Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,2 tỷ tại Long Biên

      2.21 tỷ 63 m2 34,93 triệu/m2
      chung cư cao cấp giá mềm nhất khu vực Q. Long Biên, chỉ với gần 700 tr a/c đã có thể sở hữu đc chung cư 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh DT...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà lk Khu đô thị Vinhomes Riverside, 4 tầng, 210 m2, giá 39 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      39 tỷ 210 m2 185,72 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 210 mét vuông vin Riverside view ngã 3 sông, nội thất đầy đủ.DT đất 210 mét vuông, xây 3,5 tầng và 1 hầm.DT xây dựng tần...
      Dự án Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Northern Diamond, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,6 tỷ tại Quận Long Biên

      2.6 tỷ 72 m2 36,12 triệu/m2
      Trực tiếp chủ đầu tư: bán chung cư 2 PN 2 vệ sinh giá mềm nhất tại dự án Eco- Vị trí dự án trung tâm Q. Long Biên, gần kề vin Riverside, cách phố Cổ và...
      Dự án Northern Diamond, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, giá 37,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      37.5 tỷ 243 m2 154,33 triệu/m2
      căn biệt thự Đơn lập khu đô thị Việt Hưng 243m2, View vườn hoa, Đường đôi, an sinh xã hội đẳng cấpNhà mình có vị trí tuyệt đẹp, đc đánh giá là đẹp...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, giá 20,5 tỷ tại Quận Long Biên

      20.5 tỷ 90 m2 227,78 triệu/m2
      chính chủ cần chuyển đổi sang căn biệt thự song lập nên cần bán ngay căn liên kế Nguyệt Quế 7 -37 gần hồ điều hòa 12,4ha. - DT: 90m2- MT: 6m- Xây dựng:...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,6 tỷ tại Phường Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      2.6 tỷ 75 m2 34,67 triệu/m2
      chào bán 2 DỰ ÁN LỚN Ở TRUNG TÂM LONG BIÊN BÌNH MINH GARDEN VÀ KHAI SƠN CITYVới quỹ chung cư - penthouse - nhà phố thương mại shophouse thương mại+...
      Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, giá 37 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      37 tỷ 238 m2 155,47 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh căn biệt thự Việt Hưng, vị trí hiếm có View vườn hoa công viên quá thoáng đẳng cấp giới thượng lưu.- DT 238m,- MT rộng 23m.- Xây...
      Dự án Việt Hưng, Đường Ngô Viết Thụ, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 4 phòng ngủ, 117 m2, giá 5,5 tỷ tại Đường Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      5.5 tỷ 117 m2 47,01 triệu/m2
      - PREMIER BERRIVER 390 NGUYỄN VĂN CỪDT: 118m 🥰Thiết kế:- căn hộ chung cư thuộc lô góc 3 ngủ + 1Gồm: khách, bếp , 2vs, kho , phòng thờ , lô gia.- logia...
      Berriver Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Tổ hợp HC Golden City, 3 phòng ngủ, giá 3,95 tỷ tại Long Biên

      3.95 tỷ 0 m2
      Dự án HC Golden City nằm ở trung tâm hành chính P. Bồ Đề - Long Biên, đc bao quanh bởi các tiện ích ngoại khu hoàn hảo, chỉ vài ph có thể tiếp cận ngay hệ...
      Dự án HC Golden City, Phố Hồng Tiến, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 55 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      55 tỷ 310 m2 177,42 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán 1 căn căn biệt thự vin Riverside đã hoàn thiện đẹp chỉ việc vào ở, DT đất là 310m2. Đường trước nhà rất rộng, mặt công viên lớn để...

      Bán gấp nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      3.5 tỷ 85 m2 41,18 triệu/m2
      * chào bán tòa L2 với siêu chính sách hấp dẫn chưa từng có.* chào bán đợt 1 phân khu Lake View hồ công viên đẹp nhất dự án.* Chính sách vô cùng hấp dẫn:+...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 2,4 tỷ tại Đường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội

      2.4 tỷ 108 m2 22,23 triệu/m2
      Bán căn hộ 108m2 tại căn hộ CT2B Thạch Bàn.+ căn hộ góc, tầng trung cực đẹp, tòa ct2b thuộc tòa thương mại khu nhà ở P. Thạch Bàn - Long Biên Q..+ 02...
      Dự án Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán liền kề, biệt thự 5 tầng, 75 m2, giá 8,8 tỷ tại Đường Gia Thụy - Gia Thụy - Long Biên - Hà Nội

      8.81 tỷ 75 m2 117,34 triệu/m2
      căn biệt thự sân vườn, thông số hoa hậu.+ căn biệt thự sân vườn đẹp, không có lỗi lầm gì.+ Dân trí cao nên mọi tiện đi kèm là sang xịn. trường cấp ...
      Đường Gia Thụy, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 400 m2, giá 100 tỷ tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      100 tỷ 400 m2 250 triệu/m2
      * ) Hàng NG tận gốc, nói không với chào hàng láo, chào hàng ảo, mất thời gian mà không vào đc việc.* ) bìa đỏ từng lô gửi khách kiểm tra trực tiếp.- 2 Suất...
      Dự án Him Lam Vĩnh Tuy, Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, 4 tầng, giá 40 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      40 tỷ 162 m2 246,92 triệu/m2
      căn biệt thự cần bán là dạng song lập 162m nằm tại khu dự án vin Riverside - Long Biên - HN.- XD 90m2/sàn *3.5 tầng.- Gia chủ đã hoàn thiện đẹp hiện đại...

      Chuyển nhượng nhà lk 4 tầng, 358 m2, giá 25 tỷ tại Đường Bát Khối - Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      25 tỷ 358 m2 69,84 triệu/m2
      chính chủ nhờ bán ngay căn biệt thự sân vườn mặt đường Bát Khối, trong đê Bát KhốiDT đất: 350 mét vuông, MT 11m, hậu 12mcăn biệt thự 3 tầng nổi 1...
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 250 m2, giá tốt tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 250 m2
      căn biệt thự nhà vườn - lô góc - vip nhất khu - nội thất đẳng cấp - giá nhỉnh 40 tỉ.Gia đình chuyển công tác cần bán căn biệt thự góc 250m2 - 4 tầng -...
      Đường Lưu Khánh Đàm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 3 phòng ngủ, 101 m2, giá 3,7 tỷ tại Long Biên

      3.7 tỷ 101 m2 36,64 triệu/m2
      * Nhận ngay chính sách mua nhà hấp dẫn cho Quý KH sở hữu chung cư tại Khai Sơn City trong tháng này:- CK 9.5 phần trăm khi TT sớm 95 phần trăm...