao gồm cả TV, Tủ...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 125 m2, giá 52 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      52 tỷ 125 m2 416 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự, liên kế vin Green Bay.1. căn biệt thự Hoàng Lan.DT 306.3 m2.Hoàn thiện nội thất.Bán 200 tỉ.2. căn hộ góc hướng Đông ...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Giáp - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 80 m2 48,75 triệu/m2
      Vị trí: Số 55 đường Nguyễn Văn Giáp, P. Cầu Diễn, Q. Nam Từ Liêm, HN.Chủ quản đầu tư: Công ty CP Đầu tư & Phát triển Hạ tầng Hoàng Thành.CĐT: Công ty CP Chế...
      Hoàng Thành Pearl, Số 55, Đường Nguyễn Văn Giáp, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Chung cư VOV Mễ Trì Plaza, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 65 m2 36,93 triệu/m2
      Vì chuyển sang nơi ở khác, thuận tiện cho con đi học nên bán cănDT 64,65m2Thiết kế 2 PN 2 vệ sinhTầng đẹpGọi cho tôi để xem nhà 0329 703 ***
      Dự án VOV Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Bộ Tổng Tham Mưu, 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 3,18 tỷ

      3.18 tỷ 108 m2 29,45 triệu/m2
      Bán căn hộ 789 Mỹ Đình, Nam Từ Liêm DT 108m2.căn hộ góc đẹp, với 3 PN đều có cửa sổ thoáng và 2  toilet, 2 logia.Nội thất gồm: 4 điều hoà, 3 nóng ...
      Dự án 789 Bộ Tổng Tham Mưu - BQP, Đường Nhân Mỹ, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn Khu đô thị Mễ Trì Thượng, 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,45 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.46 tỷ 80 m2 30,63 triệu/m2
      Tôi chuyển công tác cần bán chung cư 2  phòng ngủ 79.8m2 vừa mới làm đầy đủ nội thất.Vị trí cực đẹp, nằm ngay trên mặt đường Đại Lộ Thăng...
      Dự án Mễ Trì Thượng, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes SkyLake, 4 phòng ngủ, 198 m2, giá 22 tỷ

      22 tỷ 198 m2 111,12 triệu/m2
      Chính chủ bán biệt thự trên không & Penthouse vin Skylake Phạm Hùng.1. Penthouse DT 197,9m2.Hoàn thiện nội thất.logia hướng Đông Nam.Bán 22 tỉ.2....
      Dự án Vinhomes Skylake, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 79 m2 40,51 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi công tác nên tôi muốn nhượng lại chung cư 2 phòng ngủ tại căn hộ chung cư vin Gardenia với các thông số sau:Dt 79 mét ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Chung cư Hateco Apollo Xuân Phương, 3 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 70 m2 36,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn hộ góc 70m full nội thất, thiết kế 3 phòng ngủ tại căn hộ chung cư Hateco Xuân Phương giá cực rẻ sổ đỏ trao...
      Dự án Hateco Apollo, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 3,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 60 m2 51,67 triệu/m2
      tầng trung, vew bể bơi nội khu tiện ích 5* Masterisfree trải nghiệm bể bơi vô cưcj, vườn trên không, xem phim trọn đờiQuà tặng siêu khủng lên tới 70trgọi ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 113 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Lê Quang Đạo - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.6 tỷ 113 m2 58,41 triệu/m2
      chính chủ cần tiền gấp nên bán gấp căn hộ chung cư 3 ngủ góc view công viên The Matrix One. Thông tin căn hộ chung cư:- DTTT: 113m2 (căn hộ góc)...
      Dự án The Matrix One, Đường Lê Quang Đạo, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị FLC Garden City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá tốt tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 63 m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh 63 mét vuông căn hộ chung cư HH1, NOXH mua bán vi bằng ủy quyền, giá siêu mềm nhất tại thời...
      Dự án FLC Garden City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ Khu chung cư The Manor, 3 phòng ngủ, 192 m2, giá 8,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      8.5 tỷ 192 m2 44,28 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 192  mét vuông, thiết kế nguyên bản 3 PN, 2 phòng tắm, 2 gác xép, phong cách tân cổ điển, bìa đỏ chính chủ.Giá...
      Dự án The Manor, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,9 tỷ tại đường Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 106 m2 36,8 triệu/m2
      CHÍNH SÁCH SIÊU KHỦNG CHO QUỸ CĂN 3 NGỦ CUỐI CÙNG TẠI MHD - TRUNG VĂN NHẬN NHÀ 9/2023 ...
      Dự án MHD Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.4 tỷ 66 m2 51,52 triệu/m2
      Giá 3,4 tỉ đã bao gồm KPBT. (Nhận nhà ở ngay).Căn cuối cùng tầm view Panorama.Căn số 27 view nội khu đẹp nhất dự án vin Smart.Ký mới trực tiếp chủ đầu ...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Keangnam Hanoi Landmark Tower, 3 phòng ngủ, 160 m2, giá 8 tỷ

      8 tỷ 160 m2 50 triệu/m2
      chính chủ tin gửi bán chung cư DT 160m²- Toà ATầng đẹp- Trục 09- Thiết kế 3 PNbìa đỏ sẵn sàng giao dịchgọi ngay xem nhà xin gọi số 0329 703 ***
      Dự án Keangnam Hanoi Landmark Tower, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 3,02 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.02 tỷ 63 m2 47,94 triệu/m2
      - căn hộ góc 2 phòng ngủ +1 Masteri west height - vin smart city, 63 m2 giá 3.02 tỉ , Masteri west height bàn giao căn hộ chung cư với kính Low -...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Tuấn Phan Masterise Homes Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.4 tỷ 83 m2 40,97 triệu/m2
      Do nhu cầu thêm thành viên gia đình tôi chuyển sang khu khác nên cần bán nhanh chung cư Florence Mỹ Đình, DT 83m, 2 ngủ 2 vệ sinh giá 3.4 tỉ.Căn phòng tôi...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm