Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 108 m2, giá rẻ tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 108 m2
      Chính chủ cần bán ngay căn nhà phố thương mại rẻ nhất chỉ 125tr/m2 (không ảo) thuộc đường Louis 11 - hướng Bắc, vị trí và DT rất phù hợp để ở hoặc KD,...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh liền kề 5 tầng, 183 m2, giá 36 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      36 tỷ 183 m2 196,73 triệu/m2
      BÁN LK LOUIS CITY TÂN MAI, HOÀNG MAI, TP Hà Nội - 183m² - 5 TẦNG - LÔ GÓC - GIÁ 36 tỉ
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư CT36 Dream Home, 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 104 m2 31,74 triệu/m2
      Gia đình không có nhu cầu sử dụng cần bán căn hộ góc 104m2 tòa CT36 ĐỊnh Công - Metropolitan , phố Trịnh ĐÌnh Cửu, Hoàng MaiDT 104m2 thông thủy bìa ...
      Dự án CT36 - Dream Home, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,15 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 80 m2 26,88 triệu/m2
      Gia đình chuyển nhà về quê để tiện công việc nên cần bán gấp chung cư 80m2 tại căn hộ CT4AX2, tòa nhà nằm trên đường Nguyễn Phan Chánh Linh Đàm, vị trí...
      Đường Nguyễn Phan Chánh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề, biệt thự 4 tầng, 260 m2, giá 33 tỷ tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Hoàng Mai - Hà Nội

      33 tỷ 260 m2 126,93 triệu/m2
      căn biệt thự vip khu đô thị Bắc Linh Đàm Hoàng Mai 260 mét vuông, 4T MT 14m đẳng cấp 33 tỉ KD. gọi ngay: 0397 194 ***.+ Vị trí cực đẹp, căn biệt...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 81 m2, giá 2,15 tỷ tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 81 m2 26,55 triệu/m2
      căn hộ chung cư 2 phòng ngủ 2VS 2 logia đón trọn ánh sáng nắng gió tự nhiên giá siêu mềm nhất dự án hiện tại.+ Cửa vào hướng Đông Nam logia...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Công - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn hộ chung cư Tổ hợp Rose Town 79 Ngọc Hồi, 2 phòng ngủ, 75 m2, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Do chuyển công tác nên em muốn bán căn 75m2 , nhà đã làm nội thất đầy đủ rất đẹp và mớiVị trí: Dự án 79 Ngọc HồiDT: 75m2Hướng: logia hướng Tây BắcCửa:...
      Dự án Rose Town, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Chung cư HH1 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 1,65 tỷ tại Hoàng Mai

      1.65 tỷ 66 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ bán 2 ngủ DT 66 mét vuông tại tòa HH1B Linh Đàm Hoàng Mai thành phố Hà Nội.Nhà thiết kế đầy đủ nội thất như ảnh.NH hỗ trợ vay...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn biệt thự 4 tầng, 120 m2, giá 21,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      21.5 tỷ 120 m2 179,17 triệu/m2
      + chính chủ cần bán trước Tết căn liên kế Khu Botanic khu đô thị GAMUDA Hoàng mai, Thủ đô Hà Nội DT 120 mét vuông x 4 tầng MT 6m giá 21.5 tỉ...
      Dự án Gamuda Gardens, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà lk 5 tầng, 94 m2, giá tốt tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 94 m2
      Có công việc cần đến tiền nên muốn bán căn hướng Tây Hiếm hoi, giá cực rẻ thị trường chỉ 140tr/m2 đất bao phí căn mặt đường Louis VII, view căn biệt ...

      Sở hữu căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 45 m2, giá 1,74 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.75 tỷ 45 m2 38,76 triệu/m2
      căn hộ Thanh Bình Garden - Nguyễn Cảnh Dị hiện đang có các căn với DT.45m2; 51m2; 60m2; 61m2; 63m2 và 68m2 phục vụ mọi nhu cầu của KH.Toàn bộ phần tường...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà chung cư Nhà ở xã hội Rice City Tây Nam Linh Đàm, 2 phòng ngủ, thỏa thuận

      Thỏa thuận 69 m2
      Cần bán chung cư 69 mét vuông toà Trung Rice City Linh Đàm SĐCC có nội thất về ở ngay.Thông tin chung cư:- Vị trí: Toà tầng trung toà Trung - Rice...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn 2 phòng ngủ, 43 m2, giá 1,4 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.4 tỷ 43 m2 32,56 triệu/m2
      Nhà tôi chuyển chỗ ở mới nên cần bán gấp căn hộ chung cư 2 ngủ, giá mềm cho khách thực sự thiện chí.- DT: 43 mét vuông thông thủy.- Thiết kế: 2N...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư Chung cư Đồng Phát Park View Tower, 3 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 82 m2 32,93 triệu/m2
      Tôi cần bán chung cư tầng 22 căn hộ Đồng Phát Park Tower, Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- DT: 82m2.- Hướng: ban công hướng nam cửa chính tây.-...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Đường Tân Mai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư Chung cư Thông Tấn Xã Việt Nam, 3 phòng ngủ

      3.85 tỷ 104 m2 37,02 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư 103.8 mét vuông - 3 phòng ngủ + 2 toilet + 2 logia.- Thiết kế tối ưu, không DT chết.- căn hộ góc 2 logia, tất cả...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,98 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.98 tỷ 76 m2 39,22 triệu/m2
      Do gia đình đã đặt cọc mua liên kế nên càn bán gấp chung cư toà CT2A1 hướng Tây Nam Linh Đàm.DT: 76.2m2.Thiết kế: 2 ngủ, 2 vệ sinh, phòng khách, lô...

      Cần bán ngay căn chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,75 tỷ tại Hoàng Mai

      1.75 tỷ 56 m2 31,25 triệu/m2
      Thông số chung cư như sau:- DT: 55.5 mét vuông thông thủy.- Thiết kế: 2 ngủ 2 vệ sinh.- pháp lí: SHR chính chủ.- Nội thất: nội thất đầy đủ, sàn...
      Hồng Hà Tower, 89, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 76 m2 33,56 triệu/m2
      Thông số căn hộ chung cư như sau:- DT: 76 mét vuông.- Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.- pháp lí: SHR chính chủ.- Nội thất: Trần thạch cao, sàn gỗ, tủ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!