Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.569 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.85 tỷ 76 m2 37,5 triệu/m2
      Bán chung cư toà The One - Gamuda nằm trong quần thể KĐT Gamuda.Căn này chủ mua từ đầu chủ đầu tư chọn trục căn đẹp nhất.DT 76m2 có 2 phòng ngủ...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ 3 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,95 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.95 tỷ 72 m2 27,09 triệu/m2
      * Chị gái em chính chủ về quê cần bán căn hộ chung cư hiện tại.- Căn 72 mét vuông toà HH2A Linh Đàm, Hoàng Mai, TP Hà Nội.- Thiết kế: 3ngủ, 2vệ...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 1,6 tỷ tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.6 tỷ 65 m2 24,62 triệu/m2
      Bán nhà tập thể Tân Mai Hoàng Mai DTST 65 mét vuông 2  phòng ngủ chỉ 1.6 tỉ có thỏa thuận.+ Vị trí vô cùng đẹp, khu tập thể có sân rộng vui...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu chung cư 3 phòng ngủ, giá 3,05 tỷ tại Đường Tam Trinh - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.05 tỷ 0 m2
      Thiết kế: 3 phòng ngủ - 2 phòng vệ sinh.căn hộ góc thoáng các mặt, logia hướng nam, cửa hướng bắc rất mát mẻ.DT: 86,3 mét vuông.đầy đủ...
      Dự án Gelexia Riverside, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 131 m2, giá 3,95 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.95 tỷ 131 m2 30,16 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán căn hộ chung cư 3  phòng ngủ 2  nhà vệ sinh 131 m2 căn hộ 130 Nguyễn Đức Cảnh.căn hộ chung cư tầng cao logia chính...
      130 Nguyễn Đức Cảnh, 130, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn 83 m2, giá 2,25 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.25 tỷ 83 m2 27,11 triệu/m2
      Cần bán ngay căn 83m HH3 Linh Đàm giá rẻ contact 0972 618 ***Nhà sửa cẩn thận, làm ăn có lộc muốn chuyển liên kế, nội thất làm chắc chắn rồi có tủ bếp,...
      Dự án HH3 Linh Đàm, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 100 m2, giá 3,48 tỷ tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.48 tỷ 100 m2 34,8 triệu/m2
      Thông tin chi tiết:chung cư toà C. View nội khu.- Tòa nhà nằm ngay dốc đoàn kết, sát cầu Vĩnh Tuy, gần Times City. 10 ph di chuyển lên bờ Hồ.siêu hiếm có...
      T&T Riverview, 440, Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Pháp Vân - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.85 tỷ 72 m2 39,59 triệu/m2
      Chủ mua từ đầu chủ đầu tư chọn trục căn đẹp nhất. Toà nhà cao 26 tầng.Hướng logia hướng Đông Bắc.DT 72m2 có 2 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.Để...

      Sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 2,78 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.78 tỷ 80 m2 34,75 triệu/m2
      Gia đình mình có nhu cầu bán chung cư tòa Ct3 X2 Bắc Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, TP Hà Nội- DT: 80m, bìa đỏ chính chủ - Thiết kế sửa 2 PN 1...
      Đường Nguyễn Phan Chánh, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      L
      Nguyễn Phương Thùy Linh Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 58 m2, giá 2,2 tỷ tại Đường Bằng A - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.21 tỷ 58 m2 37,94 triệu/m2
      Hàng hiếm, duy nhất căn 2 ngủ 58m2 tại CT1A2 hướng Tây Nam Linh Đàm giá chỉ nhỉnh 2 tỉ. Thông tin căn hộ chung cư như sau:1. Bán căn hộ chung cư...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bằng A, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà chung cư 3 phòng ngủ, 85 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.85 tỷ 85 m2 33,53 triệu/m2
      Tôi chính chính chủ cần bán căn hộ chung cư 3 ngủ DN1 OCT1 Bắc Linh Đàm.DT: 85m2.Hướng cửa: hướng Tây Bắc, logia: hướng Đông Nam.Thiết kế căn hộ ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,2 tỷ tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.2 tỷ 80 m2 40 triệu/m2
      Cần bán căn hộ góc tầng 8 căn hộ chung cư helios 75 tam trinh, hoàng mai, Thủ đô Hà Nội.- DT: 71,8m2 thông thủy 80m2 tim tường.- ban công hướng...
      Dự án Helios Tower 75 Tam Trinh, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 3,5 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.5 tỷ 65 m2 53,85 triệu/m2
      Bán căn hộ chung cư Feliz Home Hoàng Mai.DT 65m2, thiết kế 2 phòng ngủ, phòng khách, khu vực bếp, phòng nào cũng có ánh sáng tự nhiên.đầy đủ ...
      Feliz Homes, 297, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 3 phòng ngủ, 83 m2, giá 2,95 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.95 tỷ 83 m2 35,55 triệu/m2
      Bán chung cư South Tower(Vật tư du lịch) - chính chủ thiện chí bán.DT: 90m2 tim tường - 83m2 thông thủy.Thiết kế: 3 PN - 2 vệ sinh - 2 logia.Hướng: Cửa...
      Dự án South Tower Hoàng Liệt, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      A
      Nguyễn Cảnh Đức Anh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,6 tỷ tại Phường Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.6 tỷ 80 m2 45 triệu/m2
      + căn hộ chung cư cao cấp của Q. Hoàng Mai với vị trí vô cùng đắc địa là nút giao 3 Q. Thanh Xuân - Hoàng Mai - Thanh Trì.+ Hưởng trọn tiện ích của khu...
      Dự án Bea Sky, Đường Đại lộ Chu Văn An, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 3 phòng ngủ, 76 m2, giá 2,03 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.03 tỷ 76 m2 26,72 triệu/m2
      E cần bán chung cư 3 PN giá 2 tỉ 030 tr nhà full đồ. liên lạc 0981 962 ***- DT: 76m2.- Thiết kế: 3 PN 2 vệ sinh.- Nhà có sân vườn phù hợp ai thích không...
      Dự án HH4 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn hộ 2 phòng ngủ, 76 m2, giá tốt tại Đường Nguyễn Cảnh Dị - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 76 m2
      Bán căn 2 ngủ ở Smile Building.DT: 76 mét vuông.Bán: 3,4xx tỉ - sổ cầm về tay.full nội thất các thiết bị điện tử - chỉ việc dọn vào ở.LH: 0969 333...
      Dự án Smile Building, Đường Nguyễn Cảnh Dị, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 80 m2 38,75 triệu/m2
      Bán căn hộ Lavender Garden 176 Định Công, Hoàng Mai:+ DT 80m, 2 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Slot ô tô.+ Nhiều tiện ích: Tầng hầm gửi xe, bể bơi 4...
      Lavender Garden, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!