Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 200 m2, giá 60 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      60 tỷ 200 m2 300 triệu/m2
      Cần bán biệt thự trong dự án The Manor Central Park, DT 200 mét vuông, nhà 4 tầng, MT 12m, vị trí đẹp gồm nhiều tiện ích như công viên, bể bơi, club...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,45 tỷ tại Hoàng Mai

      1.45 tỷ 66 m2 21,97 triệu/m2
      Gia đình mua căn 3 ngủ rộng hơn nên cần bán lại căn 2 phòng ngủ view hồ cực thoáng, giá đẹp cho chủ mới thiện chí.- DT 66m2 - hợp đồng mua bán.-...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Đường Hoàng Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 68 m2, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 68 m2 24,86 triệu/m2
      Chuyển sang nhà mới mình cần bán ngay căn hộ chung cư 2  phòng ngủ, view thoáng, nội thất đầy đủ thuộc tòa HH1 Linh Đàm. Thông tin căn hộ ...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,45 tỷ tại Hoàng Mai

      1.45 tỷ 56 m2 25,9 triệu/m2
      Hhlinhdam17071 0898 627 ***.- Chính chủ gửi bán căn 2 ngủ, 2 vs toà HH2B.- Nhà full nội thất bao gồm; TV, tủ lạnh, máy giặt, 3 điều hoà.- chính chủ sửa...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ Chung cư K35 Tân Mai, 3 phòng ngủ, 96 m2, thỏa thuận tại Hoàng Mai

      Thỏa thuận 96 m2
      Do công việc ở ngoài Bắc đã xong nên gia đình tôi sẽ chuyển vào nam sinh sống để đoàn tụ với gia đình nên cần thanh khoản lại căn hộ chung cư bên dự án...
      Dự án K35 Tân Mai, Đường Tân Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn biệt thự 5 tầng, 94 m2, giá tốt tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 94 m2
      Duy nhất - căn Louis 6 hướng Đông đối diện căn biệt thự sang trọng giá 14xtr/ mét vuông giá cực rẻ thị trường.DT đất: 93.8 mét vuông.- Tiến...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà biệt thự 3 tầng, 68 m2, giá 7,9 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      7.9 tỷ 68 m2 116,18 triệu/m2
      Mô tả.+ Nhà nằm trong khu phân lô oto tránh vỉa hè rộng, tiếp giáp ngay gần Vành đai 3, đi lại thuận lợi, nhà phù hợp vừa ở, vừa KD văn phòng.pháp lí.+ bìa...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 300 m2, giá 39 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      39 tỷ 300 m2 130 triệu/m2
      - Nhà bán DT 300 mét vuông, 4 tầng, MT 11m. chính chủ xây ở, thiết kế nội thất rất đẹp, nội thất toàn gỗ cao cấp.- Vị trí nhà trong khu đô thị ngay...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà chung cư 85 m2, giá 2,8 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.8 tỷ 85 m2 32,95 triệu/m2
      Tòa căn hộ mặt Phố Nguyễn Cảnh Dị - hạ tầng đẹp đồng bộ - ngắm toàn bộ dự án trung tâm thương mại Aeon Mall.Toà nhà căn hộ OCT1 - ĐN1 cao 17 tầng. Nằm...
      Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự, liền kề 5 tầng, 94 m2, giá 13,16 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      13.16 tỷ 94 m2 140 triệu/m2
      Có công việc cần đến tiền nên muốn bán căn hướng Tây Hiếm hoi, giá cực rẻ thị trường chỉ 140tr/ mét vuông đất bao phí căn mặt đường Louis VII, view...

      Cần bán nhà lk 106 m2, giá rẻ tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      Cần tiền tôi muốn bán gấp căn liên kế - nhà phố thương mại thuộc dự án Louis City Hoàng Mai:- DT 106 mét vuông, đã có bìa đỏ.- Đặc biệt MT nhà...

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 56 m2 31,25 triệu/m2
      Gia đình em cần chuyển chỗ ở gần nơi công tác mới nên cần bán căn hộ chung cư 2 ngủ thoáng mát, nhà đẹp.- DT: 55.5 mét vuông.- Thiết kế:...
      Hồng Hà Tower, 89, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,94 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.94 tỷ 60 m2 49 triệu/m2
      Kính chào a/c KH.Hiện tại em đang có 3 suất ngoại giao quỹ căn tại dự án Thanh Bình Garden Hoàng Mai bán ngay.- chung cư số 02 DT 45m2 thiết kế 2 PN, 1 vệ...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 1 phòng ngủ, 60 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoàng Mai

      2.1 tỷ 60 m2 35 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán chung cư tầng trung tòa CT36A Định Công DT 60m2, 1 PN, 1 vệ sinh, nội thất đầy đủ, view hồ Định Công.- DT tim tường: 60m2.- Hướng...
      Dự án CT36 - Dream Home, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Khu đô thị Gamuda Gardens, 2 phòng ngủ, 89 m2, giá 2,26 tỷ tại Quận Hoàng Mai

      2.26 tỷ 89 m2 25,4 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư2pj the one gamuda đầy đủ nội thất DT 64 mét vuông hướng logia ĐN gián bán 2ty260tr căn 3 phòng ngủ tòa the one...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán liền kề 5 tầng, 350 m2, giá 70 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      70 tỷ 350 m2 200 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Bán Đảo Linh Đàm Chỉ 200tr/mbán ngay biệt thự lô góc tại bán đảo Linh Đàm Q. Hoàng Mai, vị trí đẹp nhất bán đảo.Phù hợp khách mua mở...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà lk 5 tầng, 116 m2, giá 16,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      16.2 tỷ 116 m2 139,66 triệu/m2
      Cắt lỗ bán nhanh căn biệt thự liên kế Kim Văn Kim Lũ.gọi ngay: 0988 043 ***- DT: 116m, căn hộ góc 2 mặt thoáng.- Đã xây dựng 4 tầng 1 tum, xây thô,...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 74 m2, giá 25 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      25 tỷ 74 m2 337,84 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền nên gửi em bán ngay căn liên kế The Manor Central Park Nguyễn Xiển có 2 mặt view công viên GĐ 1. Ngay gần cổng chính.Xung quanh cư dân...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!