Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.570 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn chung cư 3 phòng ngủ, 102 m2, giá 2,87 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.87 tỷ 102 m2 28,14 triệu/m2
      Góc 3 phòng ngủ 2VS 2 logia, là góc tuyệt đẹp thiết kế hoàn hảo công năng, khí tươi luôn đầy ắp tổ ấm.+ Cửa vào hướng Tây Bắc logia hướng Đông Nam...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Công - Hưng Thịnh Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,98 tỷ tại Đường Giáp Nhị - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.98 tỷ 85 m2 35,06 triệu/m2
      CC Viễn Đông - Eco Green - trung tâm Q. Hoàng Mai - giao thông thuận lợi - chủ tặng nội thất.+ Mô Tả:căn hộ Eco Green Tower (Viễn Đông Star - Số 1 Giáp...
      Viễn Đông Star, Số 1, Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn Khu đô thị mới Linh Đàm, 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 1,72 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.72 tỷ 76 m2 22,64 triệu/m2
      Bán chung cư HH Linh Đàm.DT 76m2 3 ngủ 2 VS.nội thất đầy đủ chỉ việc về ở.Giá chỉ 1,72 tỉ bao sang tên.Có hỗ trợ vay NH 70 phần trăm.gọi ngay em...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà chung cư Khu đô thị mới Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,36 tỷ tại Hoàng Mai

      1.36 tỷ 56 m2 24,29 triệu/m2
      Bán chung cư HH Linh Đàm.DT 56 mét vuông 2 ngủ.đầy đủ nội thất tiện nghi đẹp.Giá chỉ 1,36 tỉ bao sang tên.Có hỗ trợ vay NH.gọi ngay em thắng 0962...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà biệt thự 5 tầng, 100 m2, giá 13,3 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.3 tỷ 100 m2 133 triệu/m2
      Cần bán căn liên kế Louis 8.91 thuộc dự án Louis City Hoàng Mai:- DT 100 mét vuông, hướng Bắc, đường trước nhà 22m.- Vị trí đối diện vườn hoa, yên...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Đường Tân Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 76 m2 35,53 triệu/m2
      Mình cần thêm vốn mở rộng đầu tư KD nên cần bán căn 2 ngủ rộng thoáng, nguyên bản CĐT, tòa B Vinaconex, Kim Văn Kim Lũ.- DT 76 mét vuông.- Thiết kế 2...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán liền kề 94 m2, giá 13,16 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      13.16 tỷ 94 m2 140 triệu/m2
      Cần bán ngay trong tháng 1/2023 căn Louis 7.23 thuộc dự án Louis City Hoàng Mai:- 93.8m2, MT 5m.- Hướng Tây Tứ Mệnh siêu hiếm tại dự án.- View thẳng căn ...

      Cần bán gấp căn hộ Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 54 m2, thỏa thuận

      Thỏa thuận 54 m2
      Chính chủ gửi bán căn căn hộ 2 PN tòa CT12 khu đô thị Kim Văn Kim Lũ:căn hộ góc Đông Nam và Tây Bắc!DT 53.5m2!full nội thất, chỉ việc mang quần áo...

      Chuyển nhượng nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 350 m2, giá 51 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      51 tỷ 350 m2 145,72 triệu/m2
      _Vị trí: Nhà nằm tại vị trí đối diện TTTM đang xây dựng.. KD các nghành nghề...Giá trị tương lai tăng gấp X khi TTTM xây xong..._Thiết kế: với sự khéo léo...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, 66 m2, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 66 m2 39,4 triệu/m2
      Gia đình anh/chị tôi địa điểm chuyển công ty nên cần bán chung cư tòa B Vinaconex 2 Kim Văn Kim Lũ như sau:- bìa đỏ chính chủ.- logia gần như chính nam,...

      Bán căn chung cư Chung cư HH2 Linh Đàm, 56 m2, giá 1,5 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.5 tỷ 56 m2 26,79 triệu/m2
      Duy nhất 1 em góc phụ 2 ngủ 2 vệ sinh view hồ thoáng mát tầng đã ốp sảnh sang trọng như hotel 5*, sẵn sàng hỗ trợ vay 70 phần trăm.liên hệ ngay em...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu biệt thự siêu đẹp 106 m2, giá rẻ tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 106 m2
      Cần tiền tôi muốn bán ngay căn liên kế - nhà phố thương mại shophouse thuộc dự án Louis City Hoàng Mai:- DT 106m2, đã có bìa đỏ.- Đặc biệt MT nhà 8m...

      Sở hữu ngay chung cư Chung cư Hồng Hà Tower, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,75 tỷ tại Hoàng Mai

      1.75 tỷ 56 m2 31,25 triệu/m2
      Bán căn hộ Hồng Hà Tower 89 Thịnh Liệt, Hoàng Mai, TP Hà Nội.2  phòng ngủ, 2VS, 1 ban công, 1 ban công.Hướng cửa Nam, ban công Bắc.Để lại toàn...
      Hồng Hà Tower, 89, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ chung cư Chung cư The One Residence, 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 83 m2 35,55 triệu/m2
      chính chủ làm ăn phát đạt, chuyển xuống thấp tầng. Nay muốn bán đi ngôi nhà view cực đẹp tại Gamuda.chính chủ ở rất giữ gìn, nhà như mới.DT 82 mét ...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn liền kề 5 tầng, 120 m2, giá 16,5 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      16.5 tỷ 120 m2 137,5 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền trả NH gấp nên bán cắt lỗ sâu căn hộ góc LK Kim Văn Kim Lũ đường to 20m KD cực đỉnh, cư dân sầm uất.- Lô góc: 115 mét vuông và...

      Cần bán nhanh chung cư Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), 2 phòng ngủ, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 54 m2 39,82 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư toà C vinaconex - DT 54 mét vuông - 2N.- căn hộ chung cư Kim Văn Kim Lũ tòa C tọa lạc trên nền đất CT2 thuộc KĐT Golden...

      Cần bán ngay căn Chung cư HH2 Linh Đàm, 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,53 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      1.53 tỷ 56 m2 27,33 triệu/m2
      Em cần bán căn 2 phòng ngủ có lộc, logia hướng Đông Nam thoáng mát và không cần điều hoà.- Thuộc tầng 19 phân chia thang máy, toà nhà xây sau cùng...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán liền kề 5 tầng, 95 m2, giá 17,8 tỷ tại Đường Tân Mai - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      17.8 tỷ 95 m2 187,37 triệu/m2
      95m2, 5 tầng, liền 5m, 17.8 tỉ căn biệt thự liên kế Louis City Hoàng Mai, oto, KD.Khu hiếm nhà bán - oto - vỉa hè - sát lô góc - gần đường 17.5m - KD.+...

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!