Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.772 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán biệt thự 5 tầng, 106 m2, giá 20,8 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      20.8 tỷ 106 m2 196,23 triệu/m2
      + căn biệt thự sân vườn đc thiết kế 3 thoáng vĩnh viễn, tầng nào, phòng nào cũng có logia, xung quanh nhà làm sân vườn tiểu cảnh bế cá coi, 3 mặt đều có...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, 4 tầng, giá 39 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      39 tỷ 210 m2 185,72 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 210 mét vuông vin Riverside view ngã 3 sông, nội thất đầy đủ.DT đất 210 mét vuông, xây 3,5 tầng và 1 hầm.DT xây dựng tần...
      Dự án Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Chung cư Hà Nội Homeland, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 3,1 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.1 tỷ 94 m2 32,98 triệu/m2
      - Dự án nằm cạnh trường học và ngay sát khu công viên hồ điều hòa rộng 20ha.- Tầng 1: Khu TTTM và Dịch vụ bể bơi, sảnh căn hộ chung cư, khu sinh hoạt...
      Dự án Hà Nội Homeland, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 95 m2, giá 23 tỷ tại Đường Ái Mộ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      23 tỷ 95 m2 242,11 triệu/m2
      - Chủ cần tiền bán nhanh căn biệt thự Bồ Đề - Long Biên.DT khủng, MT hoa hậu, nhà đc thiết kế mà thì công vô cùng tỉ mỉ, đầy đủ hồ cá, sân vườn, chỗ để ô...
      Đường Ái Mộ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, giá 28 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      28 tỷ 182 m2 153,85 triệu/m2
      Tôi cần bán biệt thự song lập Nguyệt Quế tại dự án vin Harmony.Vị trí sát cạnh căn hộ góc mặt hồ, view hồ rất thoáng, phía sau giáp lưng dãy mặt nhà tiện...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 23,6 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      23.6 tỷ 90 m2 262,23 triệu/m2
      Gia chủ cần đổi lên căn đơn lập nên muốn chuyển nhượng lại căn liên kế tại vin The Harmony, ngay gần hồ điều hòa 12,4ha:+ DT: 90m2+ MT = mặt hậu: 6m+...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn liền kề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 105 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      105 tỷ 700 m2 150 triệu/m2
      Bán 700m2 cặp 2 căn đơn lập vin The Harmony.DT: 700m2.DTXD: 300m2/sàn.Thiết kế 4 tầng có hầm.Nhà thô nguyên bản tự do thiết kế.Xây dựng tự do theo nhu cầu...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 3 phòng ngủ, 80 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán căn 3  phòng ngủ full đồ, logia hướng Đông Nam mát rượi, view sông, hồDT 80 mtầng caoview hồfull đồbìa đỏ sẵn giao dichinbox 0986 110 ***
      Dự án Eco City Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà lk Khu đô thị Vinhomes Riverside, 4 tầng, giá 39 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      39 tỷ 210 m2 185,72 triệu/m2
      Bán căn biệt thự 210 mét vuông vin Riverside view ngã 3 sông, nội thất đầy đủ.DT đất 210 mét vuông, xây 3,5 tầng và 1 hầm.DT xây dựng tầng...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,54 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.54 tỷ 66 m2 38,49 triệu/m2
      Trung tâm khu đô thị Sài Đồng kết nối Aeon, Big C chỉ 2p.pháp lí đầy đủ, bìa đỏ sở hữu lâu dài.Không gian xanh rộng tới 1,6 ha.hạ tầng giao thông...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,54 tỷ tại Phố Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội

      2.54 tỷ 66 m2 38,49 triệu/m2
      Trung tâm khu đô thị Sài Đồng kết nối Aeon, Big C chỉ 2p.pháp lí đầy đủ, bìa đỏ sở hữu lâu dài.Không gian xanh rộng tới 1,6 ha.cơ sở giao thông hiện...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 170 tỷ tại Long Biên

      170 tỷ 0 m2
      Cần bán căn hộ góc 3 MT Hoa Phượng vin Riverside Long Biên đường to, sông rộng, view siêu đẹp.DT đất 507,8m2.DTXD 672,2m2.Hiện trạng xây thô, chính chủ về...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Phượng 7, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, 200 m2, giá 36 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      36 tỷ 200 m2 180 triệu/m2
      Bán nhà, căn biệt thự nhà vườn khu đô thị Việt Hưng, DT 200m2, nhà 4 tầng, MT 4.6m giá chào có thỏa thuận 36 tỉ Long Biên.Hạ chào 3 tỉ. Giá chào mới 36...
      Dự án Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 40 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      40 tỷ 250 m2 160 triệu/m2
      Gia đình chúng tôi cần bán biệt thự Hoa Lan đã hoàn thiện, view thẳng ra trung tâm hội nghị Almaz.DT đất 250m2, vuông vức có hơi nở hậu 30cm, nhà...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Lan, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      Thiết kế 2 phòng ngủ đều có cửa sổ lấy khí tươi và ánh sáng tự nhiên cho phòng.- Bàn giao nội thất đầy đủ mới liền tường.- căn hộ chung cư đã...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn liền kề Khu đô thị Việt Hưng, 3 tầng, giá 36,5 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      36.5 tỷ 230 m2 158,7 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập đô thị Việt Hưng. Hàng hiếm.- Lô góc. Mặt phố.View công viên. KD coffee. Nhà hàng. giá siêu mềm.- Lãi vốn. Lãi dòng tiền.- Đặc điểm...
      Dự án Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 59,92 tỷ

      59.92 tỷ 280 m2 214 triệu/m2
      bán ngay căn biệt thự đơn lập vin Riverside Long Biên, nhà đã hoàn thiện đẹp, chỉ việc xách va li về ở.- DT: 280m2.Vị trí vip, hoàn thiện đẹp, view trực...

      Bán biệt thự 4 tầng, 130 m2, giá 13 tỷ tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội

      13 tỷ 130 m2 100 triệu/m2
      Bán căn biệt thự sân vườn phố Ngọc Lâm, ô tô 7 chỗ vào, 130m2 - 4 tầng, MT: 9m, giá 13 tỉ. 0981 092 ***- Chủ cần bán biệt thự đẹp tọa lạc tại vị trí...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!