Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 5 tầng ngõ 151 Nguyễn Đức Cảnh P. Hoàng Văn Thụ Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.Vị trí vị trí thuận tiện đi lại, nhiều đường đi vào nhà đc, đủ...
      Ngõ 151, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Từ, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 48 m2 95,84 triệu/m2
      - Trước nhà rộng 3m.- Nhà thiết kế 4 tầng, cầu thang giữa.+ Tầng 1: Để xe, phòng khách, bếp, vệ sinh, sân sau, khe thoáng.+ Tầng 2,3: Mỗi tầng 2 PN, vệ...
      Ngõ 236, Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 7 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 40 m2 182,5 triệu/m2
      Bán Nhà 7 Tầng Thang Máy Đường Trịnh Đình Cửu Q. Hoàng Mai Thủ đô Hà Nội.DT: 40m x 7T, Nhà mớiNhà gần Mặt Đường oto tránh, Gần Cầu Định Công, KĐT Đại...
      Đường Trịnh Đình Cửu, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 40 m2 tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Chính chủ chị Phượng gửi bán ngôi nhà xây dựng tâm huyết 40 mét vuông, 4 tầng, đẹp long lanh, xách va li về ở ngay.- Nhà nằm khu vực trung tâm Q....
      Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 36 m2 tại Đường Định Công Hạ - Định Công - Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 36 m2 105,56 triệu/m2
      Bán nhà đẹp! Định Công Hạ, ngõ trước nhà 3m, cách oto 10m, 2 thoáng, DT 36 mét vuông*4 tầng.Hai thoáng trước sau - nhà đẹp dân xây - khung cột chắc...
      Đường Định Công Hạ, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Anh Tuấn gửi bán nhà Hoàng Mai: Lô góc 2 mặt thoáng - MT mơ ước - chủ tự xây - ở cực sướng.Mặt ngõ, ba gác chạy ầm ầm, trước nhà thoáng sáng, phòng nào cũng...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Hoàng Mai, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 44 m2 168,19 triệu/m2
      Cần bán ngay, ngôi nhà phố Lê Trọng Tấn, 4 tầng, mới cứng, đất lộc, nở hậu, cắt lỗ 7.4 tỉ.Nhà 4 tầng, Đông Nam, DT 44m2, MT 4.4m, giá 7.4 tỉ (có thỏa ...
      Số 46, ngõ 268 , Đường Lê Trọng Tấn, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Phân lô oto tránh, KD, cách 1 nhà ra mặt phố. Đầu tư quá ngon, có ô lắp thang máy. Hơn 10 tỉ.liên lạc 0933 333 ***.bìa đỏ chính chủ, giao dịch ngay.
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 38 m2 tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 38 m2 119,74 triệu/m2
      Chính chủ chị Ánh gửi bán nhà Hoàng Mai, vị trí ô tô nhỏ đỗ cổng, đi bộ thể dục hồ Đền Lừ, 50m ra ô tô tránh dừng đỗ ngày đêm.Vị trí gần nhiều tòa căn hộ...
      Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 30 m2 155 triệu/m2
      - 2 Căn xây mới tại đường Hoàng Mai xây chuẩn bị xong thô, đã bán một căn, hoàn thiện không còn nhà để bán.- Nhà cách ô tô vài bước chân, ngõ vào cực...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giải Phóng, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      BÁN ngôi nhà phố GIẢI PHÓNG, HOÀNG MAI, 50 mét vuông x 5 Tầng, CÁCH 1 NHÀ oto ĐỖ, TRƯỚC NHÀ ĐƯỜNG 3M, an sinh xã hội ĐỈNH, KD NHỎ.contact : Em...
      Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn An Ninh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 54 m2 133,34 triệu/m2
      - Cô Hạnh chính chủ cực kỳ thiện chí, mong muốn bán gấp nên giảm 300tr so với giá chào.+ Ngõ trước nhà oto 7 chỗ đỗ cửa. oto chạy vòng quanh.+ Cách mặt phố...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 50 m2 198 triệu/m2
      + Vị trí đẹp trước nhà đường rộng, trải nhựa sạch đẹp, nằm trong quần thể phân lô bàn cờ, ôtô vào nhà, KD hoặc làm văn phòng, cho thuê đều hợp lý,+ Thiết kế...
      Đường Tam Trinh, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Tam Trinh - Mai Động - Hoàng Mai, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 32 m2 123,44 triệu/m2
      Cực hấp dẫn nhà 5 tầng lô góc mới đẹp chỉ 3.95 tỉ có thỏa thuận.* Mỗi tầng 1 PN và 1 toilet khép kín, cầu thang góc cuối nhà; kiến trúc và nội thất...
      Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      Nhà mặt ngõ Thịnh Liệt đoạn gần Giải Phóng - oto đỗ cách nhà 10m - chỉ 30m ra mặt đường Giải Phóng - Đường vào nhà từ phố thẳng tắp - căn hộ góc 2 thoáng...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đông Thiên - Hoàng Mai, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 35 m2 99,43 triệu/m2
      + Lô góc - nhà đẹp - ngay trường cấp 1 Vĩnh Hưng - gần trường THPT Hoàng Văn Thụ - chợ đêm - đường Lĩnh Nam 100m - 30m oto tránh - gần chợ dân sinh.+ Cần...
      Đường Đông Thiên, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Minh Khai - Hoàng Mai, giá 4,56 tỷ

      4.56 tỷ 40 m2 114 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 15 Gốc Đề 40m2 (CN 35.6m2), 4 ngủ, 4,56 tỉ.Ngõ trước nhà 2,5m, cách oto 30m, ngõ thông các ngả Gốc Đề, Minh Khai, Hoàng Mai,contact chính...
      Ngõ 15 Gốc Đề, Đường Minh Khai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Bằng Liệt - Hoàng Mai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 40 m2 102,5 triệu/m2
      Hàng xóm Linh Đàm, 40m2, 6 tầng, 20m ra oto, chỉ 4.1 tỉ.Đi bộ ra KĐT Linh Đàm, cạnh trường Chu Văn An, Hưởng trọn tiện ích ngập tràn của KĐT Linh Đàm, cư ...
      Đường Bằng Liệt, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!