Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 55 m2, giá 2,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      2.3 tỷ 55 m2 41,82 triệu/m2
      Cần bán căn 2 phòng ngủ 1 phòng vệ sinh tòa S403.+ Full đồ như ảnh.+ Vào ở đc luôn.+ Giá: 2,3 tỉ bao phí.anh/chị quan tâm liên lạc em: 0969...
      Dự án Vinhomes Smart City , Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 185 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.5 tỷ 185 m2 40,55 triệu/m2
      Penthouse/duplex thông tầng Iris Garden Mỹ Đình - liên hệ: 0987 106 ***.Do cần chuyển sang nước ngoài định cư chính chủ cần bán căn Penthouse Iris garden...
      Dự án Iris Garden, Đường Trần Hữu Dực, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 4 phòng ngủ, 156 m2, giá 4,1 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.1 tỷ 156 m2 26,29 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán cắt lỗ căn hộ góc 156m tại căn hộ chung cư CT2 Xuân Phương Quốc Hội giá chỉ 4.1 tỉ bìa đỏ trao tay.chung cư thiết kế :...
      Dự án CT2 Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Mỹ Đình Pearl, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 73 m2 45,21 triệu/m2
      Nhà mình rất thiện chí bán chung cư 73m2 tại dự án Mỹ Đình Pearl.- DT 73m2, gồm 2 PN. - Tầng trung, View thoáng.- Các phòng tràn ngập ánh sáng tự nhiên.-...
      Dự án Mỹ Đình Pearl, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,1 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.1 tỷ 108 m2 47,23 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán chung cư 3 phòng ngủ căn hộ Hoàng Thành Pearl - số 55 Nguyễn Văn Giáp, TP Hà Nội.- chung cư 108m thiết kế 3 phòng ngủ,...
      Dự án Hoàng Thành Pearl, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Vinhomes Smart City, 2 phòng ngủ, 59 m2, giá 2,86 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      2.87 tỷ 59 m2 48,56 triệu/m2
      - căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2 toilet Masteri west height - vin smart city, 59 m2 giá 2.865 tỉ , Masteri west height bàn giao căn hộ chung ...
      Dự án Vinhomes Smart City , Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Tuấn Phan Masterise Homes Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 75 m2, giá 9 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9 tỷ 75 m2 120 triệu/m2
      BÁN NHÀ liên kế VIGLACERA XUÂN PHƯƠNG - 75m² - oto TRÁNH - VỈA HÈ - KD - ĐẦU TƯ GIỮ TIỀN ĐẲNG CẤP + Chính chủ nhờ gửi bán nhà liên kế Viglacera Xuân...
      Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,17 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.17 tỷ 65 m2 48,77 triệu/m2
      chính chủ cần bán ngay do không có nhu cầu sử dụng mua cho con trai nhưng do thay đổi công tác nên bán căn 2 phòng ngủ +1,65 mét vuông giá 3.17...
      Dự án Masteri West Heights, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
      H
      Tuấn Phan Masterise Homes Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay biệt thự 3 tầng, 200 m2, giá 48 tỷ tại Đường Trần Văn Cẩn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      48 tỷ 200 m2 240 triệu/m2
      căn biệt thự Mỹ Đình DT 200m2, MT 10mM với 4 thoáng khu vực toàn lãnh đạo cấp cao, chủ tặng lại toàn bộ nội thất đồ gỗ trị giá hơn 5 tỉ.+ DTXD là...
      Đường Trần Văn Cẩn, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Sun Square, 2 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,6 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm

      3.6 tỷ 96 m2 37,5 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ căn hộ chung cư Sun Square Lê Đức Thọ vị trí kết nối đường Vành Đai 3 và Hồ Tùng Mậu thuận tiện di...
      Dự án Sun Square, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Em đang có nhu cầu bán căn hộ chung cư tại dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình.- DT80 mét vuông.Thiết kế 2 phòng ngủ, 2VS.Đông Bắc, hướng ...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư C14 - Bộ Công An, 3 phòng ngủ, 109 m2, giá 3,2 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.2 tỷ 109 m2 29,36 triệu/m2
      Gia đình em chuyển công tác cần bán nhanh căn 109m2 logia hướng Đông Nam C14 Bắc Hà - Bộ công an.Thiết kế 3 ngủ, 2 vệ sinh, 1 khách và bếp.Nhà em đã làm...
      Dự án C14 - Bộ Công An, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Xuân Phương Residence, 3 phòng ngủ, 116 m2, giá 3,69 tỷ

      3.69 tỷ 116 m2 31,82 triệu/m2
      - Do nhu cầu chuyển công tác gia đình cần nhượng lại căn hộ chung cư tại dự án Báo Nhân Dân. - DTSD : 116m2. - Nhà thiết kế 3 ngủ. 2 vệ sinh - logia...
      Dự án Xuân Phương Residence, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 4 phòng ngủ, 106 m2, giá 4,3 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.3 tỷ 106 m2 40,57 triệu/m2
      Thông tin mô tả.- Căn 4 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh với DT 106  mét vuông. logia hướng Đông Nam view trọn nội khu vườn Nhật.- Ký HĐMB trực...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 120 m2, giá 25 tỷ tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      25 tỷ 120 m2 208,34 triệu/m2
      liên kế KĐT FIVESTAR ĐÌNH THÔN MỸ ĐÌNH I . LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNGVỈA HÈ oto TRÁNH , KD SẦM UẤT NGÀY ĐÊM. KHU VỰC TOÀN DÂN HÀN QUỐC VÀ NHẬT BẢN KD SINH SỐNG +...
      Dự án Five Star Mỹ Đình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự 90 m2, giá 12,8 tỷ tại Đường Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.8 tỷ 90 m2 142,23 triệu/m2
      Cần bán ngay biệt thự liên kế Xuân Phương 90m2, MT 6m, view cây xanh giá 12.8 tỉ.Nahf đc thiết kế theo phong cách Châu Âu hiện đại, nội thất toàn gỗ lim...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,9 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      1.9 tỉ căn 2 phòng ngủ 70 mét vuông.Ecolife mặt đường Tố Hữu - Thanh Xuân - HN.Nhận nhà luôn.call ngay 0931 105 ***
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá 45 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      45 tỷ 200 m2 225 triệu/m2
      - Vị trí nhà bán thuộc khu căn biệt thự an sinh xã hội - khu đô thị Mỹ Đình 1. Giáp với trường Việt - Úc, khu vực yên tĩnh, thoáng mát.- DT...
      Đường Lưu Hữu Phước, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm