Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 114 m2, giá 12,8 tỷ tại Nam Từ Liêm - Hà Nội

      12.8 tỷ 114 m2 112,29 triệu/m2
      Em Minh Ngọc 0946 689 593 chuyên dự án The Matrix One - Số 1 Lê Quang Đạo, Nam Từ Liêm, luôn cập nhật quỹ căn mới nhất, chính xác và giá mềm nhất tại dự...
      Ngã tư Lê Quang Đạo - Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 25 m2 tại Đường Phùng Khoang - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 25 m2 264 triệu/m2
      🔥 BÁN NHÀ ĐẸP Ở NGAY- oto ĐỖ CỬA – PHÙNG KHOANG – NAM TỪ LIÊM – VIEW TRƯỜNG HỌC 🔥0924736668/p>📐DT: 21/25 mét vuông x 5 tầng 💰 Giá chỉ 6,xx tỉ 📲...
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 67 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 67 m2 268,66 triệu/m2
      ☘️💥💥🏠  ĐẠI MỖ  –  BÁN NHÀ MẶT PHỐ -  oto ĐỖ CỬA  ĐƯỜNG  TRƯỚC NHÀ  18M  - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA KD ,CHO THUÊ 💥🌹🌹🌷🌷...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề 189 m2, giá 42,5 tỷ tại Đường 70 - Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      42.5 tỷ 189 m2 224,87 triệu/m2
      🏡 BÁN căn biệt thự THÔ – LÔ GÓC ĐẸP – khu đô thị XUÂN PHƯƠNG TASCODT: 189m2 – Lô góc 2 mặt đường lớn, vị trí đắc địa.Kết cấu: 4 tầng, nhà thô – chủ mới...
      Đường 70, Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 118 m2, giá 9,4 tỷ tại Đường Nguyễn Cơ Thạch - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      9.4 tỷ 118 m2 79,67 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư MHDI – HÀM NGHI, NAM TỪ LIÊM📍 Vị trí đẹp, gần trường Đoàn Thị Điểm, Lômônôxốp, Nam Từ Liêm, Cầu Giấy, BV 19-8, BV Quốc tế Dolife,...
      Khu đô thị Mỹ Đình I, Đường Nguyễn Cơ Thạch - Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 33 m2 tại đường Tây Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 33 m2 180,31 triệu/m2
      bán ngay NHÀ LÔ GÓC- 3 THOÁNG- TÂY MỖ – TỪ LIÊM 🔥 Ở NGAY – GẦN VINSMART – ĐẠI LỘ THĂNG LONG – SÂN MỸ ĐÌNH💎 DT: 33 mét vuông x 5 tầng💰Giá chỉ: 5 tỉ...
      đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư 117 m2, giá 8,3 tỷ tại đường Mễ Trì - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      8.31 tỷ 117 m2 70,95 triệu/m2
      Bán căn hộ Golden Palace Mễ Trì Căn 117m2 giá 8,3 tỉ Thiết kế 3 phòng ngủ 2WC Căn nội thất đầy đủ châu âu Em còn nhiều...
      K1 Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 50 m2, giá 3,94 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      3.94 tỷ 50 m2 78,8 triệu/m2
      🔥🔥Bán căn hộ cao cấp vin smart city, The Canopy TC1,2,3 11/8/2025 nhanh tay đặt mua để đăng ký sớm các vị trí ô tô dưới hầm toà 2 tầng hầm.3 Toà The...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 59 m2 tại Đường Ngọc Trục - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 59 m2 208,48 triệu/m2
      CCMN 6 TẦNG THANG MÁY - 12 PHÒNG KHÉP KÍN - DÒNG TIỀN 60TR/THÁNG - NHÀ MỚI - GẦN oto. Nhà nằm ở trung tâm Đại Mỗ, cách oto tránh hơn trăm mét. Giao thông...
      Đường Ngọc Trục, Đại Mỗ

      Cần bán ngay nhà shr 35 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 35 m2 242,86 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ cực hiếm PHÂN LÔ VIP MỸ ĐÌNH – NAM TỪ LIÊM🔥NHÀ 2 MẶT NGÕ – KD 🔥35 mét vuông x 4 tầng💰Giá chỉ: 8 tỉ 5 – VÀI BƯỚC RA oto TRÁNH – MẶT...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 35 m2 tại Đường Ngọc Trục - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 35 m2 198,58 triệu/m2
      bán nhanh NHÀ DÂN XÂY ĐẠI MỖ – NAM TỪ LIÊM  – oto ĐỖ CỬA – NGÕ THÔNG CÁC NGẢ🔥30 mét vuôngx 5 TẦNG 💰CHỈ CÓ 6 tỉ 95  🏡 DT: 30 mét ...
      Đường Ngọc Trục, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 34 m2 tại đường Tây Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 34 m2 173,53 triệu/m2
      NHÀ ĐẸP TRUNG TÂM TÂY MỖ- DÂN XÂY ĐƠN LẬP UY TÍNNhà nằm trong khu vực đông cư dân, gần oto, gần trục chính đường 70, giao thông thuận tiện đi các ngả, gần...
      Đường Tây Mỗ, Tây Mỗ

      Cần bán ngay căn biệt thự 108 m2, giá 35 tỷ tại Đường 70 - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      35 tỷ 108 m2 324,08 triệu/m2
      khu đô thị Louis City Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội.- DT 108 mét vuông, Đông Nam.- MT 6m, đường trước nhà 21,5m.- Nhà xây thô 5 tầng,...
      Đường 70, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 6 tầng, 45 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 12 tỷ

      12 tỷ 45 m2 266,67 triệu/m2
      Cần bán gấp Toà CCMN tại Nam Từ Liêm. số điện thoại ~TầmChỉ ~ 12,x tỉ sở hữu BĐS tạo thu nhập hơn nửa tỉ mỗi năm tại Nam Từ Liêm. Sinh lời ngay lại tăng...
      Đường Mỹ Đình, Mỹ Đình 1

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 45 m2 tại đường Mỹ Đình - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm, giá 12 tỷ

      12 tỷ 45 m2 266,67 triệu/m2
      Cần bán gấp Toà căn hộ dịch vụ tại Nam Từ Liêm. Alo~TầmChỉ ~ 12,x tỉ mua đc BĐS dòng tiền gần 600 tr/năm tại Nam Từ Liêm. Khai thác cho thuê ổn định vừa...
      Đường Mỹ Đình, Mỹ Đình 1

      Cần bán gấp căn 110 m2, giá 7,5 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      7.5 tỷ 110 m2 68,19 triệu/m2
      Bán căn hộ Mễ TRì Hạ giá 7,5 tỉ DT 110m2 Thiết kế 3 phòng ngủ 2WC Căn đầy đủ nội thất , căn hộ chung cư đã đc thiết kế...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 36 m2 tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 36 m2 147,23 triệu/m2
      📍 Vài bước tới các tiện ích – chưa đầy 5 ph đến Mỹ Đình, đi lại nhanh chóng🏡 Nhà xây tâm huyết, cực thoáng, công năng chuẩn – an cư lý tưởng, cho thuê...
      Đường Tố Hữu, Trung Văn

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 36 m2 tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 36 m2 147,23 triệu/m2
      📍 Vài bước tới các tiện ích – chưa đầy 5 ph đến Mỹ Đình, đi lại thuận tiện🏡 Nhà đẹp, rất sáng, công năng chuẩn – chuyển vô ở ngay, cho thuê cũng lời🛣...
      Đường Tố Hữu, Trung Văn

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.