Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 65 m2 40 triệu/m2
      căn hộ Garden Hill số 99 đường Trần Bình.Bán chung cư 65m2 thiết kế 2 PN, 2 vệ sinh, logia hướng Đông Nam rất mát, các phòng đều có ánh sáng tự nhiên,...
      The Garden Hills - 99 Trần Bình, số 99, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 101 m2 53,47 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển về quê gia đình cần nhượng lại CH tại dự án vin Gardenia.- DT: 101m.- 3 ngủ, 2 vệ sinh.- logia hướng Tây Bắc, cửa hướng Đông Nam.-...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự 5 tầng, 91 m2, giá 40 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      40 tỷ 91 m2 439,57 triệu/m2
      Bán căn nhà phố thương mại shophouse chính chủ mặt đường Hàm Nghi, thuộc dự án vin Gardenia. 91 mét vuông MT 6m.Xây 5 tầng. Mặt đường chính Hàm...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 93 m2, giá 31 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      31 tỷ 93 m2 333,34 triệu/m2
      phòng KD vin Gardenia.Cập nhật các lô liên kế, căn biệt thự, nhà phố thương mại vin Gardenia Mỹ Đình chính chủ bán lại mới nhất, giá mềm nhất.I. nhà...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 284 m2, giá 86 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      86 tỷ 284 m2 302,82 triệu/m2
      Trân trọng giới thiệu Quý khách siêu phẩm Đơn lập VIP nhất phía Tây tại vin Green Villas. Hai căn GV21 và GV23, hai căn View trực diện mặt hồ, DT đất...
      Dự án Vinhomes Green Villas, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư 1 phòng ngủ, 44 m2, giá rẻ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 44 m2
      Duy Nhất chung cư 1 phòng ngủ + 1 Masterise Homes.DT: 47.15 m2 giá từ 2 tỉ 198.Bàn giao nội thất đầy đủ nhập khẩu cao cấp.View công viên nội...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh chung cư Chung cư Xuân Phương Residence, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 116 m2 31,04 triệu/m2
      Chủ cần bán chung cư BÁo nhân dân toà B Đường Trịnh Văn Bô, Xuân Phương, Nam Từ Liêm, KĐT Xuân Phương TAsco- DT: 116m2 - 3 ngủ ảnh thật- Cửa hướng Đông ...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,38 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.38 tỷ 81 m2 41,73 triệu/m2
      Giá 3,38 tỉ đã bao gồm KPBT. (Nhận nhà ở ngay).Căn cuối cùng tầm view Panorama.Căn số 27 view nội khu đẹp nhất dự án vin Smart.Ký mới trực tiếp chủ đầu ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 26 m2, hướng Tây - Bắc, giá 1,2 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.2 tỷ 26 m2 46,16 triệu/m2
      - Căn số 07 view nội khu đẹp nhất dự án The Sakura, vin Smart City.- GIá TT sớm chỉ 1 tỉ 160.- Giá TT theo tiến độ 1,2 tỉ.Kí mới trực tiếp CĐT.
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng căn chung cư Chung cư Xuân Phương Residence, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 116 m2 31,47 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển công tác gia đình cần nhượng lại chung cư tại dự án Báo Nhân Dân.- DTSD: 116m.- Nhà thiết kế 3 ngủ. 2 vệ sinh.- logia hướng Tây Bắc....
      Dự án Xuân Phương Residence, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp liền kề, biệt thự 3 tầng, 280 m2, giá 31 tỷ tại đường Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      31 tỷ 280 m2 110,72 triệu/m2
      Bán biệt thự đơn lập cự chất DT : 280 mét vuông DTXD : 577 mét vuông Xây 1 hầm Âm và 3 tầng nổi Giá cực kỳ yêu thương chỉ 31 tỉ Quản lý vận...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Chung cư Mỹ Đình Pearl, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 83 m2 46,87 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư, căn hộ góc góc trục 02, tại Pearl 2, căn hộ chung cư Mỹ Đình Pearl - Thủ đô Hà Nội.- giá: 3,89 tỉ.- DT: 83m2.- Thiết kế...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp chung cư Chung cư Dolphin Plaza, 4 phòng ngủ, 198 m2, giá 6,99 tỷ tại Nam Từ Liêm

      6.99 tỷ 198 m2 35,31 triệu/m2
      chính chủ gửi bán ngay căn hộ chung cư siêu đẹp tại Dolphin Plaza - Mỹ Đình.- giá 6,99 tỉ.- DT: 198m2.- Thiết kế căn hộ chung cư gồm:+ 4 PN, 3 vệ...
      Dự án Dolphin Plaza, Phố Trần Bình, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk 5 tầng, 189 m2, giá 38 tỷ tại Đường Cao Xuân Huy - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      38 tỷ 189 m2 201,06 triệu/m2
      Cần bán ngay căn biệt thự đẹp - giá rẻ - khu đô thị Mỹ Đình 2 - đường Cao Xuân Huy - Lưu Hữu Phước - Bùi Xuân Phái - view thoáng Vĩnh viễn.- DT: 189m -...
      Đường Cao Xuân Huy, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 82 m2 40,25 triệu/m2
      (Rẻ nhất) Bán chung cư 3 phòng ngủ dự án Florence Giá chỉ 3.3 tỉ call ngay 0365 775 ***- DT: 82m2.- Thiết kế: 3 phòng ngủ 2 toilet.-...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4 tỷ 90 m2 44,45 triệu/m2
      Duy nhất 1 giá 4tỉxx căn 3 phòng ngủ 2VS tại TonKin (TK). DT 90m(T) - giá sau CK chủ đầu tư chỉ 4 tỉxxKý mới trực tiếp chủ đầu tư.Giá cực tốt cho...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Florence, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.5 tỷ 83 m2 42,17 triệu/m2
      Vì chuyển sang căn lớn hơn nên cần bán căn (có thỏa thuận).DT 83,3m2.Thiết kế 2 PN 2 vệ sinh.Nội thất full kèm đồ điện tử.logia hướng Đông Bắc - tầng...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư BIG Tower , 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.2 tỷ 95 m2 33,69 triệu/m2
      + Bán căn hộ chung cư Big Tower 18 Phạm Hùng căn hộ góc 95 mét vuông, 3 ngủ, 2 vs, nội thất đầy đủ, chỉ 3.2 tỉ(có thỏa thuận).+ Thiết kế hiện...
      B.I.G Tower, 18, Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm