Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 2,38 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.39 tỷ 48 m2 49,63 triệu/m2
      BĐS căn hộ hạng sang - vận hành bởi Jw Marriott.Đẳng cấp BĐS 5*.- Nơi có 5 bể bơi dành riêng cho dân cư.- Nơi có 2 hầm để xe rộng 5ha.- Nơi vận hành cao...
      Dự án Masteri West Heights, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư The Garden Hills, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Bán chung cư tại dự án The Garden Hill, 99 Trần Bình, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.Bao quanh The Garden Hill là những con đường lớn, huyết mạch của thủ...
      Dự án The Garden Hills - 99 Trần Bình, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư Khu đô thị Vinhomes Gardenia , 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 5,34 tỷ

      5.34 tỷ 100 m2 53,4 triệu/m2
      - Gia đình cần nhượng lại căn hộ chung cư 3 ngủ. Ở vin Gardenia.- DTSD: 100m2.- Nhà thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh.- Cửa hướng Tây Nam - logia hướng Đông ...
      Dự án Vinhomes Gardenia, Đường Hàm Nghi, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.3 tỷ 82 m2 40,25 triệu/m2
      chung cư 3 phòng ngủ - The Sakura vin Smart City Q. Nam Từ Liêm, Hà Nộ : Nơi gắn kết gia đình đa thế hệ. liên hệ 0961 289 ***- View Nội Khu -căn hộ...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 187 m2, giá 28,05 tỷ tại Đường Tố Hữu - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      28.05 tỷ 187 m2 150 triệu/m2
      chính chủ không có nhu cầu ở cần tìm chủ mới giá giảm sâu chỉ bằng 2/3 thị trường ngay mặt Tố Hữu cách ngã 4 Lê Văn Lương 1 kilomet.Căn MT rộng 11m...
      Dự án Roman Plaza, Đường Tố Hữu, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhanh căn chung cư Chung cư Florence, 3 phòng ngủ, 98 m2, giá 4,4 tỷ tại Nam Từ Liêm

      4.41 tỷ 98 m2 44,9 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư ở Florence Mỹ Đình. Nam. Từ Liêm. thành phố Hà Nội.căn hộ chung cư 2 phòng ngủ DT 82m2 cửa vào hướng Nam bc...
      Dự án Florence Mỹ Đình, Đường Trần Hữu Dực, Thị trấn Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn chung cư 1 phòng ngủ, 35 m2, giá rẻ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 35 m2
      Tầm view đẹp nhìn ra hồ và nội khu, căn hộ chung cư thoáng đã có nội thất liền tường cao cấp, tháng 8 nhận nhà ở hoặc cho thuê dòng tiền tốt. căn hộ ...

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 81 m2, giá 3,35 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.35 tỷ 81 m2 41,36 triệu/m2
      Giá: 3,35 tỉ đã bao gồm KPBT.Căn cuối cùng view trọn vườn Nhật.Căn số 17 view nội khu đẹp nhất dự án vin Smart.Ký mới trực tiếp chủ đầu tư.- Tiêu chuẩn...
      Dự án The Sakura - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư Athena Complex, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 1,65 tỷ tại Nam Từ Liêm

      1.65 tỷ 69 m2 23,92 triệu/m2
      Thông tin mô tả:- căn hộ Athena Complex, P. Phương Canh, Q. Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.- DT: 69 mét vuông, tầng đẹp.- Số PN: 2.- Số phòng tắm:...
      Dự án Athena Complex, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 3 tầng, 80 m2, giá 6,4 tỷ tại Xã Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.4 tỷ 80 m2 80 triệu/m2
      chính chủ là người quen cần để lại biệt thự 80 mét vuông vườn tọa lạc tại Xuân Phương, cuối đường Trịnh Văn Bô, khu vực phát triển bậc nhất Q. Nam Từ...
      Dự án Xuân Phương Garden, Đường Trịnh Văn Bô, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 106 m2, giá 3,9 tỷ tại Đường Tố Hữu - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.9 tỷ 106 m2 36,8 triệu/m2
      1. Suất ngoại giao dự án MHD 29 Tố Hữu. CK lên tới 10 phần trăm Quà tặng trị giá 300 tr, hỗ trợ trả góp trong 10 năm, không cần chứng minh thu nhập,...
      MHD Trung Văn, 29, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3 tỷ 65 m2 46,16 triệu/m2
      The Tonkin là phân khúc chung cư Ruby cao cấp nhất vin Smart City có tiêu chuẩn quản lý, dịch vụ & thiết kế, nội thất bàn giao tương đương các dự án nổi...
      Dự án The Tonkin - Vinhomes Smart City, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 150 m2, giá 67 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      67 tỷ 150 m2 446,67 triệu/m2
      chính chủ gửi bán nhà phố thương mại, căn biệt thự, liên kế vin Green Bay Mễ Trì giá siêu mềm nhất thị trường:- căn biệt thự song lập, khu Thạch...
      Dự án Vinhomes Green Bay Mễ Trì, Đường Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay biệt thự 5 tầng, 180 m2, giá 45 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      45 tỷ 180 m2 250 triệu/m2
      Bán căn biệt thự khu đô thị mới Mỹ Đình 2, 180m2, 45tỉ ở siêu vip.- Dự án khu đô thị Mỹ Đình II (Q. Nam Từ Liêm - Thủ đô Hà Nội) nằm tại khu vực có...
      Dự án Mỹ Đình II, Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 62 m2, giá 14,5 tỷ tại Đường Phùng Khoang - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      14.5 tỷ 62 m2 233,88 triệu/m2
      - Cần Bán Nhà ở Phùng khoang - LK Nam thắng. - ông a nhờ bán hộ - bán nhanh hộ cái - ông a đang cần tiền để KD . - nhà ở khu víp nhất phùng khoang+ khu vực...
      Dự án An Lạc Phùng Khoang, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu chung cư HD Mon City, 3 phòng ngủ, 86 m2, giá 3,3 tỷ tại Nam Từ Liêm

      3.3 tỷ 86 m2 38,38 triệu/m2
      Trước tôi có đầu tư 2 căn hộ chung cư tại Mon City đề cho thuê nay không còn nhu cầu xin nhượng lại cho ai có nhu cầu.căn hộ chung cư 61 mét ...
      Dự án Mon City - Hải Đăng City, Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Ecolife Capitol, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá tốt tại Nam Từ Liêm

      Thỏa thuận 70 m2
      Từ 1.9 tỉ căn 2 phòng ngủ 70 mét vuông.Ecolife mặt đường Tố Hữu - HN.Nhận nhà luôn.free 2 năm phí DV.0931 105 ***
      Dự án Ecolife Capitol, Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu ngay căn Vinhomes Smart City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,5 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.5 tỷ 82 m2 42,69 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư tầng trung cuối cùng hướng ĐN tại khu Sakura phong cách Nhật cực đẹp tại đại đô thị vin Smart City.chung cư 3 phòng ngủ phủ...