Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua bán Nhà đất tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội năm 2026

      Có 15.558 Nhà đất đang giao dịch mua bán tại Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt phố 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 7m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 75 m2 153,34 triệu/m2
      Mặt phố - lô góc - KD đỉnh.Thiết kế: Nhà dân xây chắc chắn, 4tầng, đủ công năng - Tầng 1: Sân, phòng khách, bếp,  toilet.- Tầng 2,3: mỗi tầng 2 phòng.-...
      Đường Hoàng Mai, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà mặt tiền 5 tầng, 35 m2 tại Đường Định Công Thượng - Hoàng Mai, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 35 m2 168,58 triệu/m2
      Mô tả:Mặt phố, KD đỉnh!+ Vị trí: Trục chính từ Định Công sang Kim Giang - Khương Đình KD sầm uất.+ Nhà xây 5 tầng, thiết kế vừa ở vừa KD gồm: Tầng 1 KD, các...
      Đường Định Công Thượng, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà phố 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 65 m2 192,31 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà 65  mét vuông 5 tầng mặt phố Giải Phóng Ngọc Hồi 65  mét vuông 5 tầng MT 5 mét giá 12,5 tỉ liên hệ ngay 0965 986 ***
      Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt phố đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Huy Bích - Hoàng Mai, giá 11,6 tỷ

      11.6 tỷ 60 m2 193,34 triệu/m2
      Mô tả:Phân lô - nhà để xe oto - trung tâm hành chính Q. hoàng mai, nằm cạnh bến xe nước ngầm - vỉa hè KD - văn phòng.Mặt trước nhà đường 8m - ngõ sau 3...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà mặt phố 2 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vĩnh Hưng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 120 m2 100 triệu/m2
      Cần bán nhà mặt phố Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, TP Hà Nội. DT 120 mét vuông, MT 5m. KD mọi loại hình.- Giá 12 tỉ(có thỏa thuận).- Mô tả:+ Bán đất tặng...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà mặt tiền 3 tầng, 226 m2, mặt tiền 8m tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá 33 tỷ

      33 tỷ 226 m2 146,02 triệu/m2
      Mô tả:+ Nhà 3 tầng cũ xác định bán đất, phù hợp chủ mới về xây tòa 7- 8 tầng vừa ở vừa KD như: NH, Showroom, nhà hàng, hotel...+ Vị trí giáp bến xe Nước...
      Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà phố shophouse 134 m2, giá 6,97 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      6.97 tỷ 134 m2 52 triệu/m2
      Bán nhà phố thương mại tại chân đế căn hộ @ Home 987 Tam Trinh, cách QL 1A đường Vành Đai 3 chỉ 100m.MT: 8m, DT: 134 m2, giá: 52tr/1 m2, nhà đã cho...
      Dự án Nhà ở xã hội @Home, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán căn biệt thự 5 tầng, 160 m2, giá 36 tỷ tại Đường Nghiêm Xuân Yêm - Hoàng Mai - Hà Nội

      36 tỷ 160 m2 225 triệu/m2
      - Chính chính chủ mình rất cần tiền giảm sốc 5 tỉ bán ngay căn biệt thự 2 MT 8mx20m, 160 mét vuông xây 5 tầng mặt đường đôi rộng 60m mặt phố Nguyễn...
      Dự án KĐT Đại Kim, Đường Nghiêm Xuân Yêm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà biệt thự, liền kề 4 tầng, 90 m2, giá 16 tỷ tại Đường Pháp Vân - Hoàng Mai - Hà Nội

      16 tỷ 90 m2 177,78 triệu/m2
      Chuyển đổi chỗ ở tôi cần bán lại căn liên kế ST5 KĐT Gamuda Gardens, Trần Phú, Hoàng Mai, TP Hà Nội.DT: 90 mét vuông.Xây 4 tầng 240 mét ...
      Dự án Gamuda Gardens, Đường Pháp Vân, Phường Trần Phú, Hoàng Mai, Hà Nội
      G
      Ban Quản Lý Kđt Gamuda Gardens Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn biệt thự 4 tầng, 180 m2, giá 29 tỷ tại Phường Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội

      29 tỷ 180 m2 161,12 triệu/m2
      + Chủ cần bán nhanh biệt thự hướng Tây Nam Linh Đàm, gần rạp chiếu phim CGV, đối diện căn hộ chung cư Rice City:- DT 180 mét vuông, MT rộng:...
      Dự án Tây Nam Hồ Linh Đàm, Đường Bùi Quốc Khái, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 4 tầng, 245 m2, giá 29 tỷ tại Đường Linh Đàm - Đại Kim - Hoàng Mai - Hà Nội

      29 tỷ 245 m2 118,37 triệu/m2
      + Cần tiền bán ngay biệt thự Linh Đàm, vị trí phù hợp nhiều công năng sử dụng:- DT 245 mét vuông, xây 4 tầng.- Nhà đã hoàn thiện đang cho thuê.- Vị...
      Dự án KĐT Linh Đàm, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh liền kề 5 tầng, 111 m2, giá tốt tại Phố Yên Duyên - Yên Sở - Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 111 m2
      Chính chủ gửi bán liên kế Gamuda.- liên kế Gamuda đường 3.8 dt 111 mét vuông, nhà thô 5 tầng hoàn thiện mặt ngoài, hướng Nam bìa đỏ. Giá 18, x tỉ.-...
      Dự án Gamuda City, Phố Yên Duyên, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn hộ 2 phòng ngủ, 65 m2, giá tốt tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 65 m2
      BÁN CĂN 65m tại CT12 Kim Văn Kim LũNội thất còn rất mới, chính chủ đã sửa chữa thay mới bộ cửa gỗ, ốp lát toàn bộ nền tường  phòng vệ sinh .để lại...
      Dự án Khu đô thị Kim Văn - Kim Lũ (Golden Silk), Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay căn 2 phòng ngủ, 72 m2, giá 1,79 tỷ tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai - Hà Nội

      1.79 tỷ 72 m2 24,87 triệu/m2
      Cần bán chung cư 2 PN toà HH2, căn hộ chung cư HH Linh Đàm, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.DT: 72 mét vuông.Nội thất sửa mới 100 phần trăm bao...
      Dự án HH2 Linh Đàm, Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh căn hộ chung cư 2 phòng ngủ, 73 m2, giá 2,76 tỷ tại Hoàng Mai - Hà Nội

      2.76 tỷ 73 m2 37,81 triệu/m2
      Bán chung cư South Building - chủ thiện chí bán.DT: 73m2 trên sổ.Thiết kế: 2 PN - 2 vệ sinh (nhà 3 logia).Hướng: Cửa hướng Đông Nam, logia hướng Tây ...
      Dự án South Building, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội
      A
      Nguyễn Cảnh Đức Anh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 75 m2, giá 2,98 tỷ tại Đường Nguyễn Xiển - Hoàng Mai - Hà Nội

      2.98 tỷ 75 m2 39,74 triệu/m2
      Chính chủ cần Bán căn hộ chung cư CT1C Thông tấn Xã DT: 75  mét vuông DTTT trên sổ hồng riêngThiết kế: 2 PN, 2 vệ sinh, 1 logia rất thoángNội...
      Dự án Căn hộ Thông tấn xã, Đường Nguyễn Xiển, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội
      A
      Nguyễn Cảnh Đức Anh Hơn 1 năm trước

      Bán gấp chung cư 2 phòng ngủ, 60 m2, giá tốt tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      Thỏa thuận 60 m2
      BÁN chung cư 60M TOÀ CT12 KIM VĂN KIM LŨNội thất vừa sửa xong sạch đẹp. Khách mua chỉ việc xách va li đến ở.Hành lang của tầng đã ốp lát sạch đẹp, điện...

      Cần bán gấp bán nhanh căn 3 phòng ngủ, 117 m2, hướng Đông, giá 4,2 tỷ tại Quận Hoàng Mai - Hà Nội

      4.2 tỷ 117 m2 35,9 triệu/m2
      căn hộ GELEXIA TAM TRINH - HOÀNG MAI - căn hộ góc 117 mét vuông - 3 phòng ngủ, CHỈ NHỈNH 4 tỉ - NỘI THẤTCC CAO CẤP GELEXIA 885 TAM TRINH, KHU...
      Dự án Gelexia Riverside, Quận Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà đất Hoàng Mai Hà Nội có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!