Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,9 tỷ tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.91 tỷ 108 m2 45,38 triệu/m2
      --------------------Nhà trong vườn vườn giữa công viên.căn hộ chung cư Feliz Homes hội tụ đầy đủ các yếu tố khẳng định: Ở nhà mặt phố ngay trung tâm...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 62 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.55 tỷ 62 m2 41,13 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư tầng 3 Đồng Tàu Thịnh Liệt Hoàng Mai HN.Tặng toàn Bộ nội thất như ảnh. Giá 2.55 tỉ.DT 62 mét vuông thiết kế 2 ngủ rộng +...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 69 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.7 tỷ 69 m2 39,14 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Thanh Bình, Nguyễn Cảnh Dị, Hoàng Mai.+ DT: 69 mét vuông x 2 ngủ x 2 vệ sinh.+ View hồ.+ Slot ô tô.+ Tặng nội thất 250 tr.+ Vị...
      Dự án Thanh Bình Garden, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 77 m2, giá 3,4 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 77 m2 44,16 triệu/m2
      Bên em đang có quỹ căn sang nhượng giá cực tốt, chính chủ thiện chí gửi bán của 3 tòa Fan, Zen.Quý a/c có quan tâm xin vui lòng call ngay trực tiếp em tư...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 2,74 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.74 tỷ 70 m2 39,15 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Lavender Garden 176 Định Công, Hoàng Mai:+ DT 70m2, 2 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Nhiều tiện ích: Tầng hầm gửi xe, bể bơi 4...
      Lavender Garden, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn 72 m2, giá 3 tỷ tại Đường Vành Đai 3 - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      3 tỷ 72 m2 41,67 triệu/m2
      HOT- CC Toà the one Gamuda Gardents/ 2 ngủ 2  phòng vệ sinh, nhà mới đẹp, khách chỉ việc dọn đến ở, CĐT xây dựng nhà rất chất lượng, cơ sở vật chất...
      Đường Vành Đai 3, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 157 m2, giá 10,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      10.2 tỷ 157 m2 64,97 triệu/m2
      căn hộ Cao Cấp, The Zen Residence, 157m2, T31, GIÁ 10,2 tỉ căn hộ chung cư CAO CẤP - KHÔNG GIAN SỐNG SIÊU VIP 6 - trung tâm TP - 3 logia - nội thất ...
      Dự án The Zen Residence, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, hướng Bắc, giá 2,65 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.65 tỷ 0 m2
      - Bán căn hộ chung cư CC tại Đồng Phát Parkview Vĩnh Hoàng - DT 75,3 mét vuông - 2 PN +2  phòng vệ sinh + ban công + phòng khách+bếp. -...
      Dự án Đồng Phát Park View Tower, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,68 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.68 tỷ 76 m2 35,27 triệu/m2
      Thuộc căn hộ chung cư OCT1 Bắc Linh Đàm, khu vực giao thông tiện lơi, gần các Trường Học, Công Viên, 100 là Chợ, khu vực dân trí cao, an ninh đảm ...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 64 m2, giá 2,28 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.28 tỷ 64 m2 35,63 triệu/m2
      -Rẻ Đẹp, chung cư Hồng Hà Tower 89 Thịnh Liệt, Tầng trung Wiew Thoáng -DT : 56 mét vuông -giá 2,28 tỉ -Thiết kế : 2 phòng ngủ + 2 toilet +...
      Dự án Hồng Hà Tower, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn hộ 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.85 tỷ 72 m2 39,59 triệu/m2
      Bán căn toà The One - toaf Nam Gamuda - Hoàng Mai - TP Hà Nội.Hướng logia hướng Đông Bắc - cửa hướng Tây Nam.DT 72 mét vuông có 2 phòng ...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 53 m2, giá 2,5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      2.5 tỷ 53 m2 47,17 triệu/m2
      Bán chung cư tòa ct36A Định Công -DT : 53 mét vuông - pháp lí rõ ràng, bìa đỏ chính chủ - Thiết kế : 2 ngủ ,1wc- Nội thất full đồ sô pha ,tủ bếp...
      Dự án CT36 - Dream Home, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Nguyễn Phương Thùy Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,85 tỷ tại Phường Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.85 tỷ 72 m2 39,59 triệu/m2
      Bán căn họ toà S The One - toà Nam Gamuda, căn này chủ mua từ đầu chủ đầu tư chọn trục căn đẹp nhất. Toà nhà cao 26 tầngHướng logia hướng Đông Bắc DT...
      Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn chung cư 1 phòng ngủ, 49 m2, giá 1,94 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      1.94 tỷ 49 m2 39,6 triệu/m2
      Chính chủ bán chung cư 1 ngủ tòa D Vinaconex Kim Văn, Kim Lũ.- chung cư thiết kế 1 ngủ, 1 vệ sinh, 1 logia.- DT: 49 mét vuông - Hướng: Cửa hướng ...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Nguyễn Phương Thùy Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 73 m2 43,84 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh chung cư Helios 75 Tam Trinh, Q. hoàng mai.Tầng 9 - 73 mét vuông. 2 ngủ, 2  nhà vệ sinh, nhà mới đẹp.Tòa A giá nhỉnh...
      Dự án Helios Tower 75 Tam Trinh, Đường Tam Trinh, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán miếng đất 105 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 17,85 tỷ

      17.86 tỷ 105 m2 170 triệu/m2
      Siêu phẩm cực kỳ hiếm , phù hợp xây VP , hotel , Tòa nhà cho thuê ....- Nằm trong khu đô thị Louis City Hoàng Mai nhưng thuộc diện đất giãn dân , cả khu...
      Dự án Louis City Hoàng Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 46 m2, mặt tiền 4m tại Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 46 m2 92,4 triệu/m2
      Bán lô đất vàng cực hiếm, nằm mặt ngõ thông lô góc 2 mặt ngõ oto đỗ cửa, vào đất tại Lĩnh Nam - Hoàng Mai.- DT 46 mét vuông MT 4,3m chỉ 4,25 tỉ có...
      Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Hòa - Định Công - Hoàng Mai, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 52 m2 32,7 triệu/m2
      Nhà đẹp ở luôn phố Trần Hòa, Q. Hoàng Mai 52 m2 - 4 phòng ngủ chỉ 1.7 tỉ.- Nhà mình mặt ngách lô góc oto đỗ tận cửa. Vài bước chân ra mặt phố Trần...
      Đường Trần Hòa, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!