Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.776 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 36 m2 tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 36 m2 72,23 triệu/m2
      Cần tiền buôn bán gia chủ cần bán ngay mảnh đât Phúc Lợi 35.8 mét vuông lô góc mt 4.3m chỉ 2 tỉ 6Vị trí thoáng ngõ oto 4 chỗ đỗXây nhà có nhà để xe...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 92 m2 tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 92 m2 69,57 triệu/m2
      Tuyệt đỉnh đất vàng Vũ Đức Thận, hiếm, rẻ, oto đỗ cửa 92 mét vuông, 6,4 tỉ. nền đất thông số vàng, đầu tư xây ở, cho thuê đỉnh.+ Vi trí siêu đắc địa,...
      Đường Vũ Đức Thận, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất 50 m2 tại Phường Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 5,79 tỷ

      5.79 tỷ 50 m2 115,78 triệu/m2
      Bán nhà Long Biên, bán nhà Ngọc Lâm, bán đất Long Biên, bán đất Ngọc Lâm, bán nhà gần Mipec Long Biên, ngõ oto, hotline 0976 689 ***- Vị trí gần Mipec Long...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 150 m2 120 triệu/m2
      Gia đình cần bán lô đất khu vực Tư Đình 150m (DTSD trong bìa đỏ 150m, có thêm 5m đất xem kẹt tổng là 155m, và có ~ gần 20m phía sau nhà có thể sử dụng),...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 67 m2 tại Đường Tân Thụy - Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 67 m2 89,56 triệu/m2
      Cần bán lô góc đất Tân Thụy - Phúc Đồng - Long Biên - TP Hà Nội.- Đường oto tránh nhau, quy hoạch 3 MT đường, đương ngoc thông các ngả, nằm sát khu...
      Đường Tân Thụy, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 79 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 79 m2 46,84 triệu/m2
      Cần Bán lô đất Tại Tổ 18 P. Thượng Thanh Phố Gia Thượng DT 79m2 MT 4.95mĐất Tây Bắc Đường rộng 5m ô tô tải tránh Xe máy Đất Đẹp Phun Thổ Cư Đất ở...
      Đường Gia Thượng, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 50 m2 tại Phường Phúc Lợi - Long Biên - Hà Nội, giá 4,39 tỷ

      4.39 tỷ 50 m2 87,8 triệu/m2
      Mô tả:DT 50m2, MT 4m, thông số đẹp.miếng đất nằm trên vị trí đắc địa, mặt đường rộng oto tránh, KD sầm uất, gần toà Ruby, cư dân đông đúc.trường cấp ...
      Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,94 tỷ

      6.95 tỷ 80 m2 86,79 triệu/m2
      Cần tiền gấp bán 79,8m2 đất đấu giá Cự Khối, đường oto tránh, gần hồ điều hòa.+ DT: 79,8m2, MT và hậu rộng 5m, dài 16m, tọa hướng Bắc.+ giá: 87tr/m2 - 6.943...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền 250 m2, mặt tiền 12m tại Đường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 22 tỷ

      22 tỷ 250 m2 88 triệu/m2
      Bán đất Thượng Thanh, Long Biên, thành phố Hà Nội:* Vị trí đất bán thuộc khu Tái Định Cư Thượng Thanh, phân lô vỉa hè 4m, đường trước nhà 15m, đất bán...
      Dự án Khu đô thị Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất dự án 90 m2 tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 90 m2 120 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất khu tái định cư giang biênDT 90m mt6m hậu 6mĐường trước nhà 2 oto tránh, khu vực dân trí cao, gần trường , chợ , BV , trung tâm ...
      Đường Phạm Khắc Quảng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 216 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 52 tỷ

      52 tỷ 216 m2 240,75 triệu/m2
      BÁN miếng đất VÀNG 216 mét vuông - 2 MẶT PHỐ KD HOÀNG NHƯ TIẾP LONG BIÊN - LÔ GÓC - VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA - MT ĐỈNH CAO ĐẦU TƯ 1 LẦN HƯỞNG TRỌN ĐỜI! ...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 36 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 36 m2 69,45 triệu/m2
      Chuyển công tác vào Nam bán lại mảnh đất nằm trong ngõ 193/15 Phúc Lợi.+ DT: 36,5 mét vuông, MT 3,16m, đường trước rộng 3,2m, hướng Tây.+ giá: 2.5 tỉ...
      Ngõ 193/15, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 40 m2 tại Phố Kẻ Tạnh - Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      Hạ 15-20 giá. Thanh lý Đất PL 40 mét vuông MT3.6m tại Kẻ Tạnh, TDC Giang Biên. 4.x tỉ.- miếng đất DT 40 mét vuông MT, hậu gần 4m.- Đường trước...
      Phố Kẻ Tạnh, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 137 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,34 tỷ

      5.35 tỷ 137 m2 39 triệu/m2
      KHÔNG GIỮ đc NỮA, mình có nền đất 137.5m, thực tế thừa 10m2 không tính tiền tại đc P. Phúc Lợi, Long Biên, HN. Cần bán rất gấp để trả NH, quy hoạch mở...
      Đường Chu Huy Mẫn, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 50 m2 64 triệu/m2
      Bán nhà Thạch Bàn , 48 mét vuông MT 4.5m, garage ô tô. Giá 3.2tỉ bao thuế phí sang tên.3.2 tỉ - 48  mét vuôngLong Biên, Thủ đô Hà Nội👉...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 40 m2 tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 40 m2 68,75 triệu/m2
      Vị trí khu đất nằm thuộc khu phân lô quân đội Z 133 của P. Ngọc thụy Ngõ thông thoáng ra oto thông 2 đầu chỉ 30m Thửa đất vuông vức hướng ĐN .liên hệ ...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất 250 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lâm Du - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 250 m2 106 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay miếng đất 250m2 mặt phố Lâm Du, P. Bồ Đề, Q. Long Biên, thành phố Hà Nội.Thông tin như sau:+ DT: 250m2;+ MT: 6 mét, nở hậu...
      Đường Lâm Du, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 80 m2 85 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán nền đất 80m2 ở mặt ngõ 94 Ngô Gia Tự Long Biên, đường trước nhà oto tránh, 2 mặt thoáng., giá 6 tỉ 800 tr ( Có thỏa thuận) Ngày...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!