Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 4 tầng, 98 m2, giá rẻ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 98 m2
      Em cần bán ngay một căn căn biệt thự Louis City Hoàng Mai, DT 301m hướng Bắc, Nam. Thiết kế xây dựng 4 tầng nổi + 1 hầm. (Hầm xây dựng full = tầng 1)....
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề 5 tầng, 94 m2, giá 12 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      12 tỷ 94 m2 127,66 triệu/m2
      Cần vốn KD nên bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse đường Louis 8 - hướng Đông, DT rất phù hợp để ở hoặc KD tại dự án Louis City Hoàng Mai - Đường...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 243 m2, giá 30,5 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      30.5 tỷ 243 m2 125,52 triệu/m2
      - MÔ TẢ: Can ban biệt thự đẳng cấp, vị trí tuyệt đẹp, Nằm trong khuôn viên khu đô thị hướng Tây Nam Linh Đàm, khuôn viên nhiều cây xanh, vỉa hè sạch...
      Đường Bùi Quốc Khái, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị mới Định Công, 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,73 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.73 tỷ 60 m2 28,84 triệu/m2
      bán căn căn hộ KĐT định công. nhà đẹp, hướng mát tầng 11 rất đẹp KĐT định công. dịch vụ tiện ích quanh nhà đầy đủ, vị trí trung tâm. nhiều cây xanh thoáng...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,4 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.4 tỷ 62 m2 22,59 triệu/m2
      Chính chủ bán căn hộ chung cư tầng 26 toà VP6 KDT Linh Đàm:Nhà thiết kế 2 ngủ + 2 toilet + phòng khách, bếp. Hướng Nam mùa hè không cần dùng điều...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Chung cư Eco Lake View, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,14 tỷ tại Hoàng Mai

      2.15 tỷ 67 m2 32 triệu/m2
      Gia đình cần bán căn hộ Eco Lake View Đại Từ L/H 0989 134 ***.Gia đình đang cần bán căn 01 đơn nguyên A DT 67.3m2, 2 ngủ, 2 nhà vệ sinh, logia hướng...
      Dự án Eco Lake View, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 120 m2, giá 19 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      19 tỷ 120 m2 158,34 triệu/m2
      Cần bán gấp căn hộ góc ST5 Gamuda do chuẩn bị định cư nước ngoài.DT: 8x15m.Xây thô hoàn thiện ngoài 3,5 tầng.giá: 19 tỉ.L/H: Ms Phương 0941 670 ***
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư Chung cư Gelexia Riverside, 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 84 m2 32,74 triệu/m2
      căn hộ có ban công phòng khách, lô gia riêng biệt, chính chủ để lại toàn bộ đồ nội thất. ban công phòng khách cực thoáng. Có lốt để oto dưới hầmView cực...
      Dự án Gelexia Riverside, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 100 m2, giá 4,19 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.2 tỷ 100 m2 41,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn 3 phòng ngủ DT 100m2.Tầng 16 đẹp nhất dự án.logia hướng Đông Nam view bể bơi cực đẹp.TT theo tiến độ thông thường mỗi đợt chỉ...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,95 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.95 tỷ 104 m2 37,99 triệu/m2
      căn hộ chung cư đc chính chủ rất chăm truốt từng cen ti mét, nhà rất có lộc do chuyển công tác nên cần bán nhanh. Chủ đã mua đc nhà bên Vincom Long...
      Dự án Eco Lake View, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn liền kề 4 tầng, 200 m2, giá 20 tr tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      20 triệu 200 m2 0,1 triệu/m2
      Do gia đình chuyển mục đích sử dụng lên cần bán căn Bán căn biệt thự khu Linh Đàm - Hoàng Mai - HN.- DT 200m, MT 10m2- Nhà xây hoàn thiện 4 tầng- giá:...
      Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,91 tỷ tại Hoàng Mai

      1.91 tỷ 76 m2 25,14 triệu/m2
      chung cư HH Linh Đàm.Căn 76 mét vuông thiết kế 3 phòng ngủ 2vs tầng trung view thoáng mát.Nhà đã nội thất đầy đủ gồm TV tủ lạnh điều hòa...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.25 tỷ 70 m2 32,15 triệu/m2
      Gia đình mình đang có nhà ở và không có nhu cầu ở căn hộ toà Đại Kim Building đường Trần Hoà, P. Đại Kim, Q. Hoàng mai, TP Hà Nội- DT 70m2 bìa đỏ chính...
      Dự án Chung cư X2 Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 54 m2 27,78 triệu/m2
      Chuyển nhà mới bán gấp căn hộ chung cư 2 PN xinh xắn tòa CT12 Kim Văn Kim Lũ.- DT: 54,3 m2.- Hướng cửa: hướng Tây Nam; logia: hướng Đông Nam.- Thiết...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 4 tầng, 200 m2, giá 21 tỷ tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      21 tỷ 200 m2 105 triệu/m2
      Trái tim của khu đô thị Linh Đàm - đắc địa nhất - KD sầm uất nhất.+ Nằm trên trục đường chính, to rộng, KD sầm uất.+ Nhà đang cho thuê văn phòng giữ nhà...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 75 m2, giá 11 triệu tại Hoàng Mai

      11 triệu 75 m2 0,15 triệu/m2
      Quỹ căn khu vực Hoàng Mai.- Eco Lake View 32 Đại Từ 103  mét vuông, 3  phòng ngủ full đồ 15.5 tr.- Ecolake view 32 Đại Từ 75 mét vuông, 2...
      Eco Lake View, 32, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ Chung cư Eco Lake View, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,7 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      3.7 tỷ 96 m2 38,55 triệu/m2
      căn hộ chung cư 3 PN View Thoáng tòa HH03 Ecolake View, số 32 Đại Từ, tầng trung, sổ hồng riêng chinh chủ, giá chỉ 3.7 tỉ có thỏa thuận!Không có nhu...
      Dự án Eco Lake View, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay liền kề, biệt thự 5 tầng, 95 m2, giá 17 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - Hà Nội

      17 tỷ 95 m2 178,95 triệu/m2
      Mô tả: - Nhà mình bán nằm trong khu đô thị mới Đại Kim, vỉa hè, oto tải tránh, thang máy xịn xò, hạ tầng đồng bộ, ở sướng, chính chủ đang vừa ở kết hợp...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!