Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.774 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,74 tỷ tại Long Biên

      2.74 tỷ 77 m2 35,59 triệu/m2
      Hàng hiếm căn hộ chung cư 2  phòng ngủ DTTT 77 mét vuông thiết kế vuông vắn, vị trí trung tâm, khuôn viên rộng rãi quần thể KĐT giá chưa...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,35 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.35 tỷ 0 m2
      Dự án Le Grand Jardin nằm trong khu đô thị quy hoạch đẹp nhất Long Biên.+ Gần trường Tiểu học,2 Nguyễn Bỉnh Khiêm, trung học cơ sở cấp 1 Sài Đồng.+...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.9 tỷ 65 m2 29,24 triệu/m2
      Vợ chồng em chuyển nhà sang khu vực nội đô muốn bán lại chung cư Eco City đang ở cho các bác có nhu cầu.Thông tin cụ thể ngôi nhà e:* DT: 65 mét ...

      Sở hữu ngay căn hộ Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,6 tỷ tại Long Biên

      6.6 tỷ 120 m2 55 triệu/m2
      Căn hoa hậu Vip 120m2 kề cận phố cổ chỉ có tại HC Golden City, ngay gần cầu Chương Dương, di chuyển sang Hoàn Kiếm chỉ 7p lái xe.Thiết kế căn hộ góc 3 PN,...
      Dự án HC Golden City, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư Ruby City Long Biên, 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 1,45 tỷ tại Long Biên

      1.45 tỷ 57 m2 25,44 triệu/m2
      Do nhu cầu muốn mua căn hộ chung cư lớn hơn nên nhà e có nhu cầu bán lại căn hộ chung cư Ruby City đang ở cho các bác có nhu cầu.Thông tin cụ thể:*...
      Dự án Ruby City, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,3 tỷ tại Long Biên

      3.3 tỷ 90 m2 36,67 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ chung cư 90 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ 2vs tầng 12. Rất thoáng mát. 2 ban công to. 2 ban công.Để lại đầy đủ ...
      Dự án One 18 Ngọc Lâm, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội
      B
      Chung Cư Nhà Đất Quận Long Biên Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      * Dự án Le Grand Jardin: Chuyên mua bán sang nhượng cắt lỗ & hàng mua mới trực tiếp chủ đầu tư hàng ngoại giao giá cực rẻ thị trường.LH để đc tư vấn...

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 3 phòng ngủ, 113 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 113 m2
      Cần tiền gấp nên tôi cần bán chung cư tại đây.Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 VS, 1 ban công, 1 ban công.View Sông Hồng và Hà Nội.gọi ngay trực tiếp để...

      Sở hữu ngay nhà chung cư Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 58 m2 37,94 triệu/m2
      + DT: 58m2. 2 ngủ 1 vệ sinh. full nội thất có thể về ở ngay.+ Hướng logia: View nội khu.+ giá: 2,2 tỉ. Có thỏa thuận cho người mua thiện chí.+ Vị trí:...
      Dự án Hà Nội Homeland, Long Biên, Hà Nội
      B
      Trần Đức Điển Bđs Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 3,2 tỷ tại Long Biên

      3.2 tỷ 89 m2 35,96 triệu/m2
      Sở hữu ngay chung cư Khai Sơn City để nhận ưu đãi lớn nhất chưa từng có từ CĐT.- TT sớm 95 phần trăm CK ngay 9.5 phần trăm.- Tặng gói nội thất...
      Dự án Khai Sơn City, Đường Lý Sơn, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 74 m2, hướng Đông - Nam, giá 2,6 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.6 tỷ 74 m2 35,14 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn căn hộ thiết kế 2 phòng ngủ, 2 vệ sinh, duy nhất còn lại trên bảng hàng.- Giá chỉ 2,6 tỉ full 100 phần trăm giá trị căn hộ ...
      Dự án Bình Minh Garden, Quận Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 3,25 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      3.25 tỷ 0 m2
      chính chủ cần sang nhượng lại chung cư 2 PN, 2 vệ sinh.Thông tin:DTTT: 60.5 mét vuông, tim tường 66.6 mét vuông.Hướng logia: hướng Tây Bắc,...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.8 tỷ 107 m2 35,52 triệu/m2
      * Thông tin chung cư:- DT 107m2 cực phẩm đc thiết kế 3  phòng ngủ 2 logia.- 3  phòng ngủ xuất hiện duy nhất tại tòa L4 với số lượng cực kỳ giới...
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Long Biên

      2.8 tỷ 77 m2 36,37 triệu/m2
      Cơ hội hiếm có sở hữu căn hộ chung cư hạng sang với nội thất luxury.- Tầng trung view sông và cầu Đông Trù đẹp lung linh.- Căn 2 phòng ngủ giá từ...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      * Trực tiếp CDT BRG: chào bán căn hộ chung cư 83 mét vuông view bể bơi resort với CSBH nhiều ưu đãi:- căn hộ chung cư DTTT 83 mét vuông.-...

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Ruby City CT3 Phúc Lợi, 2 phòng ngủ

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      Do nhu cầu muốn mua chung cư lớn hơn nên nhà e có nhu cầu bán lại chung cư Ruby City đang ở cho các bác có nhu cầu.Thông tin cụ thể:* DT: 48 m2.* Thiết...
      Dự án Chung cư Ruby City CT3, Đường Phúc Lợi, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Long Biên

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      + Vị trí đắc địa, trung tâm phố cổ Long Biên ( Ngọc Lâm)+ Tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì, gần trường cấp 1,2,3, gần trung tâm thương mại AEON Long...
      Dự án One 18 Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 3,1 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      3.1 tỷ 66 m2 46,97 triệu/m2
      vin Symphony - Long Biên.Bán Căn 2PN2 phòng vệ sinh - 2 view thoáng sáng.- Hoàn Thiện chủ đầu tư.- DT tim tường 66 mét vuông.- Thông thủy...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!