Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.558 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà chung cư 89 m2, giá 3,15 tỷ tại Đường Trương Định - Giáp Bát - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.15 tỷ 89 m2 35,4 triệu/m2
      Mô tả:Tòa nhà nằm ở vị trí cực tốt, giao thông thuận tiện tứ bề, dịch vụ tiện ích đẳng cấp không kém Times City, an ninh cực tốt, nhà phù hợp với mọi thế...
      Nam Đô Complex, 609, Đường Trương Định, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá tốt tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 75 m2
      Vị trí tuyệt đẹp, tòa Smile Building nằm trên trục đường Nguyễn Cảnh Dị thông thẳng Vành Đai 2.5 hiện đang xây dựng.Bán chung cư Smile Building Nguyễn Cảnh...
      Dự án Smile Building, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh chung cư 2 phòng ngủ, 56 m2, giá 1,8 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.8 tỷ 56 m2 32,15 triệu/m2
      Bán chung cư 2 ngủ siêu hiếm ở CT3B X2 Linh Đàm do HUD xây dựng, gần với các tòa CT4 X2, Rice City, Rainbow, HUD2 hướng Tây Nam Linh Đàm.DT 56 m2 trên...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      5 tỷ 114 m2 43,86 triệu/m2
      𝗖𝗮̂̀𝗻 𝗯𝗮́𝗻 𝗰𝗮̆𝗻 𝘀𝗮̂𝗻 𝘃𝘂̛𝗼̛̀𝗻 𝟯𝗣𝗡 𝗱𝗶𝗲̣̂𝗻 𝘁𝗶́𝗰𝗵 𝟭𝟭𝟰𝗺𝟮 𝗰𝗼́ 𝗯𝗮𝗻 𝗰𝗼̂𝗻𝗴 𝗿𝗼̣̂𝗻𝗴 𝘁𝗼̛́𝗶 𝟭𝟳𝗺𝟮, 𝘀𝗶𝗲̂𝘂...
      Feliz Homes, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán chung cư 3 phòng ngủ, 110 m2, giá 4,35 tỷ tại Đường Định Công - Hoàng Mai - Hà Nội

      4.35 tỷ 110 m2 39,55 triệu/m2
      Gia đình có việc cần bán căn hộ 176 Định Công, Hoàng Mai với thông số như sau:+ DT 110m2, 3 PN, 2 vệ sinh.+ bìa đỏ chính chủ.+ Vị trí đắc địa, nhiều tiện...
      Sky Central, 176, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      5 tỷ 114 m2 43,86 triệu/m2
      Chỉ cần đóng 1,6 tỉ là anh chị đã sở hữu 1 căn nhà trong mơ với nhiều chính sách ưu đãi:- Hỗ trợ LS 0 phần trăm và ân hạn nợ gốc trong vòng 1 năm.-...
      Feliz Homes, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu căn chung cư 2 phòng ngủ, 76 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Nguyễn Đức Cảnh - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.25 tỷ 76 m2 42,77 triệu/m2
      căn hộ HUD3, 60 Nguyễn Đức Cảnh. Vị trí vàng gần trung tâm: Đi vào Hồ Gươm chỉ 4 kilomet, đến viện Bạch Mai 2 kilomet. Đi bộ 400 mét ra hồ Đền Lừ...
      HUD3 Nguyễn Đức Cảnh, 60, Đường Nguyễn Đức Cảnh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,15 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.15 tỷ 65 m2 33,08 triệu/m2
      Cơ hội cho các cặp vợ chồng trẻ, gia đình đang muốn có một nơi ở ổn định lâu dài.Có lợi thế về vị trí: Ngay mặt đường Đặng Xuân Bảng, Q. Hoàng Mai, thành ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Đặng Xuân Bảng, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, thỏa thuận tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      - Nằm ngay mặt đường Nghiêm Xuân Yêm (Đường cao tốc Vành Đai 3).- Cách ngã 4 Khuất Duy Tiến - Nguyễn Trãi 1 kilomet.- Cách KĐT cao cấp The Manor...
      Dự án Kim Văn Kim Lũ, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn chung cư 3 phòng ngủ, 96 m2, giá 3,79 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.79 tỷ 96 m2 39,48 triệu/m2
      liên lạc Mrs Hiệp 0969 898 ***.Em còn duy nhất một căn 3 phòng ngủ rẻ nhất dự án - 96 mét vuông - Nguyên bản chủ đầu tư.- Giá bán gấp: 3.79...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 2,1 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.1 tỷ 72 m2 29,17 triệu/m2
      Bán căn CT1X2 Bắc Linh Đàm - DT 72 mét vuông - 2N 2VS.- Do chuyển về nơi ở mới nên cần bán lại căn hộ chung cư CT1 - X2 Bắc Linh Đàm, Hoàng Mai Thủ...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 80 m2, giá 3,25 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.25 tỷ 80 m2 40,63 triệu/m2
      * Duy nhất một căn hộ tầng trung đẹp căn hộ chung cư Feliz Homes.* Vị trí: căn hộ chung cư Feliz Homes số 279 Hoàng Mai, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng...
      Feliz Homes, số 279, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 65 m2, giá 2,45 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.46 tỷ 65 m2 37,7 triệu/m2
      Gia đình chuyển công tác về Ecopark nên cần bán gấp căn 2 ngủ 2 vệ sinh, logia view đẹp nhất toà nhà, thông tin cụ thể:- Thiết kế 2 ngủ 2 vệ sinh.- DT...
      Dự án The One Residence - Gamuda Garden, Đường Pháp Vân, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 82 m2, giá 2,5 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.5 tỷ 82 m2 30,49 triệu/m2
      Tôi cần bán căn hộ góc tầng 20 căn hộ chung cư Hateco Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.- DT: 82m2.- ban công hướng Đông Nam chứa chính hướng Tây Bắc.-...
      Dự án Hateco Hoàng Mai, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Mai - Hoàng Mai, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 38 m2 113,16 triệu/m2
      BÁN NHÀ TÂN MAI, TRƯƠNG ĐỊNH, oto ĐỖ CỬA. DT 38M 5T CHỈ 4 tỉ 300 tr+ Vị trí nhà hưởng tiện ích khu đô thị Louis Hoàng Mai, khu đô thị Ao Sào.- Nhà Sổ...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 38 m2 114,48 triệu/m2
      siêu hiếm! NHÀ TRƯƠNG ĐỊNH, THỊNH LIỆT. oto DT 38M 5T CHỈ 4 tỉ 350 TR+ Vị trí nhà không thể đẹp hơn! Nhà Sổ phân lô vuông đẹp đều tăm tắp. Nhà cách mặt ngõ...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 30 m2 tại Đường Nam Dư - Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 30 m2 111,67 triệu/m2
      NHÀ MỚI NAM DƯ - oto ĐỖ CỔNG : 30M * 5 TẦNG * 3,35 tỉ.Ngõ nông, gần phố, oto đỗ cổng. Bán kính 500m đầy đủ chợ, trường c1,2... Thiết kế 5 tầng 3 PN, 4 vệ...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 41 m2 tại Đường Trương Định - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 41 m2 139,03 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGÕ 521 TRƯƠNG ĐỊNH, HOÀNG MAI - 41 mét vuông - 4 TẦNG - GIÁ CHÀO 5,7 tỉ Vị trí nhà cách đường oto 15m, nhà đẹp ở ngay đầy đủ nội ...
      Đường Trương Định, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!