Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 220 m2, giá 45 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      45 tỷ 220 m2 204,55 triệu/m2
      Chủ đi Tây bán lại căn biệt thự đẹp nhất tại hướng Tây Nam Linh Đàm.- Chủ quan chức, nội thất hàng biếu xịn xò Nhập Khẩu chất lượng châu Âu.- Thang máy...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      Đ
      Duy Đăng_bđs Triệu Đô Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh chung cư 1 phòng ngủ, 46 m2, giá 1,35 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.35 tỷ 46 m2 29,35 triệu/m2
      chung cư 46 m2, thiết kế 1 ngủ 1 Vs, 1 Khách. Có thể sửa lại thành 2 PN đẹp.nội thất đầy đủ như hình.chung cư tầng trung, thoáng mát.giá 1.35 tỉ(bao...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 4,38 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.38 tỷ 104 m2 42,12 triệu/m2
      * CK và quà tặng cực ưu đãi cho Quỹ căn chào bán cuối năm 2023!- CK 9 phần trăm cho Khách TT sớm 95 phần trăm giá trị căn hộ.- Vay NH hỗ...
      Rose Town, 79, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn chung cư 3 phòng ngủ, hướng Tây - Bắc, giá 3,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 0 m2
      CHÍNH CHỦ GỬI BÁN CẮT LỖ chung cư MELODY & nhà phố thương mại shophouse THÔNG TẦNG TẠI LINH ĐÀM, HOÀNG MAI Em gửi anh/chị 1 số căn tham khảo: chung cư...
      Dự án Hà Nội Melody Residences, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,43 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.43 tỷ 60 m2 23,84 triệu/m2
      Em cần bán 1 số căn hộ chung cư tại HH Linh Đàm với thiết kế đa dạng full đồ nhận bàn giao nhà ngay.1. căn hộ chung cư 46m2 thiết kế 2 ngủ và 1 vệ...
      Dự án HH1 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn 2 phòng ngủ, thỏa thuận tại Đường Trần Thủ Độ - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Toà A2, căn 10, 2 ngủ + 1 tầng trung, full nội thất, cạnh bến xe Nước Ngầm, các trường học c1,2,3 bán kính 1 kilomet, view Hồ Linh Đàm.SDT chính chủ...
      Dự án Green Park Trần Thủ Độ, Đường Trần Thủ Độ, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,4 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Mai Động - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.4 tỷ 80 m2 42,5 triệu/m2
      Gia đình thiện chí bán ngay chung cư 2  phòng ngủ tòa Sunshine Palace Lĩnh Nam- Tổng DTSD: 80m- Thiết kế chung cư: 2 phòng ngủ 2VS, 1 phòng...
      Sunshine Palace, 13, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.95 tỷ 60 m2 32,5 triệu/m2
      Chuyển lên căn rộng hơn nên gia đình em cần nhượng lại căn hộ chung cư tâm huyết tại Nơ 6 Pháp Vân.căn hộ chung cư góc 2 ngủ, DT 60m2 tầng trung đẹp...
      Dự án Pháp Vân Tứ Hiệp, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 3 phòng ngủ, 100 m2, giá tốt tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 100 m2
      Do thay đổi chỗ làm việc nên chính chủ cần bán lại căn hộ chung cư The Zen Residence Gamuda 3 phòng ngủ, DT 100m2, Full đồ, tòa C, tầng trung view...
      Dự án The Zen Residence, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,1 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 76 m2 40,79 triệu/m2
      Bán chung cư 2 phòng ngủ căn hộ chung cư New Horizon 87 Lĩnh Nam.ngôi nhà nhận thô từ chủ đầu tư, đc làm lại toàn bộ điện nước, chống thấm hai...
      Dự án New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá 1,7 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.7 tỷ 60 m2 28,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi nhờ em bán giúp chung cư tầng thoáng CT12 khu đô thị Kim Văn Kim Lũ.- Thiết kế: 2 ngủ, logia cực thoáng.- đầy đủ nội thất, chính chủ sắm...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá rẻ tại Đường Pháp Vân - Trần Phú - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 72 m2
      Nhà mình cần bán căn hộ góc 2 PN 72 mét vuông tại tòa The One Residence, KĐT Gamuda, Trần Phú, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.- DT: 72  mét ...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 108 m2, giá 4,9 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.91 tỷ 108 m2 45,38 triệu/m2
      chính chủ cần bán căn hộ góc 3 phòng ngủ 108m2 thông thủy, view siêu đỉnh, hướng cực mát:- Tầng đẹp, logia hướng Đông Nam mát mẻ.- View hồ Đền Lừ,...
      Dự án Feliz Homes, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,69 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.69 tỷ 96 m2 38,44 triệu/m2
      Chính chủ cần bán chung cư 96 mét vuông căn hộ HUD3, 60 Nguyễn Đức Cảnh:* Nhà ở tầng 4. giá thực 3,69 tỉ (không phải giá mặc cả). Nội thất đẹp,...
      HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, 60, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,7 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.7 tỷ 76 m2 35,53 triệu/m2
      Bán căn hộ tầng trung nhà OCT1 - DN1 Linh Đàm, Hoàng Mai, thành phố Hà Nội.- chung cư thiết kế 3 phòng ngủ, 2VS, 1 lô gia thoáng mát.- DT:...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 197 m2, mặt tiền 12m tại Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 197 m2 80,72 triệu/m2
      Đất lô góc - 2 mặt oto tránh - vỉa hè - xây căn biệt thự hoặc toà vp đều đẹp. - cách tthc Q. hm 300m.+ Vị trí mảnh đất quá đẹp, cách TTHC Q. HM chỉ 300m,...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán sàn văn phòng Rose Town. 53m2 - 88m2 - Tầng 2. Giá 32 triệu/m2

      1.7 tỷ 53 m2 32 triệu/m2
      Bán sàn văn phòng tầng 2 - căn hộ chung cư Rose Town Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.DT: 53 mét vuông - 88 mét vuông.Nhận bàn giao văn phòng...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng tại Đường Tam Trinh - Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      🌷BÁN NHÀ TAM TRINH, HOÀNG MAI, RẺ NHẤT P., VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA, pháp lí RÕ RÀNG 52,5M/ 4 tỉ/ 4TẦNG.🪸+ Vị trí cực đẹp ngõ cách Minh Khai - Cầu Mai Đông Kim...
      Đường Tam Trinh, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!