Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.774 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Happy Star Tower , 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 70 m2 27,15 triệu/m2
      * căn hộ chung cư 70m2 thiết kế 2N + 2 nhà vệ sinh tầng cao view đẹp thuộc dự án Happy Star với tổng cộng 15 tầng.- căn hộ chung cư bàn giao...
      Dự án Happy Star Tower, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,9 tỷ tại Quận Long Biên

      2.9 tỷ 77 m2 37,67 triệu/m2
      VĂN PHÒNG ĐẠI DIỆN bất động sản KHAI SƠN HOMES đc: Số 6.9 KHAI SƠN CITY_LÝ SƠN_LONG BIÊN.LH TƯ VẤN TRỰC TIẾP 24/24 MR THỊNH: 0972 446 ***CHÍNH SÁCH ƯU ĐÃI...
      Dự án Khai Sơn City, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,2 tỷ tại Đường Gia Quất - Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      1.2 tỷ 70 m2 17,15 triệu/m2
      Tư vấn và tiếp nhận hồ sơ Nhà ở xã hội Him Lam Thượng Thanh - Long Biên.Giá chỉ từ 400tr/căn.- Quy mô: 22 tầng, 02 tầng hầm.- Khu liên kế nhà phố thương ...
      Dự án Nhà ở xã hội Him Lam Thượng Thanh, Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,2 tỷ tại Long Biên

      2.21 tỷ 58 m2 37,94 triệu/m2
      Gia đình cần chuyển sang chung cư DT lớn hơn nên muốn bán ngay chung cư tại tòa Thủ đô Hà Nội Homeland:+ DTTT 58m2.+ Hướng logia hướng Tây Nam, cửa...
      Dự án Hà Nội Homeland, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 120 m2, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 120 m2 35,84 triệu/m2
      Phân phối trực tiếp từ CĐT, với quỹ căn còn đa dạng cho KH lựa chọn.- CSBH hấp dẫn, CK rất cao mừng hoàn thành tiến độ trước 3 tháng.+ CK lên tới...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 84 m2 35,72 triệu/m2
      Giới thiệu với quý KH tìm hiểu dự án Le Grand Jardin của chủ đầu tư BRG Group.chung cư ban công hướng Đông Nam mát mẻ giá siêu hấp dẫn từ 3 tỉ/căn.+...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 3,6 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.6 tỷ 82 m2 43,91 triệu/m2
      Chính chủ chuyển đổi công việc nên cần bán nhanh căn hộ chung cư 82 mét vuông giá 3,6 tỉ bao full phí sang tên sang nhượng.Để lại toàn bộ nội...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,6 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.6 tỷ 101 m2 35,65 triệu/m2
      liên lạc Ms Xoa 0369 305 ***.* Nhận ngay chính sách mua nhà hấp dẫn cho quý KH sở hữu căn hộ chung cư tại Khai Sơn City trong tháng này:- CK...
      Dự án Khai Sơn City, Đường Gia Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu chung cư Chung cư Mipec Riverside, 4 phòng ngủ, 230 m2, giá 15 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      15 tỷ 230 m2 65,22 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn penthouse thông tầng siêu đẹp tại Mipec nhìn trực diện sông Hồng. Nhà mới làm nội thất mới 100 phần trăm rất tâm huyết để lại...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 126 m2, giá 5,4 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      5.4 tỷ 126 m2 42,86 triệu/m2
      logia hướng Đông Nam, view sân bay, view Sông Hồng, tầng cao.DT 126 mét vuông.Giá 5.4 tỉ.gọi ngay: 0362 027 ***
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,2 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      4.2 tỷ 105 m2 40 triệu/m2
      Le Grand jardin chung cư cao cấp chất lượng sống xanh trong lành rất tốt cho sức khỏe.DT đa dạng: 75 - 85 - 105 mét vuông - 2 phòng ngủ -...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 85 m2, hướng Tây - Bắc, giá rẻ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 85 m2
      Căn 3 phòng ngủ thiết kế đẹp nhất tòa L2 Jardin De Joie Sài Đồng.3 phòng ngủ đều có logia/ cửa sổ, tầm view cực chill.Phòng khách view trực diện...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 4,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.5 tỷ 101 m2 44,56 triệu/m2
      * Trực tiếp chủ đầu tư BRG: Nhận ngay chính sách mua nhà hấp dẫn cho Quý KH sở hữu căn hộ chung cư trong tháng này:- CK tới 7 phần trăm khi TT...
      Berriver Long Biên, 390, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư Ecohome Phúc Lợi, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 70 m2 26,43 triệu/m2
      căn hộ chung cư Ecohome ngay gần Vincom Long biên, bước xuống là có siêu thị, chợ Phúc lợi, bể bơi, nhà giữ trẻ, trường học cấp 1 2 3,... Vô cùng tiện...
      Dự án Ecohome Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ 2 phòng ngủ, 74 m2, giá 2,7 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.7 tỷ 74 m2 36,49 triệu/m2
      căn hộ chung cư Bình Minh Garden hoàn thiện có chất lượng tốt, KH có thể xem thực tế căn chọn mua để kiểm tra trước khi xuống tiền, yên tâm về mặt pháp ...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 84 m2, mặt tiền 4m tại Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 10 tỷ

      10 tỷ 84 m2 119,05 triệu/m2
      lô đất vị trí cực đẹp nhìn ra ngã 4 giao nhau giữa trục chính Ngọc Thụy đường 40m và đường 25m đường trước mặt là đường 6m. Bên cạnh trường Pháp Alexander...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán đất nền 175 m2 tại Phố Sài Đồng - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 18 tỷ

      18 tỷ 175 m2 102,86 triệu/m2
      Đất Đấu Giá - KĐT - oto Tránh - Vỉa Hè - View căn hộ - KD Đỉnh.+ Bán đất Sài Đồng 175 m² MT 8.5 M, Giá 105 tr/ m²+ KĐT Sài Đồng, Giáp mặt phố Sài Đồng.+...
      Phố Sài Đồng, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 52 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 52 m2 50 triệu/m2
      bán nhanh đất Thạch Bàn, Aeon Long Biên, oto, 52m2, mt4m, Đầu tư, chỉ 2.6 tỉ. liên lạc: 0975 904 ***- Cần bán nhanh nền đất Thạch Bàn, oto đỗ cửa, 10m...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!