Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.558 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, thỏa thuận tại Phường Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 0 m2
      Nóng nhất mùa thu Thủ đô Hà Nội!chính chủ vỡ nợ cần bán nhanh căn hộ góc 3 phòng ngủ - tòa Zen - Feliz Homes!- DTTT: 90.6 mét vuông.- Tầng...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 2 phòng ngủ, giá 2,55 tỷ tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.55 tỷ 0 m2
      Bán chung cư Nam Rice City Linh Đàm - Giá cả hợp lý cho người mua. Thông tin như sau:DT: 69.6 mét vuông.Thiết kế: 2 PN - 2 toilet (ưu điểm 2 PN...
      Dự án Rice City Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Khắc Hiếu Thân Thiện Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn hộ 3 phòng ngủ, 104 m2, giá 3,8 tỷ tại Đường Ngọc Hồi - Hoàng Mai - Hà Nội

      3.8 tỷ 104 m2 36,54 triệu/m2
      - Em Trường bán suất ngoại giao CK tốt nhất. Ký hợp đồng mua bán CĐT.- Giá chỉ 3,8 tỉ căn 104 mét vuông. Bàn giao full thiết bị liền tường cao...
      Dự án Rose Town, Đường Ngọc Hồi, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn chung cư 2 phòng ngủ, 70 m2, giá 3,1 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      3.1 tỷ 70 m2 44,29 triệu/m2
      căn hộ Rose Town - 79 Ngọc Hồi.- chủ đầu tư: Liên danh chủ đầu tư Công ty CP SX Bao Bì và Hàng xuất khẩu và Công ty CP Đầu tư và Xây dựng Xuân Mai.-...

      Bán căn chung cư 3 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,85 tỷ tại Đường Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.85 tỷ 84 m2 33,93 triệu/m2
      Bán căn view thủ đô - căn hộ chung cư 89 Thịnh Liệt tòa nhà Hồng Hà. DT thông thủy 84 mét vuông có 3 PN + 2 toilet + khách + bếp + logia. Toà...
      Hồng Hà Tower, 89, Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,9 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.9 tỷ 75 m2 38,67 triệu/m2
      Tôi là chính chủ chung cư New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội, do cần chuyển sang căn 3 ngủ nên bán ngay lấy tiền TT căn kia....
      Dự án New Horizon City - 87 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Mai Động, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn chung cư 3 phòng ngủ, 90 m2, giá 4,3 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      4.3 tỷ 90 m2 47,78 triệu/m2
      call ngay 0969 898 ***Mrs hiệp).Cực rẻ - cần tiền gấp chính chủ nhượng lại căn hộ góc 90m2 toà Zen - view bể bơi - rẻ hơn CDT 500tr.Giá: 4.3x tỉ bao phí...
      Dự án Feliz Homes, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn hộ chung cư 3 phòng ngủ, 105 m2, giá tốt tại Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 105 m2
      * CK lên đến 12 phần trăm cho KH TT sớm 95 phần trăm giá trị căn hộ.* Quà tặng cho 10 KH đầu tiên: 50tr/ căn.* Mua trả góp hỗ trợ LS...

      Sở hữu nhà chung cư 2 phòng ngủ, 84 m2, giá 2,55 tỷ tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.55 tỷ 84 m2 30,36 triệu/m2
      - căn hộ chung cư Ba Hàng 282 Lĩnh Nam.- Toà nhà N02, DT 84m2, rộng rãi.- 2 phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh, logia Đông Nam.- Nhà mới sửa chữa.-...
      Dự án 282 Lĩnh Nam, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà chung cư 3 phòng ngủ, 114 m2, giá 5 tỷ tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai - Hà Nội

      5 tỷ 114 m2 43,86 triệu/m2
      Feliz Homes - ưu đãi CSBH cực tốt.Căn 114 mét vuông tòa Zen Tower có logia sân vườn rộng tới 17 mét vuông, 3 phòng ngủ siêu thoáng mát.Chỉ...
      Dự án Feliz Homes, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lĩnh Nam - Hoàng Mai, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 35 m2 142,29 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán ngôi nhà riêng tại ngõ 296 đường Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai.Nhà có 02 mặt thoáng. Thang máy nhập khẩu chính hãng Fuji tải trọng 450kg.+...
      Ngõ 296, Đường Lĩnh Nam, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 38 m2 tại Đường Bằng Liệt - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 38 m2
      Bán nhà ngõ 109 Bằng Liệt - Linh Đàm. DT 38 mét vuông, nhà đẹp. Giá nhỉnh 3 tỉ. Có thỏa thuận giá.- Nhà nằm trong ngõ 109, ngõ thông, nhà cách oto đỗ...
      Ngõ 109, Đường Bằng Liệt, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 45 m2 86,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà tại đường Nam Dư, thông sang phố Tây Trà. Cách đường Vành Đai 3 ~ 200m.+ ngôi nhà có 02 mặt thoáng trước sau.+ DT: 45 mét ...
      Đường Nam Dư, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 5 tầng, 36 m2 tại Đường Tân Mai - Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 36 m2 94,45 triệu/m2
      Vị trí:Nhà đẹp chỉ 300m là tới trường Tiểu học, 2 Tân Mai, gần hơn là trường Trung học phổ thông Tân Định.Cách chợ đầu mối 600m là chợ chuyên bán...
      Đường Tân Mai, Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán căn nhà riêng 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 31 m2 124,2 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 197 đường Hoàng Mai, nhà dân xây còn mới nguyên. bìa đỏ chính chủ, thông số vàng, sổ vuông vức nở hậu, lô góc phòng nào cũng có cửa sổ.Ngõ 197...
      Ngõ 197, Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 5m tại Đường Minh Khai - Hoàng Mai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 33 m2 136,37 triệu/m2
      Bán nhà đường mới mở từ ngõ Gốc Đề, 254 Minh Khai thông sang Mai Động. Nhà gần sát tổ hợp văn phòng, căn hộ chung cư cao cấp Feliz Home Hoàng Mai.Nhà xây...
      Ngõ Gốc Đề, Đường Minh Khai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Khai - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 35 m2 40 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà Q. Hoàng Mai.đc: Tổ 31 Tân Khai, đường Tân Khai, P. Vĩnh Hưng, Q. Hoàng Mai, TP. thành phố Hà Nội.liên hệ ngay: Ông Minh - SDT: 0979...
      Tổ 31, Đường Tân Khai, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Định Công - Định Công - Hoàng Mai, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 60 m2 125 triệu/m2
      Chính chủ trên phố Định Công gửi bán ngay ngôi nhà đc chủ xây dựng rất tâm huyết, rất đẹp, vị trí đắc địa, siêu hiếm, cách 1 nhà ra mặt phố chính, sát...
      Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!