Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 31 m2 tại Đường Xuân Phương - Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 31 m2 177,42 triệu/m2
      🌿 CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ nội thất đầy đủ NGÕ 321 XUÂN PHƯƠNG – NAM TỪ LIÊM💰 Giá chỉ 5,5 tỉ – dọn tới ở ngay!🏡 Thông tin chi tiết:👉 DT: 30.8m2 x 4 tầng –...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 40 m2 tại Đường Đình Thôn - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 40 m2 180 triệu/m2
             chính chủ cần bán ngay căn này , rẻ hơn các căn cùng phân khúcNhà đẹp , dân xây , cải tạo chỉnh chu với sự tận...
      Đường Đình Thôn, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 105 m2, giá 6,6 tỷ tại Đường Hàm Nghi - Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.6 tỷ 105 m2 62,86 triệu/m2
      ✅ ✅ ✅ chung cư 3 phòng ngủ - TRUNG TÂM MỸ ĐÌNH - nội thất đầy đủ - giá siêu mềm 📍 Vị trí vàng, ngay đường Hàm Nghi, gần các trục đường...
      Đường Hàm Nghi, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 55 m2, giá 2,6 tỷ tại Đường Mễ Trì Thượng - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.6 tỷ 55 m2 47,28 triệu/m2
      Vị trí và Tiện ích nổi bậtVị trí đắc địa: Thuận tiện di chuyển đến các trục đường lớn như Phạm Hùng, Lê Đức Thọ, Trần Duy Hưng; gần Trung tâm Hội nghị Quốc...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 63 m2 tại Xã Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 63 m2 166,67 triệu/m2
      🔑 Thông tin nổi bật:💎 ngôi nhà đẹp lung linh, nội thất như hotel – vị trí trung tâm khu vực Đại Mỗ, Nam Từ Liêm – giao thông cực kỳ thuận tiện – tiềm...
      Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn 85 m2, hướng Đông-Bắc, giá rẻ tại Đường Lê Quang Đạo - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 85 m2
      [ chung cư 2 phòng ngủ rẻ thứ 2 tại dự án The Matrix One Premium - chung cư 05A- DT 83m² - hướng Đông Bắc]Mô tả:Là chung cư có phong cách thiết...
      Ngã tư Lê Quang Đạo - Mễ Trì, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 73 m2, giá 6,5 tỷ tại Đường Đại lộ Thăng Long - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.5 tỷ 73 m2 89,05 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Mỹ Đình Pearl gần hồ căn hộ chung cư 73m2 giá 6,5 tỉ Căn 2 phòng ngủ 2WC nội thất đầy đủ đày đủ ,...
      X3 Đại lộ Thăng Long, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 150,10000610351562 m2, giá rẻ tại Xã Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 150,11 m2
      📍 Vị trí đắc địa, gần hồ điều hòa & khu tiện ích trung tâmThông tin chi tiết:DT đất: 150.1m²Loại hình: căn biệt thự liên kếSố tầng: 4 tầng (bao gồm...
      Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 86 m2, giá 6,15 tỷ tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.15 tỷ 86 m2 71,52 triệu/m2
      🏘 căn hộ chung cư 3 phòng ngủ - TRUNG TÂM MỸ ĐÌNH - đầy đủ nội thất - giá siêu mềm📍 Vị trí vàng ngay trung tâm Mỹ Đình, gần các trục đường...
      Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 30 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 30 m2 76,67 triệu/m2
       có giỏ hàng update hàng ngày chính chủ gửi bán các tòa: Canopy, vin Smart City.Đủ các loại hình căn:- Studio: 27m2, 24m2 giá từ 2.3 tỉ.- 1 ngủ/ 1 ngủ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 71 m2, giá 4,95 tỷ tại Đường Tố Hữu - Trung Văn - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.95 tỷ 71 m2 69,72 triệu/m2
      Tôi bán chung cư C14 Bắc Hà - Tố Hữu- chung cư 70 mét vuông : 2PN 2vs- Nội thất sẵn ở - bìa đỏ chính chủ sang tên đc ngay - Nhà tôi có...
      Đường Trung Văn, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 34 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 34 m2 214,71 triệu/m2
      + Bán nhà mặt tiền Mễ Trì, Nam Từ Liêm, TP Hà Nội. Vị trí đắc địa.+ chính chủ là dân gốc lâu đời ở Mễ Trì, bán đi để ra nhà căn biệt thự ở cùng con.+...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 34 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 34 m2 185,3 triệu/m2
      + Bán căn nhà phố Mỹ Đình, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội. Vị trí đắc địa.  + Nhà 5 tầng, 34m². Khu vực rất hiếm nhà bán.+ chính chủ là cán bộ quân...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 40 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 40 m2 191,25 triệu/m2
      + Bán nhà Lê Đức Thọ, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội. Nhà rất gần các trường đại học Thương Mại, Kinh tế, Xây dựng. Phù hợp mua cho con học đại học, đi...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      🧨🧨🧨 Bán Căn Hộ C4 - Mỹ Đình - FULL Nội Thất - 106m2 - 6.6 TỶ

      6.6 tỷ 106 m2 62,27 triệu/m2
      💥💥💥MẶT PHỐ NGUYỄN CƠ THẠCH - căn hộ 3 NGỦ - nội thất luxury FULL A_Z. 💥Mô tả : 👉 Toà căn hộ C4 nằm trên mặt phố đường Nguyễn Cơ Thạch -...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ 64 m2, giá 4,8 tỷ tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.8 tỷ 64 m2 75 triệu/m2
      Căn tầng trung có 2 logia rộng phòng khách và PNbìa đỏ lâu dàiđầy đủ nội thất liền tường cao cấpView nội khu công viên+ bể bơi ngoài trời cực đẹpSử dụng...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 30 m2, giá 2,3 tỷ tại Đường Đại Mỗ - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      2.3 tỷ 30 m2 76,67 triệu/m2
      Em có giỏ hàng update hàng ngày chính chủ gửi bán các tòa: Canopy, Victoria, Miami vin Smart CityĐủ các loại hình căn:- Studio: 27-24 mét vuông giá từ...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 210 m2 tại Đường Sa Đôi - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 63,9 tỷ

      63.9 tỷ 210 m2 304,29 triệu/m2
      SIÊU PHẨM căn biệt thự MẶT PHỐ SA ĐÔI – ĐẠI MỖ- NAM TỪ LIÊM- Thủ đô Hà Nội- NHÀ MỚI HOÀN THIỆN- LÔ GÓC 3 MẶT THOÁNG - THANG MÁY- MỘT MẶT PHỐ - HAI MẶT...
      Đường Sa Đôi, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm