Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 66 m2 37,88 triệu/m2
      căn hộ chung cư Vinaconex 2 (Golden silk) khu đô thị Kim Văn Kim Lũ, đây là căn hộ chung cư thuộc tầm chung cao cấp, chất lượng xây dựng tốt.DT...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn Chung cư HH3 Linh Đàm, 1 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.11 tỷ 45 m2 24,45 triệu/m2
      Chuyển nhà rộng hơn bán nhanh căn hộ chung cư 1 PN, tầng trung, nội thất xinh xắn, đầy đủ tiện ích tòa HH3 Linh Đàm- DT: 45  mét vuông- Hướng cửa:...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 48 m2, giá 1,12 tỷ

      1.13 tỷ 48 m2 23,34 triệu/m2
      Cần bán căn căn hộ chung cư 2 ngủ 48 mét vuông HH3 Linh Đàm, view cực mát và thoáng.Nội thất đẹp.Giá 1.120 tỉ.Hỗ trợ vay NH 500tr.Xem nhà free...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 68 m2 35 triệu/m2
      Gia đình cần thêm vốn mở rộng KD nên bán gấp chung cư 2 ngủ 68m2 mới đẹp, thoáng mát với giá siêu mềm cho khách thực sự thiện chí.- DT: 68m2.- Thiết kế:...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà lk 72 m2, giá 10,8 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      10.8 tỷ 72 m2 150 triệu/m2
      Thông tin mô tảDự án KĐT mới Đại Kim do Công ty đầu tư xây dựng số 2 TP Hà Nội (Hacinco) làm CĐT tọa lạc tại khu đất rộng 27ha gồm các miếng đất CT1,...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu liền kề, biệt thự 5 tầng, 94 m2, giá tốt tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 94 m2
      Có công việc cần đến tiền nên muốn bán căn hướng Tây Hiếm hoi, giá cực rẻ thị trường chỉ 140tr/m2 đất bao phí căn mặt đường Louis VII, view căn biệt ...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 1,74 tỷ

      1.74 tỷ 70 m2 24,86 triệu/m2
      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 PN, tầng trung, view hồ, HH2 Linh Đàm. - DT: 70.32 m.- Hướng cửa: hướng Đông Nam, logia: hướng Tây Bắc.- Thiết kế...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà lk 5 tầng, 160 m2, giá tốt tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 160 m2
      Nhà 2 MT, cần tiền bán ngay, chìa khóa trao tay, có thang máy đầy đủ nội thất.pháp lí: Đầy đủ.
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp liền kề 5 tầng, 70 m2, giá 12,2 tỷ tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.2 tỷ 70 m2 174,29 triệu/m2
      Phân lô khu đô thị Gelexia Riverside 885 Tam Trinh - nhà đẹp - vừa ở vừa KD đc.DT 70 mét vuông x 5 tầng, MT 4m, giá: 12.2 tỉ(CTL).- Tầng 1: KD +...
      Dự án Gelexia Riverside, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư Chung cư Mandarin Garden 2, 3 phòng ngủ, 94 m2, giá 4,7 tỷ tại Hoàng Mai

      4.7 tỷ 94 m2 50 triệu/m2
      Gia đình tôi có dự định thay đổi nơi ở và muốn mua liên kế nên đang muốn bán lại căn hộ chung cư bên dự án Mandarin Garden 2 cho gia đình nào có nhu...
      Dự án Mandarin Garden 2, Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề, biệt thự 112 m2, thỏa thuận tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 112 m2
      Cần tiền bán ngay căn nhà phố thương mại shophouse L7.19 tại dự án Louis City Hoàng Mai:- DT: 112.5 mét vuông, MT 6m.- Hướng Tây siêu hiếm tại...

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 120 m2, giá 21,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      21.5 tỷ 120 m2 179,17 triệu/m2
      chính chủ TẶNG LẠI TOÀN BỘ NỘI THẤT XỊN SÒ CHO KHÁCH.BOTANIC VỚI HẠ TẦNG HOÀN CHỈNH _ VƯỜN CÂY ,ĐƯỜNG NỘI KHU NHƯ 1 RESORT GIỮA LÒNG thành phố Hà ...
      Dự án Gamuda Gardens, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 3 phòng ngủ, giá 3,62 tỷ

      3.62 tỷ 96 m2 37,71 triệu/m2
      Gia đình chuyển xuống liên kế ở nên cần bán gấp căn hộ chung cư 3 ngủ toà C Vinaconex2 Kim Văn Kim Lũ P. Đại Kim.DT: 96.1m2 thông thủy.Thiết kế: 3N...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 47 m2, giá 1,26 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.26 tỷ 47 m2 26,81 triệu/m2
      Cần bán siêu phẩm căn 2  phòng ngủ, 1 VS. Tại HH Linh Đàm.* Tầng 8. Toà HH1 thuận tiện đi lại.* Thiết kế 2 ngủ 1vs.* DT 47m2 (Hình ảnh thật  phần...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Cần bán gấp biệt thự 5 tầng, 94 m2, thỏa thuận tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 94 m2
      Có công việc cần đến tiền nên muốn bán căn hướng Tây Hiếm hoi, giá cực rẻ thị trường chỉ 140 tr/m2 đất bao phí căn mặt đường Louis VII, view căn biệt ...

      Sở hữu nhà lk 5 tầng, 108 m2, giá rẻ tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 108 m2
      Chính chủ cần bán gấp căn nhà phố thương mại shophouse rẻ nhất chỉ 125tr/m2 đất (không ảo) thuộc đường Louis 11 - hướng Bắc, vị trí và DT rất phù hợp...

      Cần bán ngay căn chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 1,9 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.9 tỷ 62 m2 30,65 triệu/m2
      Chính chủ Bán chung cư khu đô thị Vĩnh Hoàng.DT 62m2.Thiết kế 2 PN + vệ sinh.Thuận tiện giao thông,Cách 50m BV Nam Học, 200m là chợ đầu mối, các trục...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà biệt thự 275 m2, giá 66 tỷ tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      66 tỷ 275 m2 240 triệu/m2
      - Nhà bán DT 275 mét vuông, MT 11m. Nhà hiện để không từ rất lâu, khách mua coi như mua đất ạ.- Vị trí nhà trong khu bán đảo. Đây là khu vực yên tĩnh...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!