Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.772 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, giá 38 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      38 tỷ 250 m2 152 triệu/m2
      Bán căn biệt thự đơn lập Việt Hưng - view vườn hoa - 250m2 - MT 15m - giá thoả thuận.Vị trí đẹp, view vườn hoa, gần trường học, công viên.Nhà 4 tầng, đầy...
      Dự án Việt Hưng, Đường Bùi Thiện Ngộ, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huyền Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, giá rẻ tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính sách hấp dẫn.Toà L2 view hồ Sài Đồng.free dịch vụ quản lý vận hành: 15 tháng.Mua nhà sang, nhận quà nội thất đầy đủ: Voucher lên tới 100,000,000...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 16,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      16.5 tỷ 96 m2 171,88 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán biệt thự liên kế rẻ nhất vin Riverside The Harmony.- DT: 96 mét vuông đã hoàn thiện về ở.- Xây 62m/sàn*3,5 tầng.- Tây Bắc.- Vị...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 4 phòng ngủ, 168 m2, giá 7,9 tỷ tại Quận Long Biên

      7.9 tỷ 168 m2 47,03 triệu/m2
      🔥Độc bản 3 căn dinh thự trên không Khai Sơn City đẳng cấp nhất long Biên, liên kế Phố Cổ.Căn hoa hậu DT 168m2 với tầm view tr đô trực diện sông Đuống,...
      Khai Sơn City, Long Biên, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, thỏa thuận tại Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 225 m2
      Bán căn biệt thự song lập 225 mét vuông Hoa Lan có sông, vin Riverside - Long Biên - HN.- Có sông nội khu sau nhà.- XD 95 mét vuông/sàn *3.5...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Lan, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, 114 m2, giá 24 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      24 tỷ 114 m2 210,53 triệu/m2
      -Nhà bán DT 114m2, 4 tầng, MT 6m. Nhà vẫn còn chắc chắn, khách mua chỉ cần thêm thùng sơn là như mới.-Vị trí phía trước nhà nhìn ra đường Mai Chí Thọ, 2...
      Dự án Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk Khu đô thị Vinhomes Riverside, 4 tầng, giá 75 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      75 tỷ 300 m2 250 triệu/m2
      CẦN BÁN căn biệt thự VIEW XEM PHÁO HOA ĐẲNG CẤP NHẤT thành phố Hà Nội NƠI BÁC VƯỢNG CŨNG PHẢI GHÉ QUA ĐỂ KHAI NHÃNĐây là biệt thự hội tụ đầy đủ các...
      Dự án Vinhomes Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự 4 tầng, 320 m2, giá 35 tỷ tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội

      35 tỷ 320 m2 109,38 triệu/m2
      CỰC KỲ HIẾM căn biệt thự VIỆT HƯNGSIÊU PHẨM căn biệt thự XÂY THÔ - LÔ GÓC 2 MẶT THOÁNG - DT 320 mét vuông - MT 20M - 3x tỉ - Nhà thiết kế kiểu...
      Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 125 m2, giá 5,6 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      5.6 tỷ 125 m2 44,8 triệu/m2
      Chính chủ bán gấp trong tháng chung cư cao cấp thuộc căn Hoa Hậu của tòa đã hoàn thiện tòa N05 căn hộ chung cư Berriver Long Biên.- Vị trí trung tâm Q....
      Dự án Berriver Long Biên, Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, giá 110,4 tỷ tại Quận Long Biên

      110.4 tỷ 460 m2 240 triệu/m2
      bán gấp căn biệt thự đơn lập vin The Harmony Long Biên, nhà đã hoàn thiện đẹp, chỉ việc xách va li về ở.- DT: 460m2.- Lô góc 2 MT.DTXD: 200m2/sàn.Vị trí...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 46 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      46 tỷ 260 m2 176,93 triệu/m2
      vin Riverside chính chủ bất ngờ hạ giá biệt thự song lập hoàn thiện đầy đủ nội thất siêu đẹp chỉ hơn 170tr/ mét vuông.Trong khi Vin Hưng Yên trung...
      Dự án Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.9 tỷ 0 m2
      Trực tiếp từ phòng KD chủ đầu tư ra hàng quỹ căn tầng đẹp, Đông Nam view hồ với chính sách tốt nhất tháng 7/2023.* Toạ lạc tại cửa ngõ phía Đông của thủ...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,9 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      1.9 tỷ 43 m2 44,19 triệu/m2
      Chính chủ chuyển đổi nhu cầu sử dụng cần bán căn 1N đẹp nhất tại vin Symphony Riverside:- DT 43m2 tim tường 36m2 thông thuỷ thiết kế 1N 1K riêng biệt, nhà...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Chung cư Ecohome Phúc Lợi, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,85 tỷ tại Long Biên

      1.85 tỷ 68 m2 27,21 triệu/m2
      Vị trí: Nằm trên đường Phúc Lợi, cách TTTP 6 kilomet, Aeon mall 3,5 kilomet, chợ Phúc Lợi 10m, Vincom Long Biên 2 kilomet.Bố trí: 2 ngủ và 2...
      Dự án Ecohome Phúc Lợi, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Vinhomes Riverside, 3 tầng, giá 85,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      85.5 tỷ 450 m2 190 triệu/m2
      Thông tin căn đơn lập hoa sữa vin Riverside.- DT: 450m2. Xây 3 tầng nôi + 1 tầng hầm.- Hoàn thiện đầy đủ nội thất.- Thửa đất nở hậu. Sân vườn rộng. Sau...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Sữa, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn chung cư AQH Riverside, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,9 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      1.9 tỷ 56 m2 33,93 triệu/m2
      chung cư 2 PN DT 56 mét vuông logia hướng Đông Nam.+ pháp lí: Đã có sổ hồng riêng.+ Nội thất: Điều hòa âm trần LG, tủ bếp trên dưới, bếp từ 3,...
      Dự án AQH Riverside, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 63 m2 34,93 triệu/m2
      Trả trước Chỉ 660 tr sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ Đẹp như mơ tại Eco City Việt Hưng căn hộ chung cư Duy nhất bán trực tiếp chủ đầu ...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3 tỷ 94 m2 31,92 triệu/m2
      𝐁Ì𝐍𝐇 𝐌𝐈𝐍𝐇 𝐆𝐀𝐑𝐃𝐄𝐍 - 𝐍𝐇À 𝐂Ạ𝐍𝐇 𝐏𝐇Ố 𝐗Á𝐂𝐇 ĐỒ 𝐕Ề Ở 𝐋𝐔Ô𝐍liên hệ ngay tư vấn: 0965 572 ***📍 Nền giá: 35 tr/m2 thông thuỷ. đầy đủ nội...
      Bình Minh Garden, Long Biên, Hà Nội
      T
      Quản Lý Dự Án: Vũ Thúy Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!