Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.776 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất 52 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 52 m2 76,93 triệu/m2
      Không có nhu cầu sử dụng cần bán gâp miếng đất 2 mặt thoáng tại phố Vũ Xuân Thiều, Sài Đồng, Long Biên.DT 52m2, MT 5.3m, đường trước đất 3m, Đông Nam mát...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất 135 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 135 m2 59,26 triệu/m2
      Hiếm - Bán Đất Tư Đình - Phân Lô - oto tránh - 135m - Mt 4.4m - Giá chào 8 tỉVị trí đẹp, oto tránh, thoáng vĩnh viễn, gần himlam, DT rộng, xây nhà sân vườn,...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất 103 m2, mặt tiền 3m tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 103 m2 35,93 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngay mảnh đất phố Ngọc Trì Thạch Bàn, KDC đông đúc, sầm uất:- DT 103m ( 57 m sử dụng riêng, 46 m sử dụng chung)- MT 3,7 m- Đông Nam...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 130 m2, mặt tiền 6m tại Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 18,5 tỷ

      18.5 tỷ 130 m2 142,31 triệu/m2
      - DT: 130 m2, MT: 6.9 m, giá chào: Nhỉnh 18.5 tỉ.- Phố Trạm là phố KD, cách Cầu Vĩnh Tuy 100m, cách đường Cổ Linh 500m, đường thông, oto tránh, xung quanh...
      Đường Phố Trạm, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 39 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 39 m2 73,08 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán miếng đất tại Ngọc Thuỵ - Long Biên - HN - khu phân lô quân đội Học Viện Hậu Cần ngõ 268.DT: 39 mét vuông, MT: 3,5m (2 mặt thoáng)...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền 90 m2, mặt tiền 7m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 90 m2 110 triệu/m2
      (Vip hàng hiếm) DT 90m2 khu TDC Xóm Lò - Thượng Thanh - Long Biên.MT 7,5m vuông vức.Tây Bắc.Đường nhựa rộng vỉa hè to, gần công an đường thủy.Có sẵn nhà ...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 52 m2, mặt tiền 10m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 8,85 tỷ

      8.85 tỷ 52 m2 170,2 triệu/m2
      bán ngay lô đất phân lô - lô góc - tái định cư Ngọc Thụy - Long Biên.+ Vị trí lô đất đẹp, 2 mặt đường, 3 mặt thoáng, gần ngay ngã 4, 30m ra đường 22m...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền dự án 86 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 9,46 tỷ

      9.47 tỷ 86 m2 110 triệu/m2
      Cần bán ngay nền đất lên giá cực rẻ khu vực luôn ạ.DT 86m2 lô góc đường rộng ở sướng KD cũng đc cư dân đông đúc.Tái định cư Thượng Thanh ngay cục cảnh...
      Đường Thanh Am, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 59 m2, mặt tiền 6m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 59 m2 100 triệu/m2
      Bán đất, oto dừng đỗ ngày đêm - KD.+ DT: 59 mét vuông * MT rộng* giá 5,9 tỉ.+ Vị trí 57 Cổ Linh đẹp, oto tránh, vỉa hè,+ Gần Aeon, Gader City, trường ...
      57, Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 34 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Long Biên - Hà Nội, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 34 m2 69,12 triệu/m2
      - nền đất 34 mét vuông - MT: 4m nở hậu.- Lô góc 3 mặt thoáng - bìa đỏ chính chủ.- Cách đường oto tránh 50m.- Tiện ích xung quanh gần nhà văn hoá,...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 80 m2 78,75 triệu/m2
      DT 80m2. MT: 5m đường 13m.nền đất đẹp hiếm có, hạ tầng giao thông đồng bộ đầy đủ. Về xây nhà ở đc ngay.hotline: 0933 916 ***
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nền đất 90 m2, mặt tiền 20m tại Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 13,05 tỷ

      13.05 tỷ 90 m2 145 triệu/m2
      nền đất đẹp thoáng sáng vị trí đắc địa.Chính chủ cần bán lô góc 90 mét vuông Khu TDC Giang Biên - Long Biên!MT rộng 20m.View vườn hoa và công viên.Vị...
      Đường Giang Biên, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án Khu đô thị Sài Đồng, 175 m2, mặt tiền 9m tại Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 175 m2
      Siêu phẩm - đẳng cấp - vip. chính chủ ngộp bank thiện chí bán cơ cấu TS.Bán đất căn biệt thự Sài Đồng, DT 176m2, MT gần 9 mét. Giá nhỉnh 100 tr/m2, KĐT...
      Dự án Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất 261 m2, mặt tiền 10m tại Cự Khối - Long Biên - Hà Nội, giá 11,7 tỷ

      11.7 tỷ 261 m2 44,83 triệu/m2
      Đầu tư - KD - 260,8m - 10,2m MT = hậu - 2 mặt ngõ đều oto tránh - 45t/m. cực hiếm!+ Vị trí: P. Cự Khối.+ DT: 260,8 m2, MT: 10,2m.+ 45t/m thỏa thuận.+...
      Đường Bát Khối, Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 500 m2 tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 500 m2 70 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán 500m đất P. Ngọc Thụy, đường trước nhà 20m, bên cạnh trục đường 40 đang triển khai, cư dân văn minh, đông đúc, tiềm năng tăng giá rất...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh đất 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đức Giang - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 39 m2
      Chủ cần tiền bán ngay mảnh đất đẳng cấp tại đường Đức Giang, cạnh dự án Bình Minh Garrden, An Quý Hưng, xe 7 chỗ vào nhà, khu phân lô ổn định, gần trường...
      Đường Đức Giang, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu đất 51 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 51 m2 49,02 triệu/m2
      bán ngay 50,9m2 đất Ngọc Lâm, ngay Nguyễn Văn Cừ, không quy hoạch, thổ cư giá 2,5tỉ ảnh thật.* A Thường sn 86 chủ tịch công ty mạ Yên Thường có nhiều bất ...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 78 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 78 m2 69,24 triệu/m2
      Cần bán nhanh miếng đất tại ngõ 195 Phúc Lợi, Long Biên:+ DT: 78 mét vuông.+ MT 4,5m, mặt hậu 4,55m khổ nở hậu rất đẹp.+ pháp lí: bìa đỏ chính...
      Ngõ 195, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!