Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.773 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề, biệt thự 102 m2, thỏa thuận tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 102 m2
      Gần sát cổng trường cấp 1 (Đã xây dựng).Tiện lợi KD buôn bán.Không vướng cột đèn, hố ga, tủ điện.Vào sổ ngay khi giao dịch.Nhà liên kế xây thô hoàn thiện...
      Dự án The Diamond Point, Đường Nguyễn Lam, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 58 tỷ tại Long Biên

      58 tỷ 250 m2 232 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự song lập Hoa Sữa vin Riverside - Long Biên - HN.- Dạng căn biệt thự song lập 250 mét vuông.- DT 120 mét ...
      Dự án Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 55,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      55.5 tỷ 388 m2 143,05 triệu/m2
      Gia đình ra nước ngoài sinh sống nên cần sang nhượng đơn lập vin Riverside - tặng lại toàn bộ nội thất.- Với DT đất lên tới gần 400m2*4,5 tầng.(tầng hầm...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Sữa, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán biệt thự siêu đẹp 102 m2, thỏa thuận tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 102 m2
      Nhà liên kế xây thô hoàn thiện mặt ngoài.Nằm ở vị trí trung tâm của Long Biên.Sát vin Riverside.Hưởng trọn tiện ích của vin.Nằm gần khu trường học quy hoạch.

      Chuyển nhượng biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 50 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      50 tỷ 250 m2 200 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi sang căn khác nên gia đình cần bán căn đơn lập tại phân khu Anh Đào thuộc KĐT vin Riverside, Long Biên, Thủ đô Hà Nội.- DT đất:...

      Bán gấp căn chung cư Chung cư Ecohome Phúc Lợi, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,2 tỷ tại Long Biên

      2.21 tỷ 82 m2 26,83 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ 2 toilet 82m2 tòa e1 dự án Ecohome Phúc Lợi logia hướng Đông Nam tầng trung.- Vị trí: căn hộ ...
      Dự án Ecohome Phúc Lợi, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Khu đô thị Him Lam Thạch Bàn, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 60 m2 29,17 triệu/m2
      bán nhanh căn CC Him Lam, Thạch Bàn, đầy đủ nội thất, DT 60  mét vuông, 2  phòng ngủ, giá 1tỉ 750 tr.+ căn hộ Him Lam là căn hộ thương...
      Dự án Him Lam Thạch Bàn 2, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 170 m2, giá 24 tỷ tại Đường Ái Mộ - Long Biên - Hà Nội

      24 tỷ 170 m2 141,18 triệu/m2
      Bồ Đề - Ái Mộ khu vực VIP đáng sống nhất Long Biên, vài bước ra công viên, trường quốc tế Song Ngữ, Bv Tâm Anh...+ căn biệt thự chủ tự hoàn thiện để ở,...
      Đường Ái Mộ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư Chung cư Mipec Riverside, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 84 m2 44,05 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 PN căn hộ chung cư Mipec Long Biên.- DT 84 mét vuông thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh. Tầng cao view Sông Hồng.- Tiện ích đầy đủ như...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, 4 tầng, giá 23 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      Tôi cần bán căn liên kế khu Nguyệt Quế dự án vin Harmony Long Biên.DT đất là 90m, đã hoàn thiện mới, gần như chưa sử dụng, tôi bán để lại toàn bộ đồ, khách...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 39,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      39.5 tỷ 164 m2 240,86 triệu/m2
      Cần bán căn biệt thự song lập nằm ở phân khu Anh Đào 8, khu đô thị Sinh thái vin Riverside - Long Biên, HN.- Dạng căn biệt thự song lập 163m.- Hướng...

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá 3,05 tỷ tại Phường Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      3.05 tỷ 105 m2 29,05 triệu/m2
      VỠ NỢ bán nhanh 2 CĂN căn hộ chung cư TÒA LOTUS 190 SÀI ĐỒNG KD HOẠC CHO THUÊ ĐỀU đc, THÁNG CHO THUÊ 8 tr + Vị trí: khu dân trí cao, hàng xóm vin +...
      Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề Khu đô thị Vinhomes Riverside, 499 m2, thỏa thuận tại Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 499 m2
      Chính chủ bán biệt thự góc khoảng500m - Đông Nam.Xây dựng 150m / sàn.Nhà đã hoàn thiện full đồ.căn hộ góc có 4 mặt thoáng.Đường thông.DT 499m2.giá 1xx...

      Bán liền kề, biệt thự 400 m2, giá rẻ tại Đường Cổ Linh - Long Biên - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 400 m2
      Suất ngoại giao (Đặc Biệt) mặt sân golf Long Biên. Him Lam Vĩnh Tuy.DT 220 - 400m2. (Ký ngay).- Đã xây thô xong, bàn giao hoàn thiện mặt ngoài.- bìa đỏ...
      Dự án Him Lam Vĩnh Tuy, Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề, biệt thự 6 tầng, 80 m2, giá 16 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      16 tỷ 80 m2 200 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Việt Hưng, đường phía trước rộng 17m, vỉa hè rộng. View TTTM - KD đỉnh cao.DT căn bán 80m.DTXD: 285,8 m.PN: 4 PN và 1 phòng người giúp...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư Việt Hưng Green Park (CT15 Việt Hưng), 2 phòng ngủ, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 67 m2 38,81 triệu/m2
      Do chuyển khu vực sinh sống nên gia đình có nhu cầu sang nhượng chung cư mà gia đình rất yêu thích (vì mát và nhiều lộc).DT: 67 mét vuông, 02 PN, 02...
      Dự án Green Park CT15 Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá rẻ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 77 m2
      Trung tâm Sài Đồng, Long Biên.DT căn hộ chung cư đa dạng:+ Căn 2PN2VS: 64 mét vuông - 66 mét vuông - 77 mét vuông.+ Căn 3PN2VS:...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 57 m2, giá 2,8 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.8 tỷ 57 m2 49,13 triệu/m2
      Anh trai tôi chuyển công việc nên cần bán chung cư DT 57m2, 2 PN và 1 vệ sinh tại căn hộ chung cư vin Symphony Riverside .- chung cư ở tòa S3, có DT...
      Dự án Vinhomes Symphony Riverside, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!