Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.774 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự liền lề Vinhomes Riverside The Harmony, giá 23 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      23 tỷ 90 m2 255,56 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn biệt thự liên kế 90m Tại Khu Nguyệt Quế - vin The Harmony - Long Biên - HN.+ Dạng liên kế 90 mét vuông, xây dựng 65 mét...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Đường Nguyệt Quế, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, giá 24 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      24 tỷ 120 m2 200 triệu/m2
      siêu hiếm căn biệt thự nhà vườn - view vườn hoa tầm nhìn ngút ngàn.Vị trí: Khu nhà vườn KĐT Việt Hưng, Long Biên.Với DT 120 mét vuông, 4 tầng giá...
      Dự án Việt Hưng, Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ Chung cư Hope Residence, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 1,62 tỷ tại Quận Long Biên

      1.62 tỷ 58 m2 27,94 triệu/m2
      - Chính chủ bán căn hộ chung cư ở ngay- Thiết kế thông minh- Nhà để lại toàn bộ nội thất cơ bản + Bếp, Điều hòa, bình nóng lạnh + Nhà thiết...
      Dự án Hope Residence, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 63 m2, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 63 m2 34,93 triệu/m2
      Trả trước Chỉ 2,2 tỉ sở hữu ngay chung cư 2 phòng ngủ Đẹp như mơ tại Eco City Việt Hưng chung cư Duy nhất bán trực tiếp chủ đầu tư: Nhận nhà...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán biệt thự Khu đô thị Vinhomes Riverside, 3 tầng, giá 95 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      95 tỷ 320 m2 296,88 triệu/m2
      Gia đình định cư nước ngoài nên cần bán ngay căn biệt thự đơn lập tại KĐT vin Riverside Long Biên. Nhà đã hoàn thiện đẹp, sông sau rộng, phía trước nhà...
      Dự án Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 94,5 tỷ tại Long Biên

      94.5 tỷ 378 m2 250 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên bán nhanh biệt thự đơn lập khu Hoa Sữa 3 vin Riverside. Nhà hoàn thiện nội thất đẹp, phía sau nhà sông siêu rộng.- Hoa Sữa 03 -...
      Dự án Vinhomes Riverside, Đường Hoa Sữa 3, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư Khu đô thị Việt Hưng, 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,05 tỷ tại Long Biên

      2.05 tỷ 85 m2 24,12 triệu/m2
      căn hộ chung cư Việt Hưng tầng 12 / tòa 14 tầng nội thất đầy đủ.DTSD 85 mét vuông.Đông Bắc view sông Hồng.Nằm trong KĐT Việt Hưng, gần chợ,...
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 73 m2 36,31 triệu/m2
      Dự án minh bạch pháp lí, bìa đỏ đầy đủ, cộng đồng dân cư vui vẻ, văn minh.* Thông tin căn hộ chung cư:- DT: 73m2.- Giá: 2 tỉ 649 (căn hộ chung cư...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư Khu đô thị Khai Sơn City, 2 phòng ngủ, giá 2,9 tỷ tại Long Biên

      2.9 tỷ 0 m2
      * Thông tin căn hộ chung cư:- DTTT: 77.51  mét vuông.+ Phòng khách + ăn: 26.16  mét vuông + vệ sinh chung: 4.27  mét vuông.+ ban công:...
      Dự án Khai Sơn City, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà lk 5 tầng, 80 m2, giá 11,8 tỷ tại Đường Đức Giang - Đức Giang - Long Biên - Hà Nội

      11.8 tỷ 80 m2 147,5 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Bình Minh Garden, đường phía trước rộng 17m, vỉa hè rộng. View TTTM - KD đỉnh cao.DT căn bán 80 mét vuông.DTXD: 285,8  mét ...
      Bình Minh Garden, 93, Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn Chung cư Hà Nội Homeland, 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,1 tỷ tại Long Biên

      2.1 tỷ 58 m2 36,21 triệu/m2
      Phòng bán hàng liên hệ 0813 666 *** cập nhật các căn hộ chung cư 58 mét vuông, 69 mét vuông, 92 mét vuông, 94 mét vuông, giá cực...
      Dự án Hà Nội Homeland, Đường 5, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 4,4 tỷ tại Đường Bồ Đề - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      4.41 tỷ 85 m2 51,77 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư MIPEC RIVERSIDE CAO CẤP – VIEW HỒ TAI TRÂU – NHÀ ĐẸP LONG LANH – nội thất luxuryDT: 85m2, .2 phòng ngủ, 2 nhà vệ sinh...
      Đường Bồ Đề, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự 3 tầng, 700 m2, giá 29,5 tỷ tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      29.5 tỷ 700 m2 42,15 triệu/m2
      bán nhanh biệt thự nhà vườn lô góc phố Việt Hưng - hàng xóm vin Riverside cách 70m - DT 700m2 - MT 15m - giá hạ chào 29,5 tỉ Việt Nam đồng.* Vị trí:...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư One 18 Ngọc Lâm, 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 3,89 tỷ

      3.89 tỷ 110 m2 35,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp trước tháng 7 ngâu. chung cư 3 ngủ 2 vệ sinh. logia hướng Đông Nam. Tiện ích khu và xung quanh đầy đủ- Chất lượng xây dựng tốt...
      Dự án One 18 Ngọc Lâm, Quận Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội

      2.5 tỷ 108 m2 23,15 triệu/m2
      DT 108  mét vuông thiết kế (3 + 2) PN,Nội thất cơ bản: Sàn gỗ, trần thạch cao, điều hòa, bình nóng lạnh.Có tầng hầm để xe oto, hoặc để trên sân thì...
      Dự án CT1 Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Ruby City CT3 Phúc Lợi, 2 phòng ngủ, giá 1,19 tỷ tại Long Biên

      1.19 tỷ 0 m2
      - Sở hữu: Chính chủ.- DT: 48,6 mét vuông.- Thiết kế: 2 Ngủ 2  nhà vệ sinh + 1 khách + 1 bếp.- Hướng: Cửa chính hướng Đông Bắc, logia hướng ...
      Dự án Chung cư Ruby City CT3, Đường Phúc Lợi, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 54 m2, giá 2,35 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      2.35 tỷ 54 m2 43,52 triệu/m2
      căn hộ chung cư CAO CẤP LE GRAND JARDIN - TẦNG TRUNG, VIEW ĐẸP - TẶNG FULL 100 phần trăm nội thất luxury - ĐẲNG CẤP SỐNGMô tả:- Vị trí rất đẹp,...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 104 m2, giá 3,3 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      3.3 tỷ 104 m2 31,74 triệu/m2
      Giá TT sớm chỉ còn: 3.299 tỉ (đã bao gồm thuế giá trị gia tăng). Giá hỗ trợ vay 65 phần trăm giá trị căn hộ chung cư với LS 0 phần ...
      Dự án Bình Minh Garden, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!