Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.777 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 50 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 50 m2 100 triệu/m2
      Mùng 1 đầu tháng bán nền đất phố Ngô Gia Tự - Vũ Đức Thận 50 mét vuông - MT 4,1m lô góc 2 mặt ngõ - 1 mặt đường oto tránh, 1 mặt ngõ 2m - ngay gần...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 53 m2, mặt tiền 400m tại Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 735 tỷ

      735 tỷ 53 m2 13867,93 triệu/m2
      đc TP quy hoạch 1/500 để làm dự án phát triển gof.CĐT đã xin đc GPXD tòa nhà 9 tầng để phát triển gof tại Việt nam.+ Dt 52640/ 100.000  mét vuông. Có...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 18m tại Long Biên - Hà Nội, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 90 m2 180 triệu/m2
      chính chủ nhờ bán hộ nền đất 90m vị trí đẹp ,Tiềm năng tăng giá mềm ,Đối diện trường mẫu giáo .Đường Thông ra Hồ điều hoà 22ha Là khu phát triển về sau...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 43 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 43 m2 45,35 triệu/m2
      * Hiện trạng là đất do gia đình cần vốn để chuyển đổi KD lên bán.* miếng đất nằm ở vị trí đắc địa KD ầm uất nhất tuyến phố, tiện ích trong bán kính 500m...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 79 m2 tại Đường Bát Khối - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 79 m2 100 triệu/m2
      - Vị trí thuộc P. Thạch Bàn, Long Biên, đường to đẹp, vỉa hè, view Công viên nên thoáng phía trước, vị trí đẹp nhất nhì Thạch Bàn...đường thông các cả Cổ...
      Đường Bát Khối, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 70 m2, mặt tiền 5m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 70 m2 62,86 triệu/m2
      Nhỉnh 4 tỉ miếng đất đẹp 70m2 mặt ngõ Cổ Linh - Long Biên.miếng đất 70m2 MT 5m xây nhà rất đẹp, cách mặt phố Cổ Linh vài bước chân.oto dừng đỗ quanh nhà,...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 93 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 9,85 tỷ

      9.85 tỷ 93 m2 105,92 triệu/m2
      miếng đất đẹp, đất đấu giá phân lô, oto tránh, vỉa hè, Ở hay làm công ty, văn phòng hết nước chấm.Trước cửa nhà hàng chục oto tránh.lô đất cực vuông vức,...
      Dự án Khu nhà ở Thạch Bàn, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 84 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 7,98 tỷ

      7.98 tỷ 84 m2 95 triệu/m2
      Bán đất vừa rẻ vừa đẹp.Đất tái định cư Xóm Lò, Thượng Thanh, Long Biên, thành phố Hà Nội.DT 84m2 MT 6,96m lên nhà hay văn phòng quá đỉnh.bìa đỏ chính...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất 115 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thống Nhất - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 115 m2
      - Nhà nằm vị trí đắc địa, mặt đường trải nhựa, 2 hàng dừa xanh, gần trường học, ủy ban nhân dân, CA, cư dân đông đúc, không khí trong lành.- DT 115m2,...
      Đường Thống Nhất, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 60 m2, mặt tiền 6m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 60 m2 123,34 triệu/m2
      siêu hiếm - đất phân lô tái định cư Ngọc Thụy - Long Biên.- DT 60 mét vuông, MT 6m, phía sau có đường 2m thoáng, 20m ra vườn hoa, công viên, phía đối...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 9,1 tỷ

      9.1 tỷ 85 m2 107 triệu/m2
      Bán nền đất 85m2, MT 5m, thuộc khu phân lô đấu giá B4/NO1, Thanh Am, Thượng Thanh, Long Biên.+ Đường rộng: 13.5m (Có vỉa hè).+ Đường thông 2 hai hồ điều...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán nền đất tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất đấu giá Q. Long Biên:- Khu đấu giá 34 lô Lệ Mật, DT 87,77m2 giá 196 tr/m2.- Khu đấu giá TT5A ở Giang Biên MT 5m, Đông Nam, DT 97m2 giá 100tr/m2.-...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 37 m2, mặt tiền 3m tại Phường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 37 m2 78,38 triệu/m2
      bán ngay nền đất tại Thạch Bàn. Thửa đất cực đẹp, vuông vức, ngay ngã 3. Cách oto tránh nhau 7m, đường trước mặt nền đất rộng 4m, oto 7 chỗ vào đất. Vị...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 440 m2, mặt tiền 12m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 99 tỷ

      99 tỷ 440 m2 225 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Thạch Bàn - Long Biên - Thủ đô Hà Nội. Giá nhỉnh 90 tỉ.DT 440m2 100 phần trăm thổ cư.pháp lí sạch bìa đỏ cất két.Cần tiền mua nhà...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất 66 m2, mặt tiền 7m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 66 m2 73,64 triệu/m2
      Bán đất nền Lý sơn Thượng Thanh Long biên Thủ đô Hà Nội.DT miếng đất 66m2, MT rộng 7,2m.miếng đất cực đẹp MT rộng, ngay mặt phố, oto vào đất, đường mở...
      Đường Lý Sơn, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2 tại Đường Bát Khối - Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 100 m2 45 triệu/m2
      - Vị trí Đất bán thuộc P. Cự Khối, Q. Long Biên, đường oto, ở quá sướng.- Đất bán không khí trong lành, sạch đẹp, thông Bát Khối, Xuân Đỗ, Cổ Linh, Giáp...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 67 m2, mặt tiền 10m tại Long Biên - Hà Nội, giá 9,05 tỷ

      9.06 tỷ 67 m2 135,08 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất cực đẹp tại khu đấu giá Cự Khối, Long Biên:+ DT: 67m2.+ MT: 10,95m.+ Hướng: Tây, Bắc (3 MT nên không sợ không hợp hướng).+ pháp lí:...
      Đường Cổ Linh, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 66 m2 tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 4,86 tỷ

      4.87 tỷ 66 m2 73,64 triệu/m2
      Bán đất nền Lý sơn Thượng Thanh Long biên thành phố Hà Nội DT nền đất 66m2, MT rộng 4,4 m, vuông vức nền đất cực đẹp MT rộng, ngay mặt phố, oto vào...
      Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!