Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội năm 2026

      Có 21.975 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 42 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,45 tỷ

      9.45 tỷ 42 m2 225 triệu/m2
      Siêu phẩm Mỹ Đình - 42 mét vuông mt 5m, vị trí siêu vip, đủ tiện ích, an sinh xã hội đỉnh, giá 9.45 tỉVị trí: nhà cách oto đúng 1 nhà, 100m ra bến...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 40 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 40 m2 197,5 triệu/m2
      Chủ cần tài chính bán ngay nhà Mỹ Đình - 40 mét vuông - ngõ thoáng rộng - gần oto - giá chỉ 7.9 tỉSIÊU PHẨM MỸ ĐÌNH- 50M RA oto TRÁNH- DÂN XÂY CỰC...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 48 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,25 tỷ

      9.25 tỷ 48 m2 192,71 triệu/m2
      Nhà đẹp ở ngay Lê Quang Đạo - Phú Đô, ngõ tương đối rộng thoáng, oto đỗ cổng, 48m², Giá chỉ 9.25 tỉNHÀ MỚI - 3 NGỦ ĐỦ CÔNG NĂNG - GẦN PHỐ - THOÁNG MÁT -...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 42 m2 tại Quận Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 8,15 tỷ

      8.15 tỷ 42 m2 194,05 triệu/m2
      Phú Mỹ - Lê Đức Thọ, Siêu phẩm ngõ thông, Vf3 đỗ cửa, Nhà đẹp 42 mét vuông Giá chỉ 8.15 tỉ có thỏa thuậnSIÊU PHẨM MẶT NGÁCH THÔNG oto VF3 ĐỖ CỦA - 2...
      Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 35 m2, hướng Đông tại Đường Xuân Phương - Xuân Phương - Nam Từ Liêm, giá 8 tỷ

      8 tỷ 35 m2 228,58 triệu/m2
      Thiết Kế : Thiết Kế 6 Tầng ( thang máy)Tầng 1 : Khách + nhà để xeTầng 2-3-4 : mỗi tầng 1 ngủ khép kínTầng 5 : Bếp + gian thờTầng 6 : Sân PhơiMô Tả đường...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp trong tháng 7 căn biệt thự C37 Bắc Hà 17 Tố Hữu, Hà Nội

      50 tỷ 145 m2 344,83 triệu/m2
       Chính chủ cần bán biệt thự tại Khu C37 Bộ Công An - Bắc Hà Tower, Tố Hữu, Trung Văn, Nam Từ Liêm (cũ), Hà Nội- Khu dân cư C37 Bắc Hà 17 Tố Hữu đông...
      Đường Đường Tố Hữu, Xã Xã Trung Văn, Quận Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 76 m2, giá 5,75 tỷ tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      5.75 tỷ 76 m2 75,66 triệu/m2
      HÀNG HIẾM KHU VỰC MỸ ĐÌNH - căn hộ góc 2 THOÁNG - MẶT PHỐ LỚN - TRUNG TÂM SẦM UẤT ĐÊM NGÀY - Ở CỰC TIỆN NGHI - phí DV SIÊU RẺ 💥 DT : 76m², tầng 6,...
      Đường Mỹ Đình 1, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà phố 186 m2 tại Đường Đồng Me - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 81 tỷ

      81 tỷ 186 m2 435,49 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Đồng Me, Nam Từ Liêm, Thủ đô Hà Nội, giao thông thuận lợi, gần Đỗ Đức Dục, Mễ Trì, Lê Quang Đạo,.. - Vị trí mặt phố đang mở rộng...
      Đường Đồng Me, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 4,35 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      4.35 tỷ 54 m2 80,56 triệu/m2
      🔥 Hàng hiếm tại S101 – Giá chỉ 4,350 tỉ 🔥căn hộ chung cư 54 mét vuông – 2 phòng ngủ – 1VS – nội thất đầy đủ👉 Tầng thấp, logia hướng ...
      Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà mặt phố 129 m2 tại Đường Đồng Me - Mễ Trì - Nam Từ Liêm, giá 53,5 tỷ

      53.5 tỷ 129 m2 414,73 triệu/m2
      Bán tòa nhà văn phòng 8 tầng mặt phố Đồng Me, Nam Từ Liêm, thành phố Hà Nội. Vị trí mặt phố hiếm nhà bán, vỉa hè 6m rộng rãi, giao thông thuận lợi, gần...
      Đường Đồng Me, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán căn nhà 35 m2 tại Đường Xuân Phương - Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 35 m2 262,86 triệu/m2
      Gần trường đại học ( đại học Công Nghiệp TP Hà Nội, đại học Công Nghệ Đông Á,  Cao đẳng fpt )giáp ranh 2 Q. nam từ liêm và hoài đức.
      Đường Xuân Phương, Phường Phương Canh, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 82 m2, giá tốt tại Đường Trần Hữu Dực - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      Thỏa thuận 82 m2
      SIÊU PHẨM RẺ NHẤT MỸ ĐÌNH – KHÔNG CÓ CĂN THỨ 23 phòng ngủ – 2VS – DT hợp lý 82m²nội thất đầy đủ cao cấp, mới tinh – chỉ xách va li về ởBao thuế...
      Đường Trần Hữu Dực, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn 3 phòng ngủ, 82 m2, hướng Đông-Bắc, giá 6,5 tỷ tại Xã Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      6.5 tỷ 82 m2 79,27 triệu/m2
      🔥 Đố ai tìm đc căn 3 ngủ GS nào rẻ hơn! 🔥Đi xem nhà ở Smart City mà toàn thấy giá “trên trời”?👉 May mắn lắm mới có căn này ở GS1 – tầng trung (2x): • DT:...
      Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 55 m2, giá 1 tỷ tại Đường Phạm Hùng - Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội

      1 tỷ 55 m2 18,19 triệu/m2
      căn hộ chung cư B4 Mễ Trì - Phạm Hùng - Bến xe Mỹ Đình - Nam Từ Liêm.Hệ thống PCCC hiện đại.Thang thoát hiểm, lối thoát nạn đầy đủ.gọi ngay Trường CĐT...
      Đường Phạm Hùng, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà phố 52 m2 tại Đường Mễ Trì Thượng - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 52 m2 288,47 triệu/m2
      🚨Chủ cần bán và cho thuê gấp tòa nhà 7 tầng, vị trí mặt phố Mễ Trì Thượng.MT 4m – DT 52m2 – xây 7 tầng + 1 tum cực kỳ chắc chắn.Phù hợp KD – cho thuê – giữ...
      Đường Mễ Trì Thượng, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà mặt phố đẹp 1520 m2, hướng Tây-Bắc tại Đường Lê Đức Thọ - Nam Từ Liêm, giá 420 tỷ

      420 tỷ 1520 m2 276,32 triệu/m2
      Mô tả:+ Vị trí mặt phố, lô goác 3 mặt thoáng oto tránh vỉa hè, gần Sân vận động quốc gia Mỹ Đình, khu đô thị Mỹ Đình, xung quanh nhiều tòa nhà Văn Phòng...
      Đường Lê Đức Thọ, Phường Mỹ Đình 2, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      🌟Chính chủ bán đế chung cư tầng 1 diện tích 2.500m² - Mỹ Đình 🌟

      160 tỷ 2500 m2 64 triệu/m2
      🌟 CHÍNH CHỦ BÁN ĐẾ căn hộ chung cư TẦNG 1 DT 2.500 mét vuông - MỸ ĐÌNH 🌟📐 Tổng DT: 2.500 mét vuông – cơ hội sinh lời đáng giá!🔹...
      Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 374 m2, hướng Bắc tại Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 0,000134 triệu

      0.01 triệu 374 m2 0,01 triệu/m2
      - Mặt đường Nhuệ Giang, Tây Mỗ, đường rộng (7-8m mặt đường), các loại xe cơ giới đều có thể đi đc- Vị trí đẹp: gần khu đô thị vin SmartCity Tây Mỗ,...
      Đường Nhuệ Giang, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Nam Từ Liêm Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!

      Bán Nhà đất tại Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội 2026

      Xem thêm