Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 35 m2, giá 1,39 tỷ tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1.39 tỷ 35 m2 39,72 triệu/m2
      CC cần bán chung cư cực xinh xắn, 1 ngủ, khách, bếp riêng, bìa đỏ cầm tay, giao dịch nhanh gọn.DT 35m², thiết kế không gian xịn xò, logia thoáng đẹp...
      Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Quang Tiến - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 40 m2 154,98 triệu/m2
      bán ngay NHÀ ĐẠI MỖ – NAM TỪ LIÊM🔥40 mét vuông x 4 tầng- CHỈ 6.199 tỉ🔥oto ĐỖ GẦN NHÀ - FULL ĐỒ 🏠DT: 40 mét vuông x 4 tầng, CHỈ CÓ 6.199...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 120 m2, giá 53 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      53 tỷ 120 m2 441,67 triệu/m2
      Chính chủ bán căn liên kế KĐT Mon city Mỹ Đình siêu đẹpDT 120m2MT 6mXây 6 tầngHoàn thiện nội thất cơ bảngiá: 53 tỉhotline: 0916787885 mr Đại
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà phố shophouse 120 m2, giá 63 tỷ tại Đường 70 - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      63 tỷ 120 m2 525 triệu/m2
      Chính chủ bán liên kế Louis Đại MỗDT 120m2Lô gócMặt đường Lê Quang Đạo nối dàiGiá : 63 tỉ có thỏa thuậngọi ngay 0916787885 mr Đại
      Đường 70, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 98 m2, giá tốt tại Đường Quốc lộ 70 - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 98 m2
      Chính chủ cần bán Căn 98m 3 ngủ Tòa CT2 Coma 6 khu đô thị Dream Town Tây Mỗ, nội thất đầy đủ siêu đẹp- căn hộ góc thiết kế 3 ngủ 2  nhà vệ ...
      Đường Quốc lộ 70, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 120 m2, giá 53 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      53 tỷ 120 m2 441,67 triệu/m2
      Chính chủ bán căn liên kế KĐT Mon city Mỹ Đình siêu đẹpDT 120m2MT 6mXây 6 tầngHoàn thiện nội thất cơ bảngiá: 53 tỉcontact: 0916787885 mr Đại

      Bán gấp liền kề 84 m2, giá 41 tỷ tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      41 tỷ 84 m2 488,1 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế KĐT Mon city Mỹ ĐìnhDT 84m² xây 6 tầngMT 6mGiá : 41 tỉgọi ngay: 0916787885 mr Đại

      Cần bán gấp căn chung cư 110 m2, thỏa thuận tại Đường Lê Văn Lương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 110 m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư tại tòa CT2B khu đô thị Trung Văn.- DT 110 mét vuông, căn hộ góc 2 mặt thoáng, bố trí 3 ngủ, 2  nhà vệ ...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 75 m2, giá 4,84 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.84 tỷ 75 m2 64,54 triệu/m2
      Em có quỹ hàng giá mềm nhất 5 tòa Sola Park Smart City1. Căn 1+ TT 85 phần trăm: giá khoảng3.1 tỉ2. 1N+ TT đặc biệt 1 phần trăm, view bể bơi:...
      Đại lộ Thăng Long, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 55 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Phú Đô - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 55 m2 281,79 triệu/m2
      🔥 bán ngay TÒA NHÀ DÒNG TIỀN CAO- THANG MÁY XỊN- 2 THOÁNG- oto ĐỖ CỬA- LÊ QUANG ĐẠO - 55m2 – 7 TẦNG CHỈ NHỈNH 13X tỉ 🔥 📞 liên lạc: 0924.736.668 (Mr....
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Phú Đô, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán tòa dòng tiền tại Hòe Thị Nam Từ Liêm Hà Nội giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 77 m2 240,26 triệu/m2
      💥💥 CHÍNH CHỦ GỬI BÁN tòa căn hộ căn hộ DỊCH VỤ 7 TẦNG – căn hộ góc – oto VÀO NHÀ – HÒE THỊ, NAM TỪ LIÊM🏢 DT đất: 77 mét vuông – căn hộ góc...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 54,900001525878906 m2, giá 4,03 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.03 tỷ 54,91 m2 73,41 triệu/m2
      Kính thưa các bác, em cần bán căn 2PN1VS bên toà S303 căn này e nhập đầu tư từ cuối năm ngoáidòng 54m2 Full đồ nhưng đồ bình thường thôiĐang cho khách...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 60 m2, giá 4,97 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.97 tỷ 60 m2 82,84 triệu/m2
      Em cần bán căn hộ chung cư 2 PN 2vs loại hình sổ lâu dài toà vin West point W2Nhà full nội thất, 65m2giá là 7,3 tỉ có ra lộc nhẹ------------anh/chị nào...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, TP Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 60 m2, giá 4,97 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.97 tỷ 60 m2 82,84 triệu/m2
      Quỹ những căn sang nhượng HOT nhất Masteri bên mình đang làm việc.1. 1N+ 42m² Mas C full đồ giá 3,6502. 1N+ 47m² view hồ Mas A giá 4.190 tầng cao3. 2N dòng...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất sổ riêng 374 m2, hướng Bắc tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 55,35 tỷ

      55.35 tỷ 374 m2 148 triệu/m2
      -Mặt đường Nhuệ Giang, Tây Mỗ, đường rộng, xe oto, contenair đi thoải mái-Rộng 17,2m, sâu >26m, tổng DT ~ 380 mét vuông-Giá ~ 150 tr/1 mét ...
      Đường Nhuệ Giang, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 30 m2 tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,45 tỷ

      7.45 tỷ 30 m2 248,34 triệu/m2
      🌟 ngôi nhà mới đẹp, thiết kế tối ưu công năng – vị trí gần KĐT lớn – giao thông thuận tiện – cách chỗ để xe gần - đang cho thuê dòng tiền tốt!🔑 Thông tin...
      Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 185 m2, giá rẻ tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 185 m2
      Bán duplex thông tầng 186 mét vuông  căn thô cuối cùng tại dự án - The Zei Plaza - Mỹ...
      Số 8, đường Lê Đức Thọ, phường Mỹ Đình 2, quận Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 186 m2, giá tốt tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 186 m2
      Bán duplex thông tầng 186m2  căn thô cuối cùng tại dự án - The Zei Plaza - Mỹ Đình.------------------------------------------------Thông số căn hộ ...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.