Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      Căn 3 phòng ngủ góc DT 90m2View nội khu đẳng cấp Tiện ích dịch vụ cao cấp bậc nhất của phân khuBàn giao nội thất liền cao cấpĐi bộ vài bước chân ra...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      C
      Phương Hồ Vinhomes Smart City Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 30 m2, giá 1,4 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.4 tỷ 30 m2 46,67 triệu/m2
      + Còn chung cư Tầng Cao , View Thoáng, Đông Nam - Hướng Mát, Nhưng vẫn đầy đủ ánh sáng vào nhà, Có 2,5 ha Hầm để xe, 5 Bể Bơi và Vườn Thượng Uyển trên...
      Dự án Masteri West Heights, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 90 m2, giá 12 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      DT 90 mét vuông x 5 tầng. MT 6m, đường trước nhà 20m.Thiết kế mỗi tầng 2 phòng tổng 6 PN, bếp, khách, phòng thờ, sân phơi.Nhà nằm cạnh ô góc, cách sân...
      Dự án Xuân Phương Tasco, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán chung cư Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,99 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.99 tỷ 106 m2 47,08 triệu/m2
      Bán chung cư đập thông 05&06 tại S4.01 khu đô thị vin Smart City - Tây Mỗ - Thủ đô Hà Nội.chung cư hoàn thiện để ở lâu dài nên đầu tư vật liệu cao...
      Dự án Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 980 triệu tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      980 triệu 55 m2 17,82 triệu/m2
      - DTSD 55m2.- căn hộ chung cư đc thiết kế 2 ngủ, 1 khách, bếp, 1  phòng vệ sinh.- căn hộ chung cư thoáng đẹp.- Nội thất để lại cơ bản.- giá 980...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 90 m2, giá 12 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12 tỷ 90 m2 133,34 triệu/m2
      - DT 90m2- MT hơn 6m- 5 tầng 1 tum- Đã xây xong phần thô
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự 5 tầng, 101 m2, giá tốt tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 101 m2
      Tôi chính chủ cần bán căn shope mặt đường 70 dự án Xuân phương đã có sổ Đông Nam. Đã có nhà xây thô . bìa đỏ nghiêm chỉnh vị trí KD tốt tôi muốn cho bạn...
      Dự án Khu đô thị Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 2 phòng ngủ, 76 m2, thỏa thuận tại Nam Từ Liêm

      Thỏa thuận 76 m2
      Công ty BĐS CMA chuyên mua bán căn hộ Gardenia giá cực rẻ thị trường các căn hộ chung cư đc cập nhật hàng ngày liên tục: contact: 0986 982 ***.* Danh...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 43 m2, hướng Tây - Nam, giá 2 triệu tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2 triệu 43 m2 0,05 triệu/m2
      - còn hưởng free 4 năm dịch vụ - 2 điều hoà , bình nóng lạnh , gian bếp , full đồ gỗ -gần 2 gara , công viên trung tâm
      Dự án Imperia Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá tốt tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      Chỉ từ 3.9xty cho chung cư 3 phòng ngủ cực kỳ rộng rãi thoải mái tại dự án mới ngay ngã 4 Lê Văn Lương.2 tỉ = TT 50 phần trăm nhận nhà,...
      Dự án Nhà ở xã hội Tố Hữu (Rice City Tố Hữu), Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3 tỷ 75 m2 40 triệu/m2
      Vợ chồng E muốn chuyển lên căn to ở cần bán lại căn 75m, 2 phòng ngủ 2  nhà vệ sinh tại Ecolife, bìa đỏ chính chủ.Thiết kế 2 ngủ 2  nhà ...
      Dự án Ecolife Capitol, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,98 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.98 tỷ 106 m2 37,55 triệu/m2
      call ngay phòng KD chủ đầu tư em Huy: 0968 888 ***.Siêu chính sách khi mua dự án MHD trong tuần này:+ TT trước 50 phần trăm khoảng 2.2 tỉ sở hữu...
      Dự án MHD Trung Văn, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 178 m2, giá 60 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      60 tỷ 178 m2 337,08 triệu/m2
      Chính chủ bán căn biệt thự liên kế vin Gardenia.DT 178 mét vuông.Hoàn thiện nội thất luxury, thang máy nhập khẩu.Bán 60 tỉ.contact PKD vin B5 18...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay biệt thự siêu đẹp 5 tầng, 200 m2, giá 31 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      31 tỷ 200 m2 155 triệu/m2
      Cần bán gấp biệt thự khu đô thị Mỹ Đình.DT: 200m2 MT 10m.Nhà xây và hoàn thiện 3.5 tầng gia đình đang ở.Vị tri đường thông và khu dân rất văn thịnh...
      Dự án Mỹ Đình I, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh biệt thự 4 tầng, 86 m2, giá tốt tại Đường 70 - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 86 m2
      Bán liên kế căn biệt thự B32 Đại Mỗ (Thăng Long City Đại Mỗ), Nam Từ Liêm,Giáp dự án FLC Đại Mỗ, đường 70, gần đại siêu thị Aeon Mall, công viên thiên...
      Đường 70, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán căn hộ Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,4 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.4 tỷ 64 m2 37,5 triệu/m2
      chính chủ gửi bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet + 1 DT 64 mét vuông thông thủy.căn hộ chung cư tầng thấp view ngoại...

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 5 tầng, 93 m2, giá 40 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      40 tỷ 93 m2 430,11 triệu/m2
      Chính chủ nhà phố thương mại vin Gardenia, Hàm Nghi, Mỹ Đình, Nam Từ Liêm.nhà phố thương mại giá mềm nhất mặt Hàm Nghi.DT 93 mét vuông.MT...

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 174 m2, giá 34 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      34 tỷ 174 m2 195,41 triệu/m2
      Bán liên kế Roman Plaza Nam Từ Liêm, 174 mét vuông, lô góc, hoàn thiện thô view Sông Nhuệ 5 tầng, 28 MT.Giá 34 tỉ.liên kế lô góc đẹp nhất Roman...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm