Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.774 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ Chung cư Mipec Riverside, 3 phòng ngủ, 228 m2, giá 16 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      16 tỷ 228 m2 70,18 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống nơi làm việc cho tiện quản lý KD nên cần bán căn Penthouse căn hộ duplex.Trước xác định ở lâu dài nên cực kỳ tâm huyết trong việc...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Tổ hợp HC Golden City, 2 phòng ngủ, giá 3,9 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3.9 tỷ 0 m2
      * Ưu đãi trực tiếp từ CĐT Hùng Cường với CSBH hấp dẫn trong tháng này:- CK ngay 280 tr vào giá với quỹ căn hộ chung cư 102.3m2- Hỗ trợ vay NH...
      Dự án HC Golden City, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Nhà ở xã hội Rice City Sông Hồng, 2 phòng ngủ, 70 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      bán nhanh căn hộ chung cư Rice Sông Hồng, Ngọc Lâm, tiện ích bể bơi, trường học, trung tâm, 70m2, đầy đủ nội thất cực xịn giá chỉ từ 1.95 tỉ.+ chung ...
      Dự án Rice City Sông Hồng, Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, giá 1,23 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.23 tỷ 0 m2
      Gian thương mại giá hấp dẫn tại dự án khai sơn vừa có thể sử dụng ở như một căn studio và có thế KD.- DT: 33,6m2.- Giá: 1tỷ23.- Hỗ trợ NH 65 phần ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 83 m2 36,15 triệu/m2
      Siêu phẩm hoa hậu dự án Le Grand Jardin Sài Đồng Long Biên ra mắt thị trường với chính sách cực khủng:TT 25 phần trăm nhận nhà ở ngay.Tiến độ TT 10 -...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, giá 6,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      6.8 tỷ 0 m2
      * chung cư vip nhất tại dự án HC Golden City - 120 mét vuông thiết kế 3 PN.- căn hộ góc 2 mặt thoáng, DT 120 mét vuông.- Tầng 20, tầng cao...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 72 m2 33,34 triệu/m2
      * DT đa dạng từ 72m thiết kế từ 2 ngủ 2 vệ sinh.+ Giá căn 72m từ 2,4tỉ.Ngoài ra, Kiều Oanh còn nắm giữ giỏ hàng nhiều chung cư khác trong dự án, vị trí...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,52 tỷ tại Long Biên

      2.52 tỷ 72 m2 35 triệu/m2
      Eco City Việt Hưng nhận nhà ở ngày vị trí trung tâm khu đô thị Việt Hưng.- DT đa dạng: 63 - 72 - 76 mét vuông - 2 phòng ngủ - 2 nhà vệ ...

      Cần bán căn Chung cư Happy Star Tower , 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,77 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.77 tỷ 76 m2 23,29 triệu/m2
      Thông tin dự án. căn hộ chung cư Happy Star Tower Giang Biên đường Mai Chí Thọ.DT: 76 mét vuông (tim tường) 70 mét vuông thông thủy...
      Dự án Happy Star Tower, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 92 m2, giá 3 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 92 m2 32,61 triệu/m2
      * Mua nhà chỉ với 850 tr vốn tự có nhận nhà ở ngay nội thất đầy đủ.Ký HD chỉ với 15 phần trăm, hỗ trợ LS 0 phần trăm trong 12 tháng.* Chỉ 3...
      Dự án Bình Minh Garden, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 63 m2 34,93 triệu/m2
      Cập nhật quỹ hàng ngoại giao căn hộ chung cư CÓ SỎ bán trong tháng 8/2023:Hiện tại em đã có quỹ hàng ngoại giao các căn hộ chung cư đẹp, đầy đủ tiện...

      Bán nhanh chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 3 phòng ngủ, giá 4,8 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      4.8 tỷ 0 m2
      Do chuyển công tác gia đình cần sang nhượng căn hộ góc tầng 15. logia hướng Đông Bắc. View thoáng mát. Thiết kế 3 phòng ngủ đều có ánh sáng....
      Dự án One 18 Ngọc Lâm, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội
      B
      Chung Cư Nhà Đất Quận Long Biên Hơn 1 năm trước

      Bán căn 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.25 tỷ 70 m2 32,15 triệu/m2
      + Cách thức TT linh hoạt:- Đóng 65 phần trăm giá trị căn hộ, nhận nhà luôn, CK 22,5 phần trăm.- Đóng 30 phần trăm giá trị căn hộ,...

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, giá 2,96 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      2.96 tỷ 0 m2
      Bán căn hộ chung cư 82.52m2 Đông Nam ở KDT Sài Đồng, sát cạnh vin Harmony.Nhận nhà ở ngay.Dự án đủ pháp lí, đã có SHR.Giá sau CK: 2.960 tỉ.* Có hỗ trợ...

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,3 tỷ tại Long Biên

      3.3 tỷ 77 m2 42,86 triệu/m2
      Độc quyền 5 căn 2 phòng ngủ hướng Đông Nam view Hồ điều hoà rộng 22ha - CK lên tới 18,5 phần trăm.Khai sơn city Long biên đc định vị là TP mới...
      Dự án Khai Sơn City, Đường Lý Sơn, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 4,5 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      4.5 tỷ 105 m2 42,86 triệu/m2
      * Trực tiếp CĐT BRG: chào bán phân khu 3 với 2 tòa view hồ Sài Đồng Tầm view đắt giá nhất dự án Le Grand Jardin với CSBH siêu ưu đãi:- TT sớm: CK lên tới...
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Him Lam Thạch Bàn, 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,75 tỷ tại Long Biên

      1.75 tỷ 65 m2 26,93 triệu/m2
      * căn hộ Him Lam 2 là căn hộ thương mại, nằm vị trí trung tâm P. Thạch Bàn ngõ 63 Cổ Linh, giao thông vô cùng thuận tiện, gần phố, gần chợ, gần trường ...
      Him Lam Thạch Bàn 2, ngõ 63, Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,64 tỷ

      3.64 tỷ 101 m2 36 triệu/m2
      CSBH đặc biệt áp dụng mua trong tháng 08/2023 giá chỉ từ 36tr/ mét vuông.Căn 2 phòng ngủ: 77,51 mét vuông - 89,53 mét vuông.Căn...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!