Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.774 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,2 tỷ tại Long Biên

      3.2 tỷ 89 m2 35,96 triệu/m2
      Chào mừng bạn đến với Khai Sơn City - nơi cung cấp căn hộ cao cấp, với vị trí độc tôn, view hồ điều hòa tuyệt đẹp và cơ hội nhận CK cao hấp dẫn:1. Vị trí...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      2.4 tỷ 72 m2 33,34 triệu/m2
      Do tính chất công việc nên gia đình tôi cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ 2 vệ sinh tại dự án Le Grand Jardin Sài Đồng.- căn hộ chung cư có DT TT 72m2 (TT...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 97 m2, giá rẻ tại Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 97 m2
      * Thông tin chung cư.- DTSD 97m2 thiết kế 3 phòng ngủ hiện đại với logia dài nằm tại phòng khách lấy vượng khí.  phòng ngủ thiết kế kính tràn...

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Mipec Riverside, 3 phòng ngủ, giá 6,86 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      6.86 tỷ 0 m2
      * căn hộ chung cư vip nhất - 120,2 mét vuông thiết kế 3 PN.- căn hộ góc 2 mặt thoáng, DT 120,2 mét vuông.- Tầng 20, tầng cao view thoáng...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 110 m2 32,73 triệu/m2
      Gia đình Cần bán ngay chung cư trong tháng 6 âm.chung cư 3 phòng ngủ DT 110m2- Hướng cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây Bắc. RẺ NHẤT THỊ...
      Dự án One 18 Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,3 tỷ tại Đường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Em Quang là nhân viên KD thuộc công ty bất động sản Thế Kỷ (Cen Land) - đơn vị phân phối dự án căn hộ chung cư Bình Minh Garden do công ty CP Đầu tư và...
      Bình Minh Garden, 93, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Long Biên

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư cao cấp One 18 - nội thất đầy đủ - trung tâm phố cổ Long Biên.DT: 90 mét vuông, 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ ...
      Dự án One 18 Ngọc Lâm, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Tổ hợp TSG Lotus Sài Đồng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,55 tỷ tại Long Biên

      2.55 tỷ 72 m2 35,42 triệu/m2
      Do gia đình chuyển công tác nên cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ + 2 nhà vệ sinh DT 72 mét vuông.+ logia TB.+ View nội khu.+ Tầng cao...
      Dự án TSG Lotus Sài Đồng, Phố Sài Đồng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 47 triệu tại Quận Long Biên - Hà Nội

      47 triệu 72 m2 0,66 triệu/m2
      Gia đình có căn 02  phòng ngủ loiạ DT 71 mét vuông, căn dt rộng bên CC Symphony.do nhu cầu không sử dụng nên bán với giá hợp lý nhất bây giờ.Bán...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,96 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      2.96 tỷ 0 m2
      * Thông tin chung cư cần bán:- chung cư DT 82.52m2 thông thủy, thiết kế 2 PN + 1, 2 nhà vệ sinh.- Hướng logia hướng Đông Nam thoáng mát, bàn giao...

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 1,62 tỷ tại Long Biên

      1.62 tỷ 75 m2 21,6 triệu/m2
      Thông tin cơ bản về căn hộ chung cư: KĐT Việt Hưng.DT: 75 mét vuông, 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, logia: TB cửa chính: ĐN. Tầng cao...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 5,7 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      5.7 tỷ 108 m2 52,78 triệu/m2
      chung cư luxury - vin Symphony, view vườn cây lớn nhất khu.chung cư cao cấp 3 PN 108m2, đc thiết kế kiểu Nhật, chỉnh chu, giá cực rẻ vin Symphony Long...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Việt Hưng, 2 phòng ngủ, giá 2,25 tỷ tại Long Biên

      2.25 tỷ 0 m2
      - chung cư thuộc hàng hiếm khu vực Long Biên, DT 63.6 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.- Bàn giao full thiết bị cao cấp:...
      Dự án Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội
      N
      Bất Động Sản Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,32 tỷ

      4.32 tỷ 120 m2 36 triệu/m2
      DT chung cư 120 mét vuông, tầng đẹp, view sông Đuống, ngay cạnh đường 5 đi sân bay Nội Bài.- Vào Hồ Gươm 15 ph.- Xây dựng: 3 tầng hầm, 3 tầng thương...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 77 m2 37,67 triệu/m2
      Cơ hội hiếm có sở hữu chung cư hạng sang với nội thất xịn xò.- Tầng trung view sông và cầu Đông Trù đẹp lung linh.- Căn 2 phòng ngủ giá từ 2,8...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 7 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      7 tỷ 120 m2 58,34 triệu/m2
      chung cư thiết kế gồm 3 PN, 2 nhà  phòng vệ sinh, 1 phòng khách + phòng bếp.Căn 3 lô giá thoáng view đẹp trong đó có bán công chạy dài giữa phòng...