Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.774 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 3 phòng ngủ, giá tốt tại Long Biên

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán căn hộ góc 112.4 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ - 2 vs - 2 ban công - ban công. Tầng đẹp nhất dự án. View sông.đầy đủ nội thất...
      Dự án One 18 Ngọc Lâm, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội
      B
      Chung Cư Nhà Đất Quận Long Biên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, giá 3,2 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      Phân phối trực tiếp từ chủ đấu tư, với quỹ căn còn đa dạng cho anh/chị lựa chọn, CSBH CK rất cao mừng hoàn thành tiến độ trước 3 tháng.+ CK lên tới...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 2 phòng ngủ, 90 m2, giá 3,1 tỷ tại Long Biên

      3.1 tỷ 90 m2 34,45 triệu/m2
      + Vị tri đắc địa, trung tâm phố cổ Long Biên (Ngọc Lâm).+ Tiện ích đầy đủ không thiếu thứ gì, gần trường cấp 1,2,3, gần trung tâm thương mại Aeon Long...
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thuỷ, Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn hộ 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,95 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      1.95 tỷ 43 m2 45,35 triệu/m2
      Chính chủ chuyển đổi nhu cầu sử dụng cần bán căn 1PN1VS full đồ đẹp, giá cực rẻ tại vin Symphony Riverside:- DT tim tường: 43 mét vuông.- DTTT:...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, giá 3,7 tỷ tại Long Biên

      3.7 tỷ 0 m2
      Em đang có căn căn hộ 3 phòng ngủ gần ngay phố cổ giá 4,6 tỉ sau CK chỉ còn 3,7 tỉ cần bán nhanh.+ DT 101,25 mét vuông.+ Hướng: hướng Đông ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 80 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán căn hộ chung cư Khai Sơn - Long Biên CK cao chọn căn ưng ý.Hỗ trợ LS 0 phần trăm đến khi nhận nhà.CSBH đặc biệt áp dụng mua trong tháng...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội
      G
      Nguyễn Thị Hương Giang Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 83 m2 33,14 triệu/m2
      Vị trí: căn hộ chung cư Eco City Việt Hưng - Long Biên.Thiết kế: DT 83 mét vuông 3 phòng ngủ 2 toilet tầng trung.Nội thất: Đồ cơ bản.Cửa...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 77 m2 35,07 triệu/m2
      Chỉ 2,7 tỉ sở hữu căn hộ chung cư 2 ngủ 77 mét vuông - view hồ - logia hướng Đông Nam - cách phố cổ 2 kilomet.Căn 3 ngủ DT từ 101 mét ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư Chung cư Ruby City Long Biên, 3 phòng ngủ, 88 m2, giá 2,19 tỷ

      2.19 tỷ 88 m2 24,89 triệu/m2
      Gia đình em chuyển xuống mặt đất, sang nhượng nhanh căn căn hộ 3 ngủ, 2 vs, logia hướng Đông Nam.Nhà full đồ vô ở ngay. Là căn hộ góc nên 3 PN đều...
      Ruby City, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,89 tỷ tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội

      1.89 tỷ 68 m2 27,8 triệu/m2
      Thông tin: Dự án căn hộ chung cư tòa Eco City.+ 68 mét vuông (tim tường) 2 phòng ngủ, 2 toilet, logia hướng Tây Bắc, cửa chính: ĐN.+...
      Đường Đào Văn Tập, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 1,57 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.57 tỷ 89 m2 17,65 triệu/m2
      Các căn hộ chung cư khu đô thị Việt Hưng sàn Long Biên Land đang phân phối.+ Dự án khu đô thị Việt Hưng là dự án nằm ở cửa ngõ hướng Đông Bắc Hà ...
      Dự án Việt Hưng, Đường Nguyễn Cao Luyện, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà chung cư Khu đô thị Him Lam Thạch Bàn, 2 phòng ngủ, giá 1,69 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.69 tỷ 0 m2
      Bán căn căn hộ Himlam Thạch Bàn 2 Long Biên.- DT 56.6 mét vuông thiết kế 2 ngủ, vệ sinh, nhà tắm, bồn rửa mặt tách riêng.- Hướng logia hướng Tây ...
      Dự án Him Lam Thạch Bàn 2, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu đô thị Hanoi Garden City, 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 2,68 tỷ tại Quận Long Biên

      2.68 tỷ 100 m2 26,8 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư dự án Garden City tổ 12 Thạch Bàn Long Biên.+ DT 100 m2 căn hộ góc 2 PN.+ 2 Nhà vs, 1 nhô ra phơi đồ. Bếp và phòng khách.+ Cửa...
      Dự án Hà Nội Garden Villa (Hà Nội Garden City), Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 69 m2 36,24 triệu/m2
      Gia đình chuyển chỗ ở cần bán lại chung cư 2 phòng ngủ, 2vs, 2 ban công tại ching cư TP Hà Nội Homeland.+ DTTT 69 mét vuông.+ ban công...
      Dự án Hà Nội Homeland, Đường Thượng Thanh, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Khu đô thị Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,5 tỷ tại Long Biên

      1.5 tỷ 76 m2 19,74 triệu/m2
      Thông tin cơ bản chung cư: khu đô thị Việt Hưng.75m, 2 phòng ngủ, 1 phòng vệ sinh, logia: TN. Tầng cao thoáng mát.+ Tầng cao cầu thang máy...
      Dự án Việt Hưng, Đường Vạn Hạnh, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 1 phòng ngủ, 33 m2, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 33 m2 36,37 triệu/m2
      Chỉ với 1,2 tỉ sở hữu ngay gian thương mại tại Khai Sơn City.- Tùy biến thiết kế Phù hợp vừa để ở, vừa để KD: Thời trang, mỹ phẩm, hiệu thuốc, siêu thị, cà ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Mipec Riverside, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 83 m2 44,58 triệu/m2
      Cần bán ngay chung cư toà A view sông tầng cao. DT 83 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ thoáng mát - tầng 23 rất đẹp. Nội thất để lại như ảnh.Giá...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội
      B
      Chung Cư Nhà Đất Quận Long Biên Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư Chung cư Việt Hưng Green Park (CT15 Việt Hưng), 2 phòng ngủ

      2.5 tỷ 68 m2 36,77 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư 68 mét vuông tòa Green Park CT15 khu đô thị Việt Hưng, Long Biên.Thông tin chi tiết chung cư:- DT: 68 mét vuông.-...
      Dự án Green Park CT15 Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!