Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn hộ chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 2,75 tỷ tại Hoàng Mai

      2.75 tỷ 96 m2 28,65 triệu/m2
      + Gấp! Gia đình cần tiền bán nhanh chung cư Bán đảo Linh Đàm, Q. Hoàng Mai.+ DT 96m2.+ chung cư thiết kế 3 PN, 2 vệ sinh.+ Nội thất để lại như ảnh, cam...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh biệt thự siêu đẹp 4 tầng, 250 m2, giá 40 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      40 tỷ 250 m2 160 triệu/m2
      _Vị trí: nằm trong khu căn biệt thự hướng Tây Nam Linh Đàm, gần hồ thoáng mát, an sinh xã hội đỉnh cao, nằm trong trục chính của cả khu._Thiết kế:...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ

      2.56 tỷ 75 m2 34,14 triệu/m2
      Do gia đình đã mua căn hộ chung cư khác rộng hơn nên cần bán ngay căn hộ chung cư toà D vinaconex2 kim văn kim lũ nhà đã hoàn thiện toàn bộ nội thất...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,7 tỷ tại Hoàng Mai

      3.7 tỷ 96 m2 38,55 triệu/m2
      Chuyển nhà mới nên gia đình cần bán ngay căn hộ tòa C Vinaconex, nằm trong KĐT Kim Văn Kim Lũ.Nhà có sổ hồng riêng chính chủ, DT 96m2, bố trí thông minh...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,5 tỷ tại Hoàng Mai

      1.5 tỷ 66 m2 22,73 triệu/m2
      Nhà mình chuyển chỗ mới nên muốn bán lại chung cư này giành cho ai có nhu cầu, dưới đây là thông tin chung cư nhà mình.- DT tim tường: 65.5m2.- Hướng cửa:...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 83 m2, giá 1,97 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.97 tỷ 83 m2 23,74 triệu/m2
      chung cư HH Linh Đàm.Căn 83 mét vuông thiết kế 2 phòng ngủ tầng trung view hồ Linh Đàm thoáng mát.Nhà đã đầy đủ nội thất gồm TV tủ lạnh máy...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư Chung cư VP6 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,45 tỷ tại Hoàng Mai

      1.45 tỷ 66 m2 21,97 triệu/m2
      Hiếm có khó tìm khi chủ gửi bán chung cư 66m2 tòa vp6 Linh Đàm giá rất bình dân chỉ 1.45 tỉ vào tên trực tiếp HĐMB.Sẽ là quá phù hợp cho các anh/chị đang...
      Dự án VP6 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà lk 5 tầng, 94 m2, giá rẻ tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 94 m2
      bán gấp căn Louis 6 đối diện căn biệt thự và công viên 1.6 ha. DT: 93,8 mét vuông, Hướng Đông, đã có sổ, vào ở đc luôn.- Đường Louis 6:- Vị trí...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 71 m2, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 71 m2 39,44 triệu/m2
      - Cập nhật tiến độ bàn giao của tòa Dv1 căn hộ Rose Town tháng 4/2023.+ Đã hoàn thiện cửa kính, lan can, đường điện, nước đến tầng 27.+ Sơn bả, trần thạch...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn The Zen Residence, 3 phòng ngủ, 95 m2, giá 4,2 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.2 tỷ 95 m2 44,22 triệu/m2
      Mô tả:- DT: 95 mét vuông.- Tây Bắc view KĐT cực đẹp.- Thiết kế 3 phòng ngủ và 2 toilet, có 1 lô gia và 1 logia.- giá: 4,2 tỉ có fix nhẹ...
      Dự án The Zen Residence, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà biệt thự liền lề 5 tầng, 100 m2, giá 13,3 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.3 tỷ 100 m2 133 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế Louis 8.91 thuộc dự án Louis City Hoàng Mai:- DT 100m2, hướng Bắc, đường trước nhà 22m.- Vị trí đối diện vườn hoa, yên tĩnh, thoáng mát...

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 50 m2, giá 2,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.1 tỷ 50 m2 42 triệu/m2
      Kính chào anh chị KH! Trực tiếp phòng KD CĐT Thanh Bình Garden chào bán. Các căn hộ chung cư đã hoàn thiện xong mới tinh 100 phần trăm, đảm bảo...
      Thanh Bình Garden, Số 1, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,65 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.65 tỷ 72 m2 22,92 triệu/m2
      Căn 2 phòng ngủ, 72m2 view hồ tầng 10, tòa HH2A, căn hộ chung cư HH Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, TP Hà Nội.Nhà thiết kế đầy đủ hết nội thất,...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà biệt thự liền lề 4 tầng, 120 m2, giá 21,5 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      21.5 tỷ 120 m2 179,17 triệu/m2
      (Ảnh thật 100 phần trăm) tôi cần bán căn biệt thự liên kế Gamuda khu vực Botanic - nhà đã có bìa đỏ - tặng toàn bộ nội thất luxury.- DT đất...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà lk 4 tầng, 260 m2, giá 33 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      33 tỷ 260 m2 126,93 triệu/m2
      Bán căn biệt thự Linh Đàm cực hiếm Giá Rẻ Cho Các Nhà ĐT 260m, mt12mGia đình chuyển sang Đức định cư cần bán nhanh biệt thự cực hiếm, vị trí đắc địa...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay biệt thự 4 tầng, 260 m2, giá 33 tỷ tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      33 tỷ 260 m2 126,93 triệu/m2
      căn biệt thự đơn lập - vip khu đô thị Linh Đàm 260 mét vuông, 4 tầng, MT 13m, giá 33 tỉ. liên hệ 0901 766 ***.Còn duy nhất biệt thự vip X2 Linh...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn liền kề 4 tầng, 160 m2, giá 30 tỷ tại Đường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      30 tỷ 160 m2 187,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh lô BT góc TT3 khu đô thị mới Đại Kim, đường Nguyễn Xa La nối Tôn Thất Tùng cực vip rộng 60m, đường trước nhà 30m, vỉa hè rộng...
      Dự án KĐT Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn biệt thự 5 tầng, 254 m2, giá 52 tỷ tại Đường Nguyễn Duy Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      52 tỷ 254 m2 204,73 triệu/m2
      biệt thự nằm ở vị trí đắc địa gần đường đôi Nguyễn Duy Trinh thông sang phố Nam Sơn, Đạm Phương, gần mặt hồ.BT3 là block căn hộ căn biệt thự đẹp cạnh...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!