Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Tổ hợp dịch vụ thương mại căn hộ Roman Plaza, 3 phòng ngủ, giá 4 tỷ

      4 tỷ 97 m2 41,24 triệu/m2
      Diên tích 97 mét vuông.logia hướng Tây Bắc.đầy đủ nội thất nhà tôi tự chọn, nhà tôi dùng giữ gìn còn mới.3 ngủ 2vệ sinh.Giao thông đi lại thuận...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Mỹ Đình I, 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3 tỷ 126 m2 23,81 triệu/m2
      chính chủ gửi bán căn 3 phòng ngủ tại toà A4 Hàm Nghi - Mỹ Đình+ Căn 97 mét vuông gồm 3ngủ 2 phòng vệ sinh giá 3,1tỉ+ Căn 126 mét ...
      Mỹ Đình I, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 97 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 97 m2 31,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tại Toà A4 - Hàm Nghi - Nam Từ Liêm(ngay cạnh vin Gardennia - trường Trung học cơ sở Lê Quý Đôn... ).- DT 97 mét ...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị FLC Garden City, 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 84 m2 34,53 triệu/m2
      Gia đình chuyển qua nhà mới muốn chuyển nhượng lại căn hộ chung cư 3 ngủ đẹp nhất dự án, pháp lí đầy đủ. căn hộ chung cư thuộc toà HH3.2, tầng 21...
      Dự án FLC Garden City, Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư The Emerald CT8 Mỹ Đình , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      (Giá Sốc) Căn 3 phòng ngủ 100m2 dự án CT8 The Emeral Đình Thôn giá Chỉ 4 tỉ liên hệ ngay ngay 0365 775 ***- DT : 100m2 - Thiết kế : 3  phòng ...
      The Emerald, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 80 m2, hướng Đông - Bắc, giá 3,68 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.68 tỷ 80 m2 46 triệu/m2
      Phân khu The Tonkin - vin Smart City: Phân khúc Ruby dòng căn hộ chung cư cao cấp nhất.Với số lượng cực ít.* call ngay tư vấn: 0986 498 ***.* Zalo:...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 73 m2, giá 4,38 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.38 tỷ 73 m2 60 triệu/m2
      * contact: 0986 498 ***.Chính sách ưu đãi khủng mới nhất tháng 5/2023 chưa từng có tại Masteri West Heights - Smart City.Chỉ còn đúng 8 KH duy nhất đặt mua...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 80 m2, hướng Tây - Nam, giá 4,2 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.2 tỷ 80 m2 52,5 triệu/m2
      Thật không thể tin nổi cơn mưa quà tặng.Giảm ngay 700tr khi sở hữu căn hộ chung cư tại phân khu cao cấp Masteri West Heights.Vị trí trung tâm trực diện...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu chung cư The Manor, 3 phòng ngủ, 189 m2, giá 9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      9 tỷ 189 m2 47,62 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 189m2 khu B Manor, gồm 3  phòng ngủ.- Có 2 gác xép rộng rãi, nhà nguyên bản đang cho thuê có thể lấy về ở hoặc cho thuê tiếp giá...
      Dự án The Manor, đường Mễ Trì, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 5,04 tỷ tại Nam Từ Liêm

      5.04 tỷ 105 m2 48 triệu/m2
      Độc quyền phân phối căn hộ 3 phòng ngủ 105 mét vuông & 3 phòng ngủ + 1 127 mét vuông dự án Capital Elite 18 Phạm Hùng - Mỹ Đình.căn...
      B.I.G Tower, 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự 5 tầng, 105 m2, giá 11,9 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      11.9 tỷ 105 m2 113,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay căn liên kế 105m xây 4,5 tầng đã hoàn thiện, lô góc thoáng sáng. Thuộc dự án KĐT Viglacera Xuân Phương, có mật độ xây dựng thấp...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 3 phòng ngủ, 103 m2, giá 4,35 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.35 tỷ 103 m2 42,24 triệu/m2
      bán ngay căn căn hộ chung cư ở Ecolife Capitol Tố Hữu.Thông tin cơ bản:- DT: 103m2.- 3 PN + 2  nhà vệ sinh.- nội thất đầy đủ.- Cửa ĐB, logia...
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ 2 phòng ngủ, 55 m2, giá rẻ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 55 m2
      Hiện tại tôi đang có suất ngoại giao căn 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh tầng cực đẹp, view nội khu bể bơi.- Vị trí tòa nhà cực kỳ thuận tiện cho...
      Dự án Imperia Smart City, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,1 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.1 tỷ 81 m2 38,28 triệu/m2
      Duy nhất căn hộ góc 3 phòng ngủ và 2VS vị trí trung tâm gần ngay công viên trung tâm, biển hồ, gần 2 gara 10 tầng thuận tiện gửi xe.- Nhà mới tinh...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán ngay nhà biệt thự 3 tầng, 284 m2, giá 50 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      50 tỷ 284 m2 176,06 triệu/m2
      tôi chuyển công tác cần bán nhanh căn villas tại KĐT Green Villas - Tây MỗDT 283,5m rộng rãi xây 3 tầngđường trước mặt 15m cạnh vườn hoa rất đẹpai có nhu...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 260 m2, giá rẻ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 260 m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ góc mặt phố Hàm Nghi, Có hầm, DT đất 260 mét vuông, Tổng DT sàn 1150 mét vuông, Cho thuê 200tr/thángcontact XEM NHÀ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Smart City, 1 phòng ngủ, 32 m2, giá 1,7 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.7 tỷ 32 m2 53,13 triệu/m2
      Em bán căn Studio 32 mét vuông View nội khu siêu đẹpBàn giao nội thất luxury liền tường của chủ đầu tưVị trí trung tâm đắc địa : Gần gara, gần...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Phương Hồ Vinhomes Smart City Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn liền kề 3 tầng, 307 m2, thỏa thuận tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 307 m2
      Do không còn nhu cầu sử dụng nên chính chủ gửi e bán biệt thự đơn lập mặt hồ dự án vin Greenbay.- DT 306,6m2.- Nhà xây 3 tầng nổi 1 tầng hầm.- nội thất ...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm