Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Long Biên, Hà Nội năm 2026

      Có 12.772 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 4 phòng ngủ, giá 9,7 tỷ tại Phường Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội

      9.7 tỷ 0 m2
      Em có căn hộ góc Penthouse hoa hậu K2.2008 Khai Sơn City Long Biên. căn hộ góc Penthouse hoa hậu hướng Đông Nam view Hồ điều hoà - căn hộ góc cuối...
      Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội
      T
      Nguyễn Thị Phương Thảo Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà biệt thự Vinhomes Riverside The Harmony, giá 40 tỷ tại Quận Long Biên

      40 tỷ 215 m2 186,05 triệu/m2
      căn biệt thự giá rẻ, tỉ suất LN đầu tư cao, hoàn thiện đẹp đầy đủ nội thất hiện đại tại vin.DT: 215m2.DTXD: 115m2m.Tổng DT: 402.5m2.Tây Nam.Nhà đã...
      Dự án Vinhomes The Harmony, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề Khu đô thị Vinhomes Riverside, thỏa thuận tại Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      căn biệt thự thiết kế 1 hầm và 4 tầng nổi. Đông Nam mát mẻ, đất vuông vức.- DT 200m2 nội thất đầy đủ mới.- Hiện gia chủ muốn đổi căn to hơn nên bán...
      Dự án Vinhomes Riverside, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 120 m2, giá 6,1 tỷ tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - Hà Nội

      6.1 tỷ 120 m2 50,84 triệu/m2
      BÁN căn hộ chung cư LÔ GÓC 3 THOÁNG - VIEW SÔNG HỒNG Toà nhà N05(CC BELIVER JADIN ) DT: 120 mét vuông, tầng 18, 3 phòng ngủ, 2 phòng vệ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Khu căn hộ Eco City Việt Hưng, 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 2,74 tỷ

      2.74 tỷ 77 m2 35,59 triệu/m2
      Hàng hiếm chung cư 2  phòng ngủ DTTT 77 mét vuông thiết kế vuông vắn, vị trí trung tâm, khuôn viên rộng rãi quần thể KĐT giá chưa từng có tại...
      Dự án Eco City Việt Hưng, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 66 m2, giá rẻ tại Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 66 m2
      Trực tiếp với chủ đầu tư, không qua trung gian luôn là sự an tâm với KH. Quý KH đc hưởng giá và chính sách tốt nhất mà chỉ chủ đầu tư mới có. Hỗ trợ KH...
      Dự án Le Grand Jardin Sài Đồng, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 5 tầng, 231 m2, giá 39 tỷ tại Phố Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      39 tỷ 231 m2 168,84 triệu/m2
      + SIÊU căn biệt thự ĐƠN LẬP 5 TẦNG THANG MÁY, MT KHỦNG, SÂN VƯỜN CHẠY QUANH NHÀ , 4 THOÁNG VĨNH VIỄN GA RA oto, TẠI khu đô thị VIỆT HƯNG + ĐẲNG CẤP...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk 6 tầng, giá 37 tỷ tại Đường Lâm Hạ - Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội

      37 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán 0một căn căn biệt thự Minh Nhựa phố Lâm Hạ.- DT: 160,5 mét vuông.- MT: 6,4m x 25m.- Xây thô 6 tầng, có sẵn hố chờ thang.- Hướng...
      Đường Lâm Hạ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Chung cư Northern Diamond, 3 phòng ngủ, 107 m2, giá 3,3 tỷ tại

      3.3 tỷ 107 m2 30,85 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 3 ngủ căn hộ Northern Diamond.- DT 107 mét vuông thiết kế 3 ngủ 2 vệ sinh. logia rộng rãi, thoáng mát, view Aeon mall.- Tiện ích...
      Dự án Northern Diamond, Đường Đàm Quang Trung, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 22,6 tỷ tại Phường Việt Hưng - Long Biên - Hà Nội

      22.6 tỷ 120 m2 188,34 triệu/m2
      Bán căn biệt thự phố Việt Hưng, Long Biên, dt 120m, 4 tầng, đường thông thoáng, oto tránh, vỉa hè rộng, đẳng cấp giới thượng lưu, nhà siêu đẹp, sân vườn...
      Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà lk Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá rẻ tại Long Biên - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      căn biệt thự thiết kế 1 hầm và 4 tầng nổi. Đông Nam mát mẻ, đất vuông vức.- DT 200 mét vuông đầy đủ nội thất mới.- Hiện gia chủ muốn đổi căn to...

      Bán nhanh căn Chung cư Mipec Riverside, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,7 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      3.7 tỷ 84 m2 44,05 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 PN căn hộ Mipec Long Biên.- DT 84 mét vuông thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh. Tầng cao view sông Hồng.- Tiện ích đầy đủ như TTTM, siêu...
      Dự án Mipec Riverside, Đường Long Biên, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Chung cư Hope Residence, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,3 tỷ tại Long Biên

      2.3 tỷ 76 m2 30,27 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:bìa đỏ trao tay bán căn hộ góc hoa hậu 3 ngủ 76 mét vuông Hope Residences.- Hướng nhà: hướng Đông Bắc - hướng Tây Nam, nhìn...
      Dự án Hope Residence, Đường Chu Huy Mân, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề, biệt thự 7 tầng, 80 m2, giá 15,6 tỷ tại Đường Thanh Am - Long Biên - Hà Nội

      15.6 tỷ 80 m2 195 triệu/m2
      Bán nhà mới 7 tầng Phố Thanh Am DT 80 mét vuông, MT khủng 6.8m, trước cửa nhà oto tránh chỉ nhỉnh 15 tỉ.Cần bán gấp căn nhà phố Thanh Am...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ Chung cư Mipec Riverside, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Long Biên

      3.7 tỷ 84 m2 44,05 triệu/m2
      Chính chủ bán căn 2 PN căn hộ chung cư Mipec Long Biên.- DT 84m2 thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh. Tầng cao view sông Hồng.- Tiện ích đầy đủ như TTTM, siêu thị,...
      Mipec Riverside, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng liền kề Khu đô thị Việt Hưng, 4 tầng, 250 m2, giá 41 tỷ tại Long Biên - Hà Nội

      41 tỷ 250 m2 164 triệu/m2
      + căn biệt thự 4 tầng, vị trí đắc địa, View công viên, lô góc, cực kỳ đẳng cấp. Thuận tiện vừa ở vừa KD.+ Trước mặt là công viên, View thoáng vĩnh viễn....
      Dự án Việt Hưng, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự, liền kề Khu đô thị Vinhomes Riverside, giá 18 tỷ tại Long Biên

      18 tỷ 90 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ cần bán BT liên kế 90 mét vuông vin Riverside.Tây Bắc.Nhà ở vị trí thuận lợi: Gần hồ điều hòa 12,4ha thuận tiện thể dục buổi sáng, gần...

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, 74 m2, hướng Tây - Bắc, giá 2,7 tỷ tại Quận Long Biên - Hà Nội

      2.7 tỷ 74 m2 36,49 triệu/m2
      Dự án Bình Minh Garden.- Sở hữu căn hộ chung cư 74 mét vuông 2 phòng ngủ 2vs.- nội thất đầy đủ liền tường.- CK lên đến 22,3 phần ...
      Bình Minh Garden, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Long Biên Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Long Biên Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!