Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề 4 tầng, 260 m2, giá 35 tỷ tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      35 tỷ 260 m2 134,62 triệu/m2
      Bán căn biệt thự rẻ nhất Linh Đàm Hoàng Mai 260m2, MT 12m.bán ngay biệt thự cực hiếm tại khu đô thị Linh Đàm Q. Hoàng Mai, vị trí đẹp nhất khu trước...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 100 m2, giá 13,3 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.3 tỷ 100 m2 133 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế Louis 8.91 thuộc dự án Louis City Hoàng Mai:- DT 100m2, hướng Bắc, đường trước nhà 22m.- Vị trí đối diện vườn hoa, yên tĩnh, thoáng mát...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp biệt thự 5 tầng, 83 m2, giá 12,45 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      12.45 tỷ 83 m2 150 triệu/m2
      BQL dự án khu đô thị mới Đại Kim tổng hợp danh sách các căn liên kế, căn biệt thự tại dự án tháng 1/2023.- liên kế 64m2 TT6.2: 10 tỉ.- liên kế 68m2...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh liền kề 5 tầng, 94 m2, giá 13,16 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.16 tỷ 94 m2 140 triệu/m2
      Có công việc cần đến tiền nên muốn bán căn hướng Tây Hiếm hoi, giá cực rẻ thị trường chỉ 140tr/ mét vuông đất bao phí căn mặt đường Louis VII, view...

      Cần bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 363 m2, giá tốt tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 363 m2
      biệt thự nằm trong khu BT6 khu đô thị Pháp Vân - Tứ Hiệp. Nối thông các trục đường chính Pháp Vân Cầu Rẽ, QL1A, Trần Thủ Độ, Ngọc Hồi...biệt thự VIP...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự 4 tầng, 260 m2, giá 35 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      35 tỷ 260 m2 134,62 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Linh Đàm siêu hiếm giá cực rẻ Thị Trường Cho Các NĐT 260m, mt12mGia đình chuyển sang Đức định cư cần bán nhanh biệt thự cực hiếm,...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 67 m2 35,83 triệu/m2
      Do chuyển công tác nên gia chủ cần bán ngay căn hộ chung cư tòa Trung Rice Linh Đàm, có sổ hồng riêng chính chủ, DT 67 mét vuông, 2 ngủ,...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 79 m2, giá 2,2 tỷ tại Hoàng Mai

      2.21 tỷ 79 m2 27,85 triệu/m2
      Gia đình cần bán chung cư tầng trung tòa CT4A X2 Linh Đàm. Thông số chung cư như sau:Bán chung cư CT4A X2 Bắc Linh Đàm.- Thiết kế sửa 2 PN, 2 vs.- DT...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 106 m2, giá rẻ tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      Cần tiền tôi muốn bán gấp căn liên kế - nhà phố thương mại thuộc dự án Louis City Hoàng Mai:- DT 106m2, đã có bìa đỏ.- Đặc biệt MT nhà 8m rất tiện KD...

      Bán nhanh căn hộ Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 62 m2 38,71 triệu/m2
      Mình muốn bán căn hộ chung cư chính chủ hơn 60m2 , 2 PN ,2 WC căn hộ chung cư tòa Bắc Rice city Đông Nam rất thoáng mát . logia viu CGV ngồi uống trà...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn biệt thự 4 tầng, 200 m2, giá rẻ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 200 m2
      Nhà nằm ngay vị trí siêu đẹp lại thuộc KĐT The Manor Central Park một trong những KĐT đẳng cấp nhất Thủ đô Hà Nội.Nhà 2 mặt thoáng, có vườn trước và sau...
      Dự án The Manor Central Park, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà lk 5 tầng, 95 m2, thỏa thuận tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 95 m2
      Do cần vốn xử lý công việc gia đình nên muốn bán gấp căn liên kế Louis 8.99 tại dự án Louis City Hoàng Mai - Đ/C: Đường Tân Mai, P. Hoàng Văn Thụ, Thịnh...

      Cần bán gấp căn Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 1,32 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.32 tỷ 53 m2 24,91 triệu/m2
      Cân hộ HH Linh Đàm.DT 53m2 tầng thấp thiết kế 2 phòng ngủ nhà full nội thất.NH hỗ trợ vay 70 phần trăm giá trị căn hộ chung cư.hotline em...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 56 m2 27,68 triệu/m2
      Bán căn hộ góc siêu xinh xắn, 2 PN, tầng trung thuộc tòa CT12 Kim Văn Kim Lũ- DT: 56,2 m²- Hướng cửa: hướng Đông Nam. logia: hướng Tây Bắc- Thiết kế...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 290 m2, giá 33 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      33 tỷ 290 m2 113,8 triệu/m2
      Nhà nằm tại vị trí đắc địa, thông sang phố Linh Đàm, Vành đai 3, trước nhà đường đôi 24m.Hiện trạng cho văn phòng thuê 70tr/th. Chủ tự thanh lý HĐ khi giao...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 67 m2, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 67 m2 22,69 triệu/m2
      căn hộ HH Linh Đàm.DT 67 mét vuông tầng 16 thiết khế 2 phòng ngủ 2VS view ngoại khu vô cùng thoáng mát.Nhà nội thất đầy đủ chỉ việc về ở.NH...

      Bán gấp căn hộ Chung cư HH3 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.11 tỷ 45 m2 24,45 triệu/m2
      GIa chủ chuyển đổi sang căn rộng hơn nên bán căn hộ chung cư 2  phòng ngủ nhỏ xinh tại toà HH3C Linh Đàm, căn hộ chung cư thuộc tầng trung của...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay liền kề 5 tầng, 94 m2, giá tốt tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 94 m2
      bán ngay căn Louis 6 đối diện căn biệt thự và công viên 1.6 ha. DT: 93,8m2, Hướng Đông, đã có sổ, vào ở đc luôn.- Đường Louis 6:- Vị trí cạnh ngã 4...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!